ถามหน่อยครับ ?

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย monoform, 22 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monoform

monoform New Member Member

2
    0
    0
    ผมใช้แจ๊ส GD อยู่
    เป็นเครื่อง IDSI เกียร์ MT ต้องการจะทำเป็น V-TEC
    ผมสามารถยกฝาเครื่อง V-TEC มาใส่ได้เลยหรือป่าวครับ
    ทำแล้วจะมีปัญหาตามมารึป่าวครับ

ขอบคุณมากครับ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    เคยเห็น ทำกันมาหลายคันแล้วเหมือนกันครับ แต่ราคาสูงเหมือนกัน....บางคนเลยวางเครื่องใหม่เลยครับ...

ผมว่าเช็คราคา หลายๆร้านแล้วกันนะครับ....ปัญหาผมว่าไม่น่าจะมี เพราะมันแปลงไม่มาก ทำแล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

3. monoform

monoform New Member Member

2
    0
    0
    ครับ...ขอบคุณมากครับ
    ปล.ผมก็กำลังสองจิตสองใจอยู่ ว่าจะวางเครื่องใหม่ไปเลยดีไหม

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ลองดู D15B 130ม้า บ้างนะครับ มีคนวางแล้ว วิ่งดีนะ..เครื่องเดิมก็เก็บไว้....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้