ขอขอบคุณ Taxi ดีๆ ที่ยังมีอยู่ให้เห็น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย z e s t, 12 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ถ้ามีแท๊กซี่แบบนี้ซัก 1000คน

กรุงเทพคงไม่ต้องบ่นเรื่องแท๊กซี่เลวๆอีกต่อไปละ

2. KIT COLOMBET@

KIT COLOMBET@ New Member Member

21
    1
    0
    พูดอีก ก้ ถูกอีก

3. zestcom

zestcom New Member Member

24
    0
    0
    ประกาศเลยครับเหลือน้อยลงทุกที

Taxi คันนี้ทะเบียน ทน 8196 ที่ยังคงรักษาความดีกับสังคมอยู่

4. ZZE121R

ZZE121R New Member Member

107
    2
    0
    ดีครับ อย่างน้อยก็ยังมีคนดีอยู่บ้าง

5. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    โชคดีครับ เจอคนดีๆ

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เยี่ยมครับ คนดีมีน้ำใจ...:D

7. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    อยากให้คนขับ TAXI ทั้งหลายเอาเป็นแบบอย่างครับ สังคมจะได้น่าอยู่มากขึ้น:) :)

8. aeb

aeb New Member Member

57
    3
    0
    เยี่ยมเลยคับ มีน้ำใจจัง

9. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    แบบนี้เยี่ยมเลย ขอให้คนทำแบบนี้รวยๆเจริญ

10. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    Taxi ดีๆ ก็มี แต่ส่วนมากมักจะหาไม่เจอ

11. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    นานๆเจอทีครับ Taxi แบบนี้

น้ำใจอยู่คู่สังคมไทยมานาน ขอให้เจริญๆครับ

12. Marsza

Marsza New Member Member

396
    0
    0
    ไม่ค่อยอยากจะเชื่อนะเนี่ย

!!!

แต่อาจจะขับรถเลวก็ได้นา

......

13. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ทะเบียน ทน 8196อัพให้คนดีครับ

14. เคยมีแท็กซี่ลากให้ผมคันนึง.. จากอักษะ - ปั๊มแก๊ซสายสี่

สีพวกนี้หายากมาก เพราะเห็นเขาว่ากลัวว่าจะโดนเถ้าแก่ไม่พอใจ

มีดีก็ต้องช่วยกันสรรเสริญ.. มีชั่วก็ต้องช่วยประนามครับ

15. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เคยเจอกับ ตัว รถน้องแบ๊ตหมด
    เรียกมาให้ช่วย พ่วงแบ๊ต

เสร็จจะจ่ายค่าเสียเวลาให้
    พี่ taxi บอกไม่เป็นไร ครับ
    มันเป็น หน้าที่

โห่... โคดเท่ แบบ Hero :D
    เสียดาย จำทะเบียนไม่ได้
    เพราะตอนนั้น เมา ไม่ขับ แต่กลับรถน้อง :D

จขกท ทำบุญมาดีครับฟันธง!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้