ช่วยเสนอชื่อ Moderator แทนผมท่านนึงครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Y10 Thailand, 17 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ที่บ้านโดนตัดเน็ตเหรอวะแจ๊ก ถึงไม่อยู่ดูแลบอร์ด :D

เอ๊า! เอาชื่อเด็ด ๆ มาซัก 2 - 3 คน แล้วเปิด Vote ได้มั้ยค๊าบ

ผมเสนอคนเลี้ยงแมวครับ <===แต่เสอนให้เป็นคนเลี้ยงแมวนะครับ อย่าเอาแกมาดูแลบอร์ดเลยครับ อิอิ เดี๋ยวแกไม่มีเวลาดูแมว :D:D:D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:56:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:56:19 ----------

ที่บ้านโดนตัดเน็ตเหรอวะแจ๊ก ถึงไม่อยู่ดูแลบอร์ด :D

เอ๊า! เอาชื่อเด็ด ๆ มาซัก 2 - 3 คน แล้วเปิด Vote ได้มั้ยค๊าบ

ผมเสนอคนเลี้ยงแมวครับ <===แต่เสอนให้เป็นคนเลี้ยงแมวนะครับ อย่าเอาแกมาดูแลบอร์ดเลยครับ อิอิ เดี๋ยวแกไม่มีเวลาดูแมว :D:D:D

2. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    รอโหวตครับ...

3. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    พี่แจ๊คก็ทำหน้าที่ดีเยี่ยมแล้วนะครับ อิอิ ออกทำไมคร๊าบบบบ

ถ้าให้โหวตก็คง ป๋าอ๊อดเช่นกันครับ อิอิ

ไม่ได้เข้านาน เข้าไม่ได้เลย เวปมานเปนสีขาว ๆ อ่ะ

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ถ้าพี่อ๊อด ไม่เต็มใจรับ ก็ไม่บังคับกันครับ
    ต่างคนต่างเหตุผล เคารพการตัดสินใจ

งั้นผมเสนอ พี่เป้ green nv #032 ครับ

:)

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สิ้นเดือนนี้ก็ลาแล้วครับผม

6. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    พี่อ๊อดจะลาไปไหนครับ หรือว่าพี่จะบวช

7. ท่านแจ็กไปไรครับ ไม่สบายหรือ มาขอนแก่นซิครับเดี๋ยวพาไปหาหมอ เบาตัวหวิวๆเลย เชื่อหมอ หมอเรียนมา5555

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    งั้นผมเสนอ ตาเล็กคนเลี้ยงแมวละกันครับ ไม่งั้นก็พี่ตั้ม เห็นออนทั้งวันดี น่าจะดูแลบอร์ดได้ 5555555

9. อ้ายนี่มาอีกคนแล้ว คอมที่บ้านสักเครื่องยังไม่มีเลย จะเล่นNET ที ต้องเม้มเงินเมีย มาทีละ 10 บาท ปั่นจักรยานมาเล่นร้านปากซอย แค่นี้ก้อเหนื่อยพอแล้ว

10. ถามหน่อยดิ่ อ้าย โมเดลริ่งเตอร์ อะไรเนี่ย คลับนึงใช้กี่คน แล้วตอนนี้คลับเรามีกี่คน ใครมั่งอ่ะ ....อันนี้ผมไม่รู้จิงๆ

11. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    พี่เล็กครับ ตำแหน่งที่พี่ว่านี่มันเป็นแมวมองหาเด็กส่งป๋า เอ๊ย...หาเด็กเข้าวงการไม่ใช่เหรอครับ

12. อ้าวเหรอคับ แสดงว่าน้องแจ๊ค เค้าไม่อยากจัดเด็กส่งป๋าแล้วเหรอ

13. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ดูที่มุม ซ้ายล่างสุดของหน้าแรก อ่ะ ตาเล็ก

Board นึง มี Moderator สูงสุด 3 คน

ตอนนี้มี

1. joebigbox#037
    2. TEERASIT
    3. Van X

:)

14. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    555 เฮ้ยเล็กเป็นเลยดิ โมเดลริ่ง เนี๊ยะ หนับหนุนเต็มที่ :D :D :D

15. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ได้ยังละท่าน
    เข้ามารอดู

16. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ให้พี่เบิ่มเลยละกันครับ

อิอิ

17. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เริ่ม เดือน หน้า เลยนะครับ ... :D

18. i3250

i3250 New Member Member

23
    0
    0
    ถ้าไม่ใช่พี่แจ๊ค ก็คงต้องเป็นพี่อ๊อดเก่งระดับเทพ น้ำใจงาม อายุยังน้อย555

19. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ครายอ่ะ

20. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้