# # # # # โ ด น ม า กั บ ตั ว ส น . โ ค ร ก ค ร า ม # # # # #

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไมตี้เครื่องเดิม, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ดันไว้ครับ
    เอาเรื่องนี้ลง pantip เลยครับ
    ประจานแมร่งเลย...

1. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ไอ้ สน. เหี้ยนี่อีกแล้วหรอเนี่ย แม่มปล้นรถแต่งเป็นว่าเล่นเลย ไม่มีสำเนาจิงจิงมานปรับมากสุดแค่ 400 นะครับ แม่มปล้นกานนี่หว่า

2. อย่าไปโพสที่นั่นเลยครับ ได้โปรด!!! ที่นั่นเจ้าที่แรงครับ ตัวตนก็ไม่มี อาจจะลามมาถึงเวปด้วย เราคุยกันแค่ที่นี่ดีกว่าครับ :D

3. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เลว ดีจังเลย

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
  5. ถูกต้องนะคร้าบบบ หิหิ...

เอ้า...ผมนึกว่ามันจะอิ่มแล้วนะครับ ให้ไปตั้งเยอะ ยังจะออกหากินกันอีก หิหิ...

6. POWER NATT

POWER NATT New Member Member

20
    1
    0
    สาดดดดดดดดดดดดดดด

7. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ผมว่า .. น่าจะรวมตัวกันแล้วออกร้องเรียนออกสื่อ กับพฤติกรรมของตำรวจเหี้ย ๆ พวกนี้นะคับ

เพราะผมเริ่มทนพฤติกรรมเหี้ย ๆ แบบนี้ไม่ไหวแล้วคับ สน.โคกคราม สน.เดียว รวม ๆ แล้วแม่งจะแดกตังค่าปรับผมเป็นหมื่นแล้วคับ

ป.ล. ขออภัย กับถ้อยคำที่ไม่สุภาพ คับ !!

8. Bowkii~naka

Bowkii~naka New Member Lady Member

14
    0
    0
    โจรในเครื่องแบบ ชัดชัด!!

9. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    แมงเห้ได้ใจครับ ตำรวจไทย

10. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ถ้าเจอกับตัวจะเอาให้หงาย.............. ตำรวจเฮียๆ แบบนี้ เกลียดเข้าไส้ :mad: :mad: :mad:

11. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    โจร ชัดๆแม่ง ตำรวจดีๆมีบ้างไหมว่ะเนี้ย

12. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    ฮี่ ฮี่ เสียใจด้วยนะคับ ผมก็วิ่งนวมินทร์ ทุกวันแต่ยังโชคดีไม่เจอ ^^

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    จะแก้ไขยังไงครับ โชคชัย-โครกคราม กระทู้แบบนี้เดี๋ยวก็มีอีก

14. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สุดตรีนเลย

15. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    อยากรบกวนถามท่านที่รู้กฎหมายหรือตำหรวจหน่อยคับ

เคสแบบนี้เค้ามีสิทธิ์ทำแบบนี้ป่าวครับ ดูเจตนาแล้วจงใจปล้นกันเห็น ๆ

รบกวนด้วยครับเผื่อเป็นแนวทางให้ท่านอื่น ๆ ด้วย

ขอบคุณมากครับ

16. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    แต่ถ้าคิดกลับกันเราก็ผิดจริงๆนะครับ ถ้าเราไม่ผิดเค้าก็ไม่จับเราหรอก
    แต่ที่รับไม่ได้ของไอ้พวกเฮี้ยนี้คือ มันจะใช้วาจาที่ไม่สุภาพหยาบคายเหมือนกับเราไปฆ่าใครมา
    ไม่รู้ว่าเค้าสอนมาแบบนี้หรือมันคิดกันเอง

17. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ไอ้สมพบปะ 55 ไถอย่างเดียว ไอ่คู่นรก กร๊าก

18. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    หากินกันง่ายดี ไอ้หัวด....

19. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    นอกเครื่องแบบ : ดัดแปลงสภาพ ท่อเขาให้อยู่ตรงไหน หลังล้อหลังไม่ใช่หรอ ฝาท้ายไปไหนทำไมไม่มี ไปๆไปคุยที่โรงพัก บลาๆๆ

รบกวนสอบถามหน่อยครับว่าตำรวจเค้าหมายความว่าอะไร แล้วฝาท้ายท่านเจ้าของรถถอดไปเหรอครับ
    เรื่องฝาท้ายที่ไหนก็จับครับเพราะเคยโดนเรียกครับแต่รอดไปเพราะมีใบเครมครับ
    แนะนำนะครับถ้าจะถอดฝาท้ายให้หาใบเสร็จรับเงินเขียนในนามอู่ชื่ออะไรก็ได้
    แล้วลงว่าซ่อมสีฝาท้ายเป็นเวลา 15 วันนับตั้งแต่ ....-.... ครับ

20. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ลังกันจังเน้อประชาชนเนี๊ย.....โม่โห่ฟิวขาดคงได้มีการแย่งปืนที่เอวแล้วยิงมันแน่ เหอะๆ

21. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

คุณแน่ใจได้แล้วว่าคุณยังอยู่ในไทยแลนด์ แดนตะกวดครองเมืองแน่นอนนนนนน

มันจะยังอยู่และอยู่ตาหลอดไป ไชโย:cry::cry::cry::cry::cry:

22. 88 bullet

88 bullet New Member VIP

268
    3
    0
    ตำรวจส่วนมากๆๆๆๆๆเลยนะคับ
    จะใช้วาจาก้าวร้าวกิริยามารยาทแม่งไม่มีดีเลย
    อย่างว่าตำรวจเพื่อข่มเหงประชาชน
    ทหารกับตำรวจนี่ทำไมต่างกันริบรับเลย
    เวลาผมโดนทหารตรวจค้นนะเขาก้จะพูดว่าโทดนะคับขอนุญาตตรวจค้นรถหน่อยคับ
    พอดีผมจะไปปฏิบัติงานใน3จังหวัดชายแดนภาคใต้หัวหน้าให้เขามาฝึกงานก่อนหรือไงเนี่ยแร่ะคับ
    พูดจาดีมากอ่ะคับบบบระเบียบวินัยต่างกันเยอะเลย
    แต่ถ้าเปนตำรวจนะจอดรถจอดรถลงจากรถขอตรวจรถหน่อยแล้วแม่งค้นกระเป๋ากรูหมดเลย
    แล้วหน้าตาแม่งมึงจะกรรโชกทรัพย์กูไงสาดดดดด

23. ก็หมายถึงท่อไอเสียไงครับ ส่วนฝาท้ายไม่มีครับ ยังไม่ได้ไปเอาเลย

ก็เข้าใจครับว่าที่ไหนก็จับ แต่จับไม่ใช่จับแบบหยาบคายอย่างนี้ครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม หิหิ...

24. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ปล้นกันชัด ๆ เลยนี่หว่า

สุดบรรยายเลย

25. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เหมือนกันเลย เข้าไปคุยใน วีโก้เนี่ย
    แล้วนอกเครื่องแบบตัวดำๆๆป่าวคับ ถ้าคนเดียวกันคนนี้แม่งสุดจิงๆ

26. Thailand Only

27. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ช่วงนี้มีแบบนี้เยอะ แฮะ

28. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    อ่านแล้วเกลียดเข้าไปอีก

29. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    โดนกะเค้า ด้วยหร๋อพี่ ? ผมก็เคยโดนเหมือนกันคนเดียวกันแหละ คนที่ใส่นอกเครื่องแบบ ดำๆ ผอมๆ ตาปูดๆ หน่อย ส่วน ในเครื่องแบบ ขาวๆ ท่าทางดูดีหน่อย

เคยโดนตรงปั้มน้ำมันที่ มันรับเปลี่ยนยาง ใน ซอย นวลจันทร์ ลักษณะ เดียวกัน เปะ ขับ Vigo มาแล้วลงมา สอบถาม ทำนองเดียวกันเปะ ( แต่บังเอิน มันไม่ได้ปาดหน้ารถผม แต่มันบังเอิน มาเติมน้ำมันในปั้มนั้นพอดี ) แต่ผม รับผิดทุกกรณี เนื่องจาก ไม่มีอะไรจะแก้ตัว - -""

แล้ว ในเครื่องแบบ ก็ขอ นั่งรถผมกลับไป สน. แล้วก็ไปจ่ายที่ สน. แต่ดี ที่ ตำรวจเค้าช่วย เลยโดนไป 200 บาท ครับ ,,

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้