สำหรับคนที่ต้องการสติ๊กเกอร์คลับ ดูรายละเอียดได้จากกระทู้นี้เลยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 17 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ตอนนี้ได้เอาแบบที่โหวตกันมา ส่งไปให้ทางร้านสติ๊กเกอร์เค้าจัดการแล้วนะครับ สติ๊กเกอร์จะมีขนาด 2.5x10 นิ้ว โดยสติ๊กเกอร์จะเป็นแบบรูปด้านล่างนี้นะครับ
    สำหรับตำแหน่งที่ติด เบื้องต้นจะขอความร่วมมือ ให้เพื่อนเอาๆ สติ๊กเกอร์ที่ได้มา ติดบริเวณหูช้างหลังด้านซ้าย ฝั่งที่อยู่หลังเบาะคนนั่งนะครับ สำหรับคนที่ต้องการติดสติ๊กเกอร์คลับหลายอัน สติ๊กเกอร์อันที่สองหรืออันต่อๆ ไป จะเลือกติดตรงไหนก็ได้ตามใจชอบเลยนะครับ ตามความสวยงาม โดยเมื่อเราติดสติ๊กเกอร์ตรงบริเวณหูช้างแล้ว จะมีลักษณะดังนี้นะครับ (ในรูปจิ๊บได้ลองเอาแบบสติ๊กเกอร์ไปแนบกับหูช้างฝั่งขวาอยู่ แต่ของจริงรบกวนติดฝั่งซ้ายนะครับเพื่อนๆ และขนาดของแบบที่จิ๊บลองเอาไปแนบ ความสูงของสติ๊กเกอร์ยังสูงแค่ 2 นิ้วนะครับ ของจริงจะสูงกว่านี้หน่อยนึงเพราะจะสูง 2.5 นิ้วครับ)
    สำหรับตัวสติ๊กเกอร์จะเป็นแบบตัดนะครับ ใช้สติ๊กเกอร์สะท้อนแสง 3M ต้นทุนตกแผ่นละ 70 บาทนะครับ แต่ทางคลับเราจะขออนุญาติเก็บเงินค่าสติ๊กเกอร์ เป็นแผ่นละ 100 บาทนะครับ โดยส่วนต่างที่เกินมา 30 บาทนั้น จะเก็บเข้าเป็นเงินกองกลางของคลับเรา ไว้ใช้ในการจัดมิตติ้งครั้งต่อไปครับ โดยทางคลับจะแจกแจงรายละเอียดเงินกองกลาง รายรับ รายจ่ายที่เบิกเงินกองกลางไปทั้งหมด หลังจากมิตติ้งวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ผ่านไปแล้วอีกครั้งหนึ่งนะครับ

สำหรับคนที่ไปมิตติ้งในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ ทางคลับได้เตรียมสติ๊กเกอร์ให้กับเพื่อนๆ ที่มามิตติ้งแล้วอย่างน้อยคนละ 1 แผ่นครับ ในกรณีที่เพื่อนๆ คนไหนต้องการมากกว่า 1 แผ่น รบกวนแจ้งให้ทราบในหัวข้อนี้ได้เลยนะครับ โดยสติ๊กเกอร์ล๊อตนี้ จะขอสงวนสิทธิ์ ให้กับคนที่มามิตติ้งในวันอาทิตย์ที่ 30 พฤษภาคม 2553 นี้ก่อนนะครับ

2. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    ขอโหวด แบบ 4 ค้าบ

3. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    จ้าบ
    ไม่ได้ร่วมโหวต เพราะม่ายมีรถแร้ว
    แต่จาเอาหนึ่งแผ่น เพราะรักทู เย้

4. จะเอาไปแปะ 7 เหรอ

เห็นโจ้ บอกจะคิดแผ่นละ 700 แน่ะ

5. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    ผมขอสั่งสติ๊กเกอร์ สองแผ่นครับ จะได้ติดสองข้างของรถ MR2 ครับ
    รวมราคาจัดส่งทั้งหมด แล้วผมจะโอนเงินไปให้ครับ

ปริญญา สันติชาติงาม
    กลุ่มงานศัลยกรรม โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา
    49 ถนนช้างเผือก ตำบลในเมือง อำเภอเมือง
    นครราชสีมา 30000

โทร 081-2644194
    085-0156696
    [email protected]

ขอบพระคุณล่วงหน้าคับ

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    มามีตติ่งด้วยกันเลยไม่ดีกว่าหรอพี่ มาให้เจอหน้าเจอตากันมั้ง ได้แต่คุยโทรสับ อิอิ

7. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    เราแก่แล้ว สี่สิบเกือบกลางๆ แล้ว กลัวน้องๆ จะไม่ยอมให้เข้ากลุ่มนะซิ ....จิงไหมน้องชิ้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้