ซิตี้ 03 ใส่ล้อแม๊ก 15 นิ้วลายไหนดีคับ

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย i m, 6 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    คือตอนนี้ใส่ s1 16 นิ้วอยู่คับ อยากได้15 แล้วใส่ยางขนาดเท่าไหร่ดีคับ 195 55 15 ไหวไหม กับ idsi ที่สำคัญไม่โหลดนะคับ
    จะยกขึ้น อยากขับสบายๆแล้วคับ
    แล้วเลือกลายไหนดี p1 ce28n Advan RG รถสีขาวคับ ล้อสีไรสวยช่วยเลือกหน่อยคับ คือคงเปลี่ยนได้ครั้งนี้อีกครั้งเดียวแล้ว
    ผบ เริ่มคุมเข้ม ช่วยเลือกทีคับ

2. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    แล้วแต่ชอบเลยค้าบ จะ 195 55 หรือ 195 50 ก็ได้ แล้วแต่เลยเพราะมันไหวอยู่แล้วแหละ

ล้อส่วนตัวชอบ RG สีทองอ่า สวยๆ

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ใส่ 55 ไม่โหลดจะดูดีกว่าคับ ใส่ 50 แล้วช่องระหว่างซุ้มล้อเหลือเยอะครับ

ส่วนล้อ อันนี้แล้วแต่ชอบอ่าคับ

4. i m

157
    0
    0
    ของคุณต้นในรูปสีนั้น p1 ป่าวคับขอบเท่าไหร่ สวยดีนะ

5. i m

157
    0
    0
    เลือกยากจิงๆ คืิอโดนขู่ว่าแต่งอีกจะขายยยยยแล้วววววว

ล้อไรดีคัาบบบบบ

แล้ว p1 มีสีขาวนี่ขาวแท้ๆมีป่ะคับ อยากได้ของแท้

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคับ

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ใช่ครับ ของรถผม p1 ครับ

เรื่องล้อ ลองหาในฟอรั่ม wheel เลยครับ ใน เรซซิ่งเวปเนี่ยแหล่ะครับ

7. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    สวยหมดเลยอ่ะครับ แต่ผมชอบส่วนตัว แล้วRGครับ หล่อไม่เบื่อ

8. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ลองดูครับ เลือกแบบที่เราชอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้