+++ใครใช้น้ำหอมGladeอยุ่ระวังครับ เจอมากับตัวเองเลย+++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TummenG, 7 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ผมก็เคยโดนไปเหมือนกัน ตอนหลังก็เลิกใช้ไปนานแล้ว ได้ไม่คุ้มเสีย !

2. thorn51

thorn51 New Member Member

3
    0
    0
    อืม งั้นต้องระวังหละดิเนี่ย

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พ่อผมสั่งห้ามตั่งแต่เด็กๆ เลยไม่ให้ไปดม

ตอนนี้บนรถผมใช้ถ่านแล้วใส่ในผ้าอะครับแล้วใส่ในกระป๋องพลาสติกเจาะรู ช่วยดับกลิ่นได้เหมือนกันครับผม

4. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ใช้ถ่านดูดกลิ่น ดีกว่า ครับ

5. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    มันมี แอลกอฮอล คับก็ละลายสี ละลายสีพลา่สติกได้คับ

ของผมน่าเจ็บใจมากๆ มันหกแล้วเอาทิชชู่ไปเช็ด ด้วยความรู้น้อยไม่ได้ซับ เช็ดเป็นวงๆให้แห้งเร็วๆ
    ด่างถึงเนื้อพลาสตืกคับ เซ็งเลยย ตอนนี้เอาตุ๊กตาไปวางแทน

6. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    อันนี้ตู้เก่าผม เคยใช้ไอ้เจ้าเกรดนี้อยู่ 2 ครั้งครับ ลองดูตู้ที่เรา ใช้หายใจ
    ตอนนี้เลยไม่ใช้แล้วครับ

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    น้ำหอมรถมันมีแอลกอฮอลเป็นส่วนผสมอยุ่แล้วงับ
    ไปโดนส่วนที่ทำสีมามันก้อจะลอกออกมายังงั้นล่ะคับ

ของผมสิเจ็บใจหนัก เสียบไปอยู่ดี ๆ เด็กล้างรถ เสียบกลับหัวมาให้
    งานเข้า

8. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ถ้าหัวน้ำหอมเข้มข้นยังไงก็เป็นครับ

ไม่ว่าจะแบรนด์ดังระดับโลกหรือระดับตำบล

น้ำหอมบางชนิดโดนเสื้อยังด่างเลย

ต้องอ่านคำเตือนดีๆ บางชนิดจะไม่ให้ใช้กับเสื้อผ้าโดยตรง

9. ของผมก้อเปน
    แบบนี้เป๊ะเลย....
    แต่ของผมเปนลายเคฟล่า
    ปัจจุบันขัดๆๆแล้วพ่นดำด้านครับ
    ได้ฟิลอีกแบบ อิอิ
    แต่ถ้าอันตรายต่อไปคงต้องเลิกใช้แล้วล่ะครับ...= ="

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รถน้องผมก็เป็นเหมือนกัน

11. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    แบบในรูปผมไม่ค่อยชอบอ่ะครับ น้ำหอมมันเลอะง่าย

มาใช้เจลเอาอ่ะคับ freshy bear กระป๋องสีชมพู

12. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    แนะนำ california scent แหล่มกว่าเยอะ

13. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เซงไปครับ เจอแบบนี้

14. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    - เป็นทุกยี่ห้อ
    - ในฉลากก็มีคำเตือนอยู่แล้ว!!!
    - ผมเองใช้มาตลอด ไม่เคยเอียง ไม่เคยหก ไม่เคยมีปันหาคับ

15. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    มันสารเคมีหรือเปล่า อันตรายต่อสุขภาพด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้