รถตู้ กับ 1JZ-GTE กำลังว่างอยู่ อิอิ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย P.ต้น, 22 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตามมาชม ครับ

2. P.ต้น

P.ต้น New Member Member

46
    2
    0
    ขอบคุณคราฟ พี่ๆ

พรุ่งนี้ ก็เส็ดแล้ว คราฟ

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แหล่ะเย้ย

4. maxza c100

maxza c100 New Member Member

154
    1
    0
    แอบมาดูเค้าวางเจกันครับ ..........รอก่อนนะครับ อิอิอิอิอิ............................ ตอนนี้ควันดำไปก่อนนะครับ ล้างฝาท้ายกระโปรงไม่ทันแล้ว........

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    วันนี้แล้วสินะ อุอุอุ

6. P.ต้น

46
    2
    0
    เส็ดหมดแล้วคราฟ ...พี่ๆ

ตอนนี้... รอหม้อน้ำตัวใหม่อยู่...

ของเก่า ไม่ดีแล้ว...

ส่วนเรื่องความร้อน ลืมไปได้เลยคราฟ

เมื่อวาน ติดเครื่องไว้ 3 ชม.

และรองขับ 180 ดู ปกติ ดีทุกอย่าง คราฟ

แต่ ล้อ มันฟรี ทิ้งอย่างเดียวเลย อิอิ เพลามันสั้นอ่ะ

7. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ดีใจด้วยนะครับ

ที่บอกว่าขับ 180 นี่นานแค่ไหนครับ

เพราะรถตู้ผม จอดเดินเบาก้อความร้อนปกติ

แต่พอแช่ทางยาวๆ ไป ตจว ประมาณ140 ความร้อนถามหาครับ

จึงอยากรู้ว่า ตอนแช่ยาว เป็นบ้างไหม เพราะถามๆจากหลายๆคนเค้าบอกว่า

รถตู้ไม่มีช่องว่างให้ลมปะทะเข้า หม้อน้ำครับ!!

ทำให้วิ่งเร็ว ความร้อนยิ่งขึ้น ^_^

8. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
  9. P.ต้น

46
    2
    0
    บูรพาวิถี บางนาตราด...กม.12 ถึง สุดทางบูรพาวิถี บางนาตราด... กม. 56 ขับประมาณ 165-178

ถ้าสงสัย !!! มิตติ้งครั้งหน้า... จะขับไปใหดู คราฟ... ว่าเค้าวางกันยังไง

อินเตอร์ ต้องวางนอนนะคราฟ แผงแอร์ ย้ายไปไว้ข้างหลังแทน เพื่อที่จะให้ ลมผ่านสะดวก คราฟ

แต่ ต้องเงินถึงนะคราฟ เพราะอะไหร่ต้องดีหมด... ถ้าจะวาง ของแนะนำ 1-2JZ-GE กับ 1UZ-FE ดีกว่าคราฟ

ผมรับแก้ไข นะคราฟ 084-884-7878 ต้นคราฟ

เดียวผม จะลงรูปให้ดูนะคราฟ ทุกมุมเลย จะได้นำไปปรับปรุง กับพี่ๆน้องๆ คันอื่นๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2010
  10. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอบคุณพี่ต้น มากๆเลยคร้าบ++

11. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    ว้าว......วตู้วางJ-BOชอบครับ

12. P.ต้น

46
    2
    0
    555 ผมหมดไปหลายบาทแล้วคราฟ พี่ๆ

13. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    สุดยอดมากๆเลยครับ ไม่มีให้ดูบ่อยๆรถตู้ J BO จัดไปครับ
    เจอกันก็อย่าจี้ตูดนะครับ รถผมวิ่งไม่ออก อิอิๆๆ

14. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    *0* โหดๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้