มีคนมาท้าเช็ง!!!รบกวนขอความรู้จากพี่ๆหน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย skylinenum, 23 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เรียกเค้ามาอ่านกระทู้นี้ดีกว่าครับ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    มีจริง..บอกด้วยนะ..อยากไปดู..รถแรงกินเงิน

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เกรียนจิงๆๆ กรูละฮา

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ลองในสนามไปเลยดีกว่าคับ

5. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    ทีหน้าทีหลังถ้าเจอเกรียนแบบนี้อีก บอกมันไปเลยว่าจะทำสัญญาก็ได้จะแข่งเถื่อนก็ได้ แต่สัญญาขอเป็นภาษาตากาล็อกส่วนเงินเดิมพันขอเป็นเงินรูปี....ส่วนเส้นทางที่ใช้แข่งเอาเป็นเขาอากินะแล้วกัน มรึงไหวมั้ย:D

6. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    เจอกันได้ยังไง คนนี้ งง จริงๆ
    เราว่า มาท้าเล่นๆโชว์พาว อวดสาว มากกว่า
    หรือว่า....แอบชอบเธอ จีบบ่เป็น แกล้งท้า ให้เธอเสียวเล่นไปงั้นๆ

7. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    คงประมาณว่าโชร์พาวมากกว่ามั้งคับ สมองเค้าคงไม่ปกติแล้วให้ทำสัญญา - - ~

8. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    วิ่งในสนามเลยครับทุกอย่างแน่นอนมีทั้งกล้องทั้งนาฬิกาจับเวลา อีกอย่างมีกรรมการทั้งคนดูและทีมแข่งครับ
    แต่พวกเชงรถกันทำไมต้องมีสัญญาด้วยบ้าไปแล้ว

9. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    วางมัดจำ แล้ว หายตัว แน่ ๆ ๆ

10. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0

แต่เดิมรู้จักน้องของเค้านะค่ะก็ไม่ค่อยกินเส้นกันสักเท่าไหร่

เห็นเราขับรถแต่งๆเลยมาท้าแข่งนะค่ะ

ว่าเรื่องอื่นไม่ว่าแต่มาว่ารถเรากระจอกยอมไม่ได้ค่ะมันจี๊ดๆเค้าก็เลยบอกว่าเจอกันมั้ยของเค้านะซูบารุแต่งเหมือนกัน

ด้วยความที่รักรถเข้าสายเลือดก็เลยรับคำท้าไปแต่ก็มาอึนกะที่ให้ทำสัญญากะมัดจำนี่และค่ะ

คุยกะเค้าเท่าไหร่ก็ไม่รู้เรื่อง เลยให้พี่ชายโทรไปคุยแทน.....ก็เลยได้บทสรุปตามที่บอกนะค่ะ

**คือพวกเค้าเป็นคนที่ไม่ชอบให้ใครมีดีกว่าตัวเองนะค่ะ

11. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ถ้าเป็นเช่นนั้นจริง ๆก็ปล่อยแมร่งไปเถอะครับ ... บ้าเหรอตัวเทอววว์ เงินมัดจำ+สัญญา 55+
    .. ถ้าจะแข่งจริง ขอเปลี่ยนจากเงิน เป็นแค่จุ๊บลมก็พอครับ

12. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    สงสัยที่ให้วางมัดจำ นี้คงกลัวขับรถเพื่อนไปมิด จะได้มีตังซ่อมมั้ง 555+ เกรียนเนอะ คนเรา

13. Arthan

Arthan New Member Member

74
    0
    0
    เกรียนสุดๆ เลยครับ
    เหมือนมันหาทางเลี่ยงไม่กล้าแข่งกับคุณบีไปเรื่อยเลยครับ ป๊อดสุดๆ
    ปล่อยเกรียนมันไปเถอะครับ

14. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    โคตรจะแมนเลย ท้าผู้หญิงแข่งรถ สุดท้ายก็แค่เกรียน

15. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    คนบ้าอะไรจะทำผิด.... ยังจะทำหลักฐานไว้อีก...อย่าไปแข่งกับมันเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2010
  16. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    คนท้าแมนมาก บ้า+ประสาทมากด้วย - -"

17. ในสนามดีกว่าครับคุณบี..........ปลอดภัย + มีกรรมการมีกติกามีเวลาพร้อม
    เผื่อเค้าจะได้เถียงไม่ออก........อิอิ
    แต่จัมพ์ว่า.....อย่าไปยุ่งกะเค้าเลยครับ ^ ^"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2010
  18. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ถ้าแข่งจริง..ป่านนี้นั้งนับเงินแล้ว...ว่าแต่มันมีจ่ายเปล่า....เบื่อจริงพวกดีแต่ปาก....เก่งแต่ในกลุ่มตัวเอง....แม่งน่าออกมานอกสังคมมันบ้างน่ะ...ถ้ามานั่งอ่านเนี่ยจะรู้ว่ามีแต่คนสมเพศในความคิด...อันน้อยนิด

19. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    เห็นว่าขับซูฯด้วย มีชื่อเสียงเรียงนามไหมครับ ชื่ออะไรเอ่ย เผื่อรู้จัก pmก็ได้ครับถ้าไม่สะดวกโพสท์

20. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    มีทำสัญญาด้วย แห้ม คิดได้เนอะ

21. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ในสนามดีก่าคับ ชัวร์ก่า แข่งเชงไม่เคยเห็นมีสัญญานะครับ มีคนกลางช่วยตกลง ผมว่าเค้าโม้ๆ หน่อยป่าวคับพ่อหนุ่มคนนี้อ่ะ

22. ผมว่านะ อ้ายนี่ จะจีบคุณหรือเปล่า แต่ป๊อด เลยให้ทำสันยงสันยา ลงที่อยู่ เบอร์โทรไว้ ปามานเนี๊ยะ แล้วเดี๋ยวมานค่อยโทรไปที่หลังอ่ะ(ขอตรงๆ มานไม่กล้าอ่ะ) อันนี้มองมันในแง่ดีไว้หน่อย สงสารมันโดนด่าซะเยอะเลย

23. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ตบเด็ก เตะหมา ถ้าผู้ ญ ต่อย 5555555555555555
    จัดให้มันหน่อยนู๋บี มันมีมอไซด์ จะแข่งด้วยก็ได้มีรถรับแขกอยู่

24. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อย่าไปสนใจเลยครับ พวกอ่อนหัด อ่าครับ

แต่ไปสนามดีสุดพยานเยอะดี

25. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    ดื่มวีต้า น้ำลูกพรุนแล้วไปนอนซะ หนูเกรียน

เวรกำ คนแบบนี้เยอะ ผมก็เคยเจอ ฝากแฟนท้ามา ขับ Ecar แต่งเสี่ยวๆ
    แม่งบอก รถมันแรงมากมันบอกรถมันทำเป็นล้าน สภาพแม่งโคตรลาว ชนะมาทุกสนาม ได้หญิงกลับมาทุกที
    ถามไปถามมา แม่งบอกว่าแม่ง ไปแข่งที่คลอง 5 มาทุกวัน อังคาร เวรกำจบเลย งานไหนเนี่ย แข่งทุกวันอังคาร ..++

พอลองนึกย้อนกลับไปเจอคนแบบนี้ก็ดี มีอะไรให้ น่าขำ กันไป

26. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แข่ง วัน ไหน ผม ขอ ตาม ไป ดู ด้วย นะครับ :D

27. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ในสนามเหอะครับ

หมดยุคแล้วมั้ง ซัดกันข้างนอกเนี่ย
    จะพาลเดือดร้อนคนอื่นซะเปล่าๆ โดนจับ ก็จะถูกยึดรถอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้