ถามเรื่อง โช๊ค กะ สปริง ครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sabustain, 22 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >

แค่ถามดูเนี่ยถือว่าป่วนเหรอครับ

ยังไม่มีใครพูดสักคำ ว่าของคุณ Tank มันไม่ดี

เห็นคนเคยใช้ของดี แล้วเปลี่ยนมาใช้ของเดิม

แปลกใจ อยากรู้ ก็แค่ถาม ไม่เห็นมีอะไรต้องร้อนตัว

คนอย่างผม ทำอะไร ชัดเจน ตรงไปตรงมาอยู่แล้ว

หรือคุณ MugenTypeR ร้อนตัวเรื่องอะไรเหรอครับ

อันนี้ผมก็ไม่รู้นะ

1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    คำถามเจ้าของกระทู้สั้นติ๊ดเดียว....ตอบกันยาวเลยแฮะ............อิอิ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    กลายเป็นกระทู้โชว์ของไปแล๊น

ว่าแต่ ของเค้าเทพ จริงๆนะ

แต่ละอย่าง ซี๊ด

3. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ใจร่มๆนะค๊าบ เข้ามาเก็บข้อมูล ><"

4. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    หมดเสื้อ แดง ยังมาเจอพวก บ้า อีก เหนื่อยจริงๆ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  5. sabustain

sabustain New Member Member

18
    0
    0
    ยัง ไง กัน ครับ ใจ เย็น ครับ พี่ น้อง ....

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เกรียนกันไป

Alif & Otis ถูกใจสิ่งนี้
  7. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ลองใช้เอเปคเอน1โปรดูสิคับ

เจ๋งดี

8. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    แนะนำนะคับ

เอเปคN1proเซอร์กิต

ใช้อยุคับ

เวิิร์ค

9. sabustain

18
    0
    0
    มีใครใช้ ไอบัค โปรคิด บ้างครับ เปนไงบ้างดีป่าว อ่ะ.....

10. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    แข็งดีครับ แต่น่าจะใช้กับโช๊คหนืดๆหน่อยนะครับ

11. sabustain

18
    0
    0
    ใส่กะ โช๊ค ek9 ได้ ป่าวครับ

12. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เกรงว่าความหนืดจะไม่เพียงพอจะหยุดการดีดของสปริงนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้