ประกาศ EK group เรื่องถ่ายภาพกับนิตยสาร XO- Autosport คับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ก๊วยเจ๋ง@ASIMO, 11 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ใครที่ว่างวันดังกล่าว แล้ววอยากมาเจอเพื่อน เจอรถในตำนานตัวเป็นๆ ตามมมาเลยคับผมว่าไม่บ่อยนะคับที่รถพี่ๆเพื่อนๆต้นแบบของใครหลายๆคนในนี้จะมาตรงกันพอดี สบายๆคิดว่าบรรยากาศวันนนั๊นคงพิเศษกว่ามีทติ้งทุกๆครั้ง แค่เวลาเร็วขึ้นอีกนิด และงานนี้น้ำเพียบเหมือนเดิมคับ

2. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ใครก็ด้ายไปรับผมที่วัดทีวันนั้นอ่ะ คริ คริ;););)

3. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    โอเคครับ ตามนั้นครับ ขอบคุณครับ เจอกันครับ

4. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    รอชมครับ พี่ๆ ซัก วันคงมีโอกาสได้ขึ้นปกบ้าง....อิอิ

5. อยากเห็นรถเทพ ๆ อยากเห็นรถเทพ ๆ คร้าบ
    รอชมอยู่นะคร้าบ วางแผงเมื่อไหร่ จะรีบไปซื้อเลย
    ซื้อเล่มเดียวคุ้ม ได้เห็นรถสวย ๆ ตั้ง 16 คันแหน่ะ

ประมาณว่าเอามาซอยฝั่งละ 8 คัน เล่นหมากฮอร์สกันได้เลย

6. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    โอ่ย..16 คันรวมกัน ยังไม่เทพเท่ารถคุณชอ เลยคร๊าบ
    คันเดียวลงตั้ง 2 หน้า (หรือ 3 หน้าจำไม่ได้) เทพกว่ากันเยอะครับ
    กลัวรีบไปซื้อมาดูจะผิดหวังนะ :)

EK9625 ถูกใจสิ่งนี้
  7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ขอบคุณครับ แล้วพบกันครับทุกท่าน

ใครว่ารถตัวเองไม่สวย เทพไม่เทพ อย่าคิดแบบนั้นครับ คิดว่าเราไปพูดคุยกันสนุกสนาน

มิตรภาพที่แท้จริง ไม่ได้วัดกันที่เงินแต่งรถครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2010
  8. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

นิมนต์ไปรับให้ แต่ขากลับท่านกลับแท๊กซี่นะครับ

9. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ไหนๆๆก็นิมนต์มาแล้ว ถวายเพลไปเลยดิ่ :)

10. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - นั้นสิครับอย่าคิดกันแต่เรื่องรถสวยไม่สวยเลยครับ ผมละอายแล้วอายอีก นึกซะว่ามาmeetting รอบ 2 แล้วกันนะครับ

11. oneness

441
    73
    0
    นั่นจิ เชิญหลวงพี่นิมน เพลเลย ตำนัวเลย........ซัก 2 น้ำนะ .......กำบาปจริงๆๆเลยเรา ล้อเล่นนะครับ

12. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    มิตรภาพที่แท้จริง ไม่ได้วัดกันที่เงินแต่งรถครับ

ชอบจังคับคำนี้ ^___^

13. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    ไม่เคยไป meeting เลย แต่จะขอไป เดินๆ ชมๆ ก็ได้ใช่ไหมครับ

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ต้องอย่างนี้สิครับคุณโดม

15. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

833
    158
    0

ถ้าไม่ได้วัดที่เงินแต่งรถ..ผมขอเดาเป็น วัดที่ น้ำใจ นิสัย และสันดาน ก็แล้ววกันคับ ขับรถมาดีๆนะคับ แล้วเจอกัน

16. ถูกต้องคับ นิสัย และสันดานแก้กันไม่ได้จริง ๆ พออยากให้ช่วยเหลือบางคนก็โทรมา
    เช้า โทรมาเย็น วันละสามเวลา พอเสร็จงานก็หายแน่บเข้าป่า ไร้วี่แวว อย่าคิดถึงเบียร์
    สักขวดเลย ขอบคุณสักคำยังไม่มี

เรื่องเงิน มันเรื่องเล็กจริง ๆ ครับ บางคนอยากทำถูก ๆ แต่ดี ๆ มันก็ยังมีคนหาเครดิตมาให้

17. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เด๋วผมขอไปแวะปราบม็อบเสื้อแดงก่อนครับ อยากรู้ว่า ek มันกันกระสุนได้ป่าว 555
    พวกนี้ไปอยู่ที่ไหนก็ไปทำลายที่นั่น เผาบ้านเผาเเมือง ทำเสียชื่อคนขอนแก่นหมดเลย:sad::sad:

18. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    อย่านำพาเข้าการเมืองนะครับ อิอิ...

19. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน....มีอะไรสนุกๆเยอะเลยนะครับ

20. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

833
    158
    0
    โว่ว...คงไม่มีใครอธิบายเรื่องสันดานๆได้ ได้ชัดเจนเท่านี้แล้วมั๊งเนี่ยคับ สงสัยโดนคนเอาเปรียบมาเย๊อะแน่ๆเลย อ่านแล้วเหมือนเป็นเวนเป็นกรรม น่าสงสารคับ เป็นผมนะอย่าว่าแต่เบียร์เลย ลิโพขวดนึงก็อย่าหวัง บุหรี่สักตัวกูก็ไม่ให้ วันเสาร์ขอให้มีแดดซักนิดก็ยังดี เจอกันๆ

21. [​IMG]

22. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

833
    158
    0
    ถูกต้องคับ นิสัย และสันดานแก้กันไม่ได้จริง ๆ พออยากให้ช่วยเหลือบางคนก็โทรมา
    เช้า โทรมาเย็น วันละสามเวลา พอเสร็จงานก็หายแน่บเข้าป่า ไร้วี่แวว อย่าคิดถึงเบียร์
    สักขวดเลย ขอบคุณสักคำยังไม่มี

เรื่องเงิน มันเรื่องเล็กจริง ๆ ครับ บางคนอยากทำถูก ๆ แต่ดี ๆ มันก็ยังมีคนหาเครดิตมาให้

มีการซ่อนปริศนาธรรมให้คิดด้วย ทำคนอื่นเค้าไว้เย๊อะถ้าโดนซะบ้างแค่นี้ถือว่ายังน้อย ไม่ต้องคิดมาก ถือว่าใช้กรรม ไม่ต้องเครียดๆเพราะน่าจะมีกรรมตามมาอีกเย๊อะ........

23. มึงอยากจัดอะไร ไม่ต้องพล่ามให้ยาว มึงจัดมาเลยเจ๋ง มึงน่าจะรู้จักคนอย่างกูดี

24. oneness

441
    73
    0
    -โอ้มายก๊อด เรื่องมีทั้งในจอและในบอร์ดเลยเหรอครับ
    - อิน เทรนกันจริงๆๆๆ

25. Seg_CRV

Seg_CRV New Member Member

10
    0
    0
    ช่วยเอารูปมาโพสให้ดูบ้างนะครับ

26. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    -ขอไปดูรถสวยๆๆๆของพี่ๆEk-group หน่อยนะคราบ-

27. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    เปลี่ยน ประเด็น กระทู้กันซะแบบนั้น -__________-'' เดี๋ยวก็ทะเลาะกันเหมือนเมื่อก่อนอีก ให้คนนึงพูดน้อย และคนนึงใจเย็น นะครับ ^_____________^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2010
  28. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รถเข้าอู่เก็บสีเพื่องานนี้เลยนะคับ

29. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    สถานการณ์บ้านเมืองแบบนี้ ยังconfirm อยู่หรือเปล่า
    ถ้าเปลี่ยนแปลงยังไง ช่วยแจ้งด้วยนะคะ:)

30. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    รอชม ๆครับรถสวย ๆแบบนี้ม่ะมีพลาดแน่นอนคร้าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้