ศัลยกรรมหน้าใหม่ให้ ลูกรัก

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย emmy_sw20, 21 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เมื่อไหร่ได้ฤกษ์พ่นสีเนี่ยอะครับพี่มี่ 55555

2. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    รอดูๆครับ ^ _ ^

3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    รถเส้ดยังพี่ คิดว่าสิ้นเดือนนี้ผมคงไปเอาล้อนะคับ

4. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    เสร็จหรือไม่ ยังไม่แน่ใจ แต่พี่คิดว่าคงถอดให้อาร์มเอาไปก่อนครับ เดี๋ยวจะรอนาน วันนี้พึ่งทำข้างหน้าเสร็จเอง

5. jasma_arm

277
    1
    0
    ไม่เปงไรคับพี่อามไม่รีบ รอรถพี่เส็ดหละ งั้นเดะผมไปถอยพวงมาลัยใหม่มาก่อนนะคับ เอิ๊กๆๆๆ

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    แต่งไม่หยุดจริงๆพี่ทั้งพี่อาร์มและพี่มี่ 55555

7. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    อามจะถอยพวงมาลัยใหม่เหรอ พี่มี key's racing ก้านยก ของใหม่อยุ่นะสนใจหลังไมค์ๆ อิอิ

8. jasma_arm

277
    1
    0
    กัม ช้าไปแล้วอะพี่ อามเพิ่งไปถอยโมโม่ ก้านยกมาอะพี่ ไม่ทันแว้วววววว T T

9. manshop

manshop New Member Member

7
    0
    0
    โหดดีชอบมากเลยครับ

10. emmy_sw20

98
    0
    0
    ขอบคุณครับ ตอนนี้รถยังไม่เสร็จเลยครับ รอขัดแล้วทำสีใหม่อยู่

11. pookpui

1,304
    6
    38
    เป็นหนึ่งในรถทำนานอีกคัน 55555555555

12. emmy_sw20

98
    0
    0
    เพิ่งออกจากอู่ครับ ทำนานมาก ยังต้องเก็บงานอีกหลายเรื่อง แต่ต้องขอเก็บเงินก่อนครับ กระเป๋าฉีกแล้ว

13. pookpui

1,304
    6
    38
    เปลี่ยนแบตเตอรี่ยังพี่ จอดนานเกิน 55555

14. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    เหลืองกัลลาโด้เลยนะเนี่ย ท่าจะผสมยาก

15. ทันไป meeting ปลายเดือนหน้า ป่าวครับผม

16. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไฟท้ายโดนัท คลาสสิกสุดแล้วพี่มี่ รถสวยยยย ครับ

17. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    สวยมากครับ

18. pookpui

1,304
    6
    38
    อย่าพูดเรื่องไฟท้ายโดนัทสิ กำลังอยู่ในช่วงซึมเศร้าอยู่ 55555 T_T

19. emmy_sw20

98
    0
    0
    @ โจ้ แบตยัง start ได้ครับ ส่วนไฟท้ายผมมีทั้งแบบเลนส์ดำ+แบบโดนัท ธรรมดานะครับ ใครสนใจลองถามเข้ามานะครับไม่ได้ใช้ครับสภาพสวยกริ๊บๆ
    @ ป๋ากัล ครับเหลืองนี่ เป็นเหลือง Ducati ss900ie ครับพอดีประมูลได้มาสีสวยดีเลยเอามาเป็นตัวอย่างเลย แต่คล้ายๆ กัลลาโด้เหมือนกัน แค่สีอย่างเดียวใช้เวลานาน 2 อาทิตย์ได้กว่าจะลงตัว
    @ คุณยอด รถยังต้องเก็บช่วงล่างกับเบรคอ่ะครับ ตอนนี้วิ่งแล้วหน้าดึงๆ เบรคต้องเปลี่ยนใหม่ยกชุด ตอนนี้บางทีเบรคติด อันตรายครับ
    ส่วน meeting วันนั้นรู้สึกว่าจะตรงกับงานแต่งอ่ะครับ สงสัยจะไปไม่ได้อ่ะครับ แต่ยังงัยได้เห็นแน่นอนครับ
    @ โอห์ม ไฟท้ายชุดนี้เป็น โดนัท LED ครับ แต่ไฟโดนัทเดิมนี่ใส่แล้วมันคลาสสิค จิงๆครับ

20. pookpui

1,304
    6
    38
    ของผมไฟท้ายโดนัทซื้อมาแระ แต่ตอนนี้กำลังหาวิธีที่จะเปลี่ยนไฟถอยหลังให้เบ้ามันเล็กกว่านี้ จะได้ไม่ต้องทุบท้ายรถครับพี่ ถ้าจะให้ทุบรถเพื่อใส่ไฟท้ายโดนัทตอนนี้ ผมยังทำใจไม่ได้ครับ ขอหาวิธีก่อนอะ หรือใครมีวิธี ก็แนะนำมาได้นะครับ

21. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เบรคที นึกว่า GTR สวยพี่ แล้วเบรคพี่จะใช้ของอะไรละครับ ต้องเทพแน่ๆเลยยย

22. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    สวยมากครับ

23. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    พี่ ไฟท้ายนี้ประมูลมาใช้มั๊ยครับ ผมว่าผมเห็นอยู่นะ ยังคิดที่จะเอามาใส่อยู่เลย พี่มี่ได้ชุดนี้ได้มาเท่าไหร่ครับ ผมเห็นราคาแล้วประมูลไม่ลงเลยอ่ะ ประมูลของมาใส่เยอะเลยนะเนี้ย ขนาดบังแดดหูช้างยังมีเลย นึกว่ามีคนเดียวซะอีก 555

24. emmy_sw20

98
    0
    0
    ประมูลมาครับชิว ราคาเงินไทย 2 หมื่นกว่าๆ จำไม่ได้แหละ แพงโคตรเลยได้มาน้ำตาแทบเล็ด (กูเอามาทำมั๊ยว่ะเนี่ยไฟท้ายราคานี้) แต่ก็ใส่แล้วสวยดีครับ
    มันมีมาเรื่อยๆนะ ที่เคยเห็นผ่านตามี 3 ชุดอ่ะขั้นต่ำราคาเคาะก็ 40000-45000 เยนขึ้น แต่อันที่ได้มาราคา 50000 กว่าเยน
    ส่วนบังแดดหูช้างประมูลได้มา ปีกว่าแหละแต่พึ่งจะได้ใส่ แต่ใส่แล้วแปลกตาดีนะครับ
    ส่วนของที่ประมูลสะสมมาเรื่อยๆครับ 3 ปีได้แล้ว สงสัยบางชิ้นเราสู้กันเองปล่าวน้า 555

25. M-MAX

M-MAX New Member VIP

99
    0
    0
    สวยมากๆเลยครับเหงแล้วของซิ่งทุกจุดเลยครับ

26. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    กันชนหน้า border แท้นี่มันงามจริงๆ

27. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    อืม สงสัยจะเป็นเช่นนั้น ของบางอย่างอยากได้แต่จับไม่ลงเลยอ่ะครับ ตอนนี้อยากได้ฝาปิดเครื่องของ Blitz เห็นมีมาขายอยู่รอบนึง ว่าจะสู้ราคาอยู่ สุดท้ายจบที่แสนเยน ผมละยอมเลยจิงๆ T T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้