กระจาย........

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mr.ram, 4 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    นับถือน้ำใจเช่นกันครับ แต่ระวังอีกอย่างนะครับคือคนเจ็บหรือญาติคนเจ็บจะไปแจ้งความทีหลังเรียกร้องค่าเสียหายนะครับ
    ไม่ใช่ผมมองโลกในแง่ร้ายนะครับ แต่เคสแบบนี้เคยเจอเคยได้ยินมามากเหมือนกันต้องระวังไว้ด้วยนะครับจากที่เราถูกจะกลายเป็นผิด

>> ยังไงขอให้กลับมาหล่อกว่าเดิมนะครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้