ช่วงนี้เห็น dx วิ่งแถวปากน้ำเยอะจัง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย demonvan, 5 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. demonvan

demonvan New Member Member

28
    0
    0
    [email protected]

2. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    เอาเป็นอาทิดหน้าเจอกาน นอก รอบกานดีม่า เจอกานสักที่เถอะ ค่ะ

อิอิ คุงแวน โทรตามเลย !!!!

3. demonvan

demonvan New Member Member

28
    0
    0
    ว่าวันศุกร์นี้จะไปที่รามอินทา ไปกะพี่อีกคน ถ้าจะไปด้วยกันลองโทรนัดกันดูคับ 089-666-4409

4. ke_man

ke_man New Member Member

12
    0
    0
    พี่ที่ไหนอ่ะ ที่หน้าตาดีๆรถสวยๆอ่ะนะ...หุหุ
    ปายด้วยเด่ะ
    เหงา.....T T
    --

5. ทำสีให้เสร็จก่อนเถอะพี่ แล้วไปกี่โมงอ่ะ โทรบอกด้วย บอกเก้งด้วยล่ะ

6. letgoto

letgoto New Member Member

9
    0
    0
    ใช่ร้านที่อยู่ถ.ศรีนครินทร์ป่ะ โซนสมุทรปราการน่ารวมตัวกันก็ดีนะครับ

7. ใช่แล้วคับก็ลองนัดกันดูคับ

8. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    ไปด้วยคร๊าบบบบบ TE71 เหลี่ยมเล็กสีขาว อยู่หลังวัดหนามแดง.......

9. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    มีใครหาไฟท้าย TE71 เหลี่ยมเล็กได้มั้งผมอยากได้ตอนนี้ใส่ไฟท้าย DX เลยไม่ค่อยกล้าขับไปไหน แบบว่าไม่ตรงรุ่น......

10. แบบว่าขอนัดเจอกันวันที่ 11 มิย นะ ตอนประมาณ 1 ทุ่ม
    ใครจะไปช่วยโพสบอกหน่อยคับ

11. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ศุกร์ 11 มิ.ย.นี้ ฝั่งธนฯ จะไปกินกุ้งกะทะ ที่ BBQ Resort ใกล้ รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ชาวปากน้ำ/พระประแดง/สมุทรปราการ ท่านใดสนใจมาร่วมแจมได้นะครับ :D

12. รวมตัวทางนี้ให้ได้ก่อนคับ แล้วเด๋วอาจจะตามไปคับ

13. letgoto

9
    0
    0
    เจอกันที่ไหนครับ

14. ปตท ข้าง 4x4

15. son_asti

son_asti New Member Member

35
    2
    0
    ตกลงเจอกันวันที่ 11 มิย ใช่ไหม ครับ

16. ผมไปแน่คับ

17. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    วันที่11 ช่ายม่า ค่ะ ไปด้วยอีก1เสียง

18. son_asti

son_asti New Member Member

35
    2
    0
    กี่โมงครับ

19. 1 ทุ่ม

20. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    บาบีคิวรีสอร์ทนะครับ เจอกันครับ

21. letgoto

9
    0
    0
    กระตุ้นหน่อยครับ

22. hooky

hooky New Member Member

4
    0
    0
    ไปไม่ชวนเลยน้า งอนแล้ว................

23. ""koy_ke70_na_luck""

32
    0
    0

ก้อยกะแฮมไปกินมู๋กาทะกะพี่พี่ แก๊งนู๋อ่า ขอโทดด้วยที่มะได้ไป -*-

แก้ตัวใหม่นัดวันกานมาเลยจะได้ บอกคน ขับมันมารับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้