ขอบคุณเพื่อนๆชาวGYMKHANA ที่มาร่วมสนุกในงาน MPOWER

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย superchamp, 27 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ขอบคุณคับ ส่วนเหตุการณ์บางเหตุการณ์ ผมได้จัดการและตักเตือนกันทั้งทางผู้ดูแลคลับไปแล้ว และทางคลับก็ขอโทษฝากผ่านมาแล้วคับ งานนี้จะเกิดไม่ได้เลยถ้าไม่มีเพื่อนๆๆในนี้ที่เข้ามาช่วยในงาน หากมีเรื่องตกบกพร่องเรื่องใดทางเราต้องขออภัยด้วยคับ
    ปีนี้จะมีงานแข่งของ mpower ให้โยกย้ายกันอีกแน่นอน

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ขอบคุณด้วยเล่นกันครับ ในฐานะนักแข่งของ MPOWER สนามหน้ามากันเยอะๆนะครับ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ได้ข่าวว่ามีอีกสามสนาม................................................เต็มที...........อิอิ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สนุกดีครับ แต่ขอ...1 เต้นท์เพิ่มด้วย ร้ออนมากคับ 2. สนามสั้นไปนิด 3.เครื่องเสียงไม่ตึ้บเลย แต่รวมแล้วงานโอเคเลยครับ ชอบ ๆ แล้วเจอกันอีกครับถ้ามีโอกาส By Sport Truck

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เห็นด้วยครับ แต่สนุกดีอ่า ชอบๆสนามนี้ พื้นที่ใหญ่ดี

ถ้าไม่ติดเรื่องการเมือง รถคงเยอะกว่านี้แน่นอน

เอาใจช่วยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:21:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:21:32 ----------

เห็นด้วยครับ แต่สนุกดีอ่า ชอบๆสนามนี้ พื้นที่ใหญ่ดี

ถ้าไม่ติดเรื่องการเมือง รถคงเยอะกว่านี้แน่นอน

เอาใจช่วยครับ

6. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ขอบคุณคับ สำหรับคำติชม จะเอาไปปรับปรุงคับ งานหน้าคิดว่าสนามคงจะเข้าที่เข้าทางแล้ว
    ยังไงช่วงเดือนมิ ย ไปมีงานอีกแน่คับ จะมีราวๆสองโปรเจค ตอนนี้ของหาสปอนเซอร์ร่วมก่อน อิอิอิอิ

7. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
  8. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
  9. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    ไม่ได้เข้ามาอ่านซะนาน

ผม ต้น opel in thai ครับ...

เพื่อนๆ พี่ๆ เฮฮากันดีครับ แต่ว่าร้อนตับแลบเลย(ไม่ใช่ความผิดคุณก้องหรอก แก๊สโซฮอลผิด.. 555

สนามหน้ามี จะพา เพื่อนๆพี่ๆไปอีกนะครับ ^__^

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:20:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:20:24 ----------

ไม่ได้เข้ามาอ่านซะนาน

ผม ต้น opel in thai ครับ...

เพื่อนๆ พี่ๆ เฮฮากันดีครับ แต่ว่าร้อนตับแลบเลย(ไม่ใช่ความผิดคุณก้องหรอก แก๊สโซฮอลผิด.. 555

สนามหน้ามี จะพา เพื่อนๆพี่ๆไปอีกนะครับ ^__^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้