จะใส่ไฟหน้าเต็ม ต้องทำไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bictee, 26 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    อยากได้ชุดหน้าวิงโรดแล้วอะ

2. pickky

pickky New Member Member

72
    0
    0
    ผมก็อยากใส่เหมือนกันครับ แต่มีnv อยู่คันนึงใส่หน้าเซฟิโร่สวยมากเลยครับ เลยอยากได้ข้อมูลหน่อยครับ ใช้งบเท่าไรครับ

3. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    อย่าดีก่าคับ...บานปลายแน่ๆ ...หมดเยอะนะจ้า.......ๆๆๆๆๆๆๆ

4. GODFIER

675
    0
    0
    อยากโดนก็ต้องยอมหละนะงานนี้

แต่ช่างต้องมือถึงนะ ไม่งั้นงานอาจจะออกมาห่วย

5. เสี่ยโต้งจะมางานแต่งพี่อาร์ทที่บุรีรัมย์ไหมนี่

6. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    สงสัยจะไปมิได้ครับ ตารางงานเต็มเพียบเลย ขออภัยพี่อาร์ทและพี่ๆสมาชิกใกล้ชิดด้วยครับ

งานหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ

7. GODFIER

675
    0
    0
    คงไม่ได้ไปหรอกครับงานเข้าเพียบลูกน้องก็ไม่มี

ขออภัยด้วยนะท่านพี่

8. งานแต่งพี่อาร์ทครั้งหน้าหรือครับ อิอิ ผมคงไม่ไปหรอกครับ อิจฉาครับคนหล่อแฟนเยอะ 55 ( ล้อเล่นนะพี่ )

9. GODFIER

675
    0
    0
    555 จะบอกให้ อะไรก็เกิดขึ้นได้กับหมอดำๆ คนนี้ 555

10. GODFIER

675
    0
    0
    อัพกระทู้เก่าซะหน่อยเพื่อเป็นประโยชน์กับคนรุ่นใหม่ที่อยากแปลงหน้าแวน

11. GODFIER

675
    0
    0
    ผมไปขุดกระทู้เก่าๆมาให้แล้ว ก็เข้ามาดูได้นะ และดันกันไว้หน่อยเพื่อสมาชิกรุ่นใหม่ๆ ที่อยากแปลงหน้าจะได้เข้ามาดูข้อมูลกัน

12. GODFIER

675
    0
    0
    งานนี้พี่รงได้หน้าใหม่แล้ว

13. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    555+

14. kku

kku New Member Member

772
    40
    0

เป็นยังงัยบ้าง เป็นไรมากมั๊ย?

15. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สบายดีครับพี่

16. GODFIER

675
    0
    0
    แม้พี่รงจะไม่ค่อยเต็มใจเปลี่ยน แต่มันถึงเวลาแล้ว

17. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    โชคดีคุณรงค์ไม่เป็นอะไรนะครับ รถก็ขอให้กลับมาหล่อกว่าเดิมครับผม

18. GODFIER

675
    0
    0
    กลับบ้านจะแวะไปหานะพี่

19. GODFIER

675
    0
    0
    ดันไว้หน่อย สำหรับคนที่สนใจแปลงหน้า

20. bictee

bictee New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกข้อความคับ

21. GODFIER

675
    0
    0
    ของเจ้าของกระทู้ทำยังอะ ไม่เอามาโชว์มั่ง

22. GODFIER

675
    0
    0
    อัพเดท รถพี่รงครับ

หน้าตัดวิงโรดนอก ตัวธรรมดา ฝาหน้าพัลซ่า (พี่เบิ้มจัดมาทั้งยวง)

ข้างทรงจีที พี่รงจัดมา 3 ชิ้น หน้าไม่เอา ข้างเข้าได้ หลังมีตัดแต่งเพิ่ม

เจ้าของจะจัดสีดำ ดุ ดัน เข้าไว้ รอดูต่อไปๆ

23. The Kop3101

The Kop3101 New Member Member

52
    0
    0
  24. GODFIER

675
    0
    0
    เจ้าของรถ กรุณามาอัพเดทด้วยนะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้