เมื่อคืนใครได้ดูประกาศรางวัลตอนที่พงษพัฒน์พูดบ้างสุดยอดมาก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย yakuza a31, 17 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เรารักในหลวง

1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สุดยอดคับ ชอบมากเลยคับ ที่พงษ์พัฒน์พูด

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ถ้าเกลียดพ่อ ไม่รักพ่อแล้ว จงออกไปจากที่นี่ซะ....อย่ามาอยู่ให้หนักแผ่นดิน อุ๊ย!! อันสุดท้ายนี่ต่อเองนะ

3. EICHI

EICHI New Member Member

187
    0
    0
    แสดงความนับถือครับ พี่อ๊อฟ

4. -BOY@94_EXERTION

-BOY@94_EXERTION New Member VIP

85
    2
    0
    สุดใจเลยครับ.....คำพูดประโยคนี้ ( ผมก็รักพ่อครับ )

5. ผมก็ดูอยู่ครับคำพูดกินใจจริงๆ และผมก็เชื่อว่าพวกเราทุกคนใน RCWEB เราทุกคนรักในหลวง และเกลียดไอ้พวกที่มันหาประโยชใส่ตัวครับ

6. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    รักและเทิดทูลพระเจ้าอยู่หัวครับ

7. domeek

domeek New Member Member

669
    8
    0
    สุดยอดมากๆๆครับ

8. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    ชอบครับ พูดได้ตรงใจมากๆ

9. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    แต่ความแตกต่างก็ไม่มีความจำเป็นที่เราจะต้องเลิกรัก 3 สิ่งที่เราเคยรักมาตลอด (ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์)

10. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ชอบคำพูดพี่อ๊อฟมากคับ

11. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ใครไม่รักพ่อ ก็ออกไปอยูที่อื่นคราบ ดูดิว่าจะประเทศไหนให้คนพวกนี้อยู่บ้าง

12. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    ฟังแล้วขนลุก

13. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ฟังแล้วน้ำตาไหล

เรารักในหลวง

14. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    พูดได้ใจผมเลยครับ

15. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    dangsticker

พึ่งรู้ว่าใจนักเลง มันเจ๋งกว่า ใจไม่ด้านพอ

16. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เป็นคำพูดจากตัวแทนคนไทยทุกคนที่รักในหลวงคับ กินใจมากๆ ใจนักเลงจิงๆพี่op

17. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++++

กรรมจะตามสนองพวกมันเองแหละครับ ใครทำชั่วก็โดนกันไป

อย่าเอาการเมืองมาอ้างครับ ไอ้พวกนี้มันคิดยิ่งกว่านั้น เลวกว่านั้นครับ

อย่ามาอ้าง อย่ามาพูดว่าพ่อหลวงไม่รักแล้ว พวกมันสร้างเรื่องกันเองแท้ๆ

ไม่รู้จะปกป้องไอ้ นักโทษ กันไปถึงไหน แค่มันเอามือถือไปแจกให้คนจน ให้เศษเงินนิดๆ หน่อยๆแล้วคิดจะมาสร้างภาพ ทดแทน พ่อของแผ่นดินไทย ...... บอกได้เลยครับว่า "คนแบบนี้ตายไม่ดี แน่นอน"

18. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ขอปรบมือให้คุณอ๊อฟ อีกคนครับ

19. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    คารวะพี่อ๊อฟ พูดได้ใจมากครับ

20. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ผมว่าคนไทยทุกคนรักในหลวง...แต่มีบางคนที่คิดว่าอำนาจเงินสำคัญกว่าทุกสิ่ง ถ้าเขามานั่งดูสิ่งที่คุณอ๊อฟ(พงษ์พัฒน์)พูด เขาจะรู้ว่าสิ่งที่เขาคิดมันใช้ได้แค่คนบางคน เงินไม่สามารถที่จะซื้อคนไทยได้ทุกคน เพราะความเป็นไทยมันอยู่ในสายเลือด ผมรักในหลวง ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ

21. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    บังเอิญเปิดไปเจอพอดี สุดยอดมากครับ โดยเฉพาะประโยคว่า " มีสีเดียว คือ ศีรษะนี้มอบถวายแก่พระเจ้าอยู่หัว " .. ประโยคนี้จบเลย ...

22. kookgoo

kookgoo New Member Member

19
    2
    0
    ใครที่มันคิดจะไล่พ่อหลวงของเราขอให้มันจงประสบแต่ความชิ..หาย พี่ออฟพูดโดนใจมั่กๆ

23. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    รักพ่อ คับ

24. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    พูดมีสาระก็เป็นนึกว่าเที่ยวเป็นอย่างเดียว ไปทำข่าวมาบ้างหรือป่าวระวังโดนส่องนะ

25. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

[video=youtube;qtgJMOEREMw]http://www.youtube.com/watch?v=qtgJMOEREMw[/video]

26. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    พูดได้โดนมากๆคับ...

27. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ฟังครั้งแรกขนลุกเลยคับ โดนจิง ๆ

28. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    สุดยอดเลยครับเจ๋งมากๆพูดได้เยี่ยม

29. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    โดนจัยมากคับ

ฟังแร้วขนลุกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้