แค่ผมขับรถหวาดเสียวอันตราย เขาหาว่าเราดีดซะงั้น!!!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย mseeo2, 27 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    อย่าไปยอมมัน ครับ เรื่องแบบนี้เคยเจอ เหมือนกัน ตั้งด่านตรวจ แถวว นน อยู่ๆมาสั่งดับเครื่องพอเครื่องไม่ดับ(เพระใส่ทามเมอมันหากวนต นีมัน) ค้นรถผมหานุ้นหานี่ เจอปืน 2 กระบอกแถมเจอยาบ้าอีก 10 เม็ด เพื่อนมันดีใจให่ญเลยเหมือนถูกหวย ถามผมว่าจะเอายังไงเพราะปืนใส่ลูกกระสุนไว้ทั้ง 2 กระบอก(แถมลูกหัวระเบิดด้วย) มันด่าผมให่ญเลยว่าไม่มีสิทธิ์ทำอย่างนี้นะ ผมก็บอกว่าผมทำงานด้านยาเสพติดมันบอกว่าอย่ามาอ้างไม่เชื่อดูแต่งตัวอย่างนี้(ใส่กางเกงยีนเก่า+เสื้อเก่าแต่ยี่ห้อOCC ไม่คงโง่ไม่รู้จักออกจะดัง) จะทำงานอะไรได้ ผมเลยควักใบ พกพาปืน(ป12.)ให้ดูทั้ง 2 กระบอก แล้วก็บอกเข้าว่าผมอัดคลิปที่หยิบยาออกมาจากกระเป๋าเสื้อออกมาวางข้างปืนผมมันตกใจมาก ผมเลยแกล้งโทรเรียกนักข่าวที่รู้จักกัน มันรีบขอโทษให่ญ ผมเลยบอกว่าอย่าดูคนที่การแต่งตัวหรือขับรถแต่งแล้วต้องค้ายาเสมอไป คนที่ดีๆๆก็มี เตือนเพื่อนๆนะครับ ถ้าโดนจับห้ามให้กุญแจรถ นะครับหรือห้ามให้ดึงกุญแจ ออกนะครับอ้างเลยว่าผมจะฟ้องว่าลักทรัยพ์ แจ้งได้นะครับไม่ผิด แต่ถ้ารู้ว่ารถเราผิดมากก็คุยกันดีๆๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้