ขอเชิญร่วมงานศพ คุณพ่อพี่เก๊าครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย YOD HK, 25 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไปด้วยคร้าบบบ

แต่วันไหนอ่ะช่วยบอกด้วยคร้าบบบ

2. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    ไปกันวันไหนหรือคับ ไปด้วยคับ

3. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    เสียใจด้วยครับพี่เก๊า

4. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ พี่เก๊า

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับพี่

6. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    เสียใจด้วยพี่

7. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่เก๊า

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ พอดีเพิ่งออกจาสวนหลังจากที่ได้คุยกับพี่ครับ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    29นี้ งานเผาศพครับ เจอกัน4โมงครึ่ง ศาลา2 เดี๋ยวไปนอนรอ เอ๊ยยย... ไปนั่งรอ

10. ดูก่อนนะ

11. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    สงสัยไปไม่ได้แน่วันนี้ ไม่มีวิ่งไปแถวนั้นเลย อ่ะ พี่เก๊า

ขอโทษด้วยนะพี่ งานเลิก 5 โมงด้วยอ่ะ ขอแสดงความเสียใจอีกครั้งครับพี่

12. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ขอแสดฃความเสียใจด้วยนะครับพี่เก๊า

13. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ไม่ได้เข้าหลายวันเลยไม่ทราบ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เพิ่งเข้ามาบอร์ด เสียใจด้วยนะครับ

และขอโทษด้วยี่ไม่ได้ไปร่วมงาน

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    พึ่งกลับจากหัวหินครับ ไม่ได้ไปเหมือนกัน ขอโทษด้วยครับ

16. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ผมไม่ได้เข้ามานาน....พึ่งเห็นกระทู้ครับ...ขอแสดงความเสียใจด้วยคับพี่....

17. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอขอบพระคุณ พี่ๆน้องๆ ชาว hilux club ทุกท่านครับ

ที่มีมิตรไมตรี ที่ดีต่อกัน งานลุล่วงไปด้วยดี แม้จะมีเหตุการณื ไม่ค่อยดี และฝนตกตลอด

ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ ๆ อีกครั้งครับ

และขอขอบคุณอย่างสูง จิ้น เบน แมนทั้ง 2 ธง และออฟแจ็ค
    ที่ไปร่วมงาน แม้จะมีปัญหานิดหน่อย และทุกท่านที่ส่งกำลังใจ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอขอบคุณจากใจ ครับ

18. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ช่วงนี้งานยุ่งมากๆ เพิ่งเข้ามา เสียใจด้วยครับเก๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้