Dragon 3000 อยาก แรง

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย scarsinmy, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    แจ้งล่วงหน้าก่อนครับ...................ได้แต่งเรื่องถูก..........อิ............อิ

พูดเล่นนะครับ...............................( เดี๋ยวมีคนไปฟ้อง..........อิ.........อิ )

มีอะไรก็............................หลังไมค์ ครับพี่น้อง ล่วงหน้า 2-3 วัน ครับ

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ทำประจำสิ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ม่ายเคยครับ......................................ผมยังอ่อนต่อโลก.!!

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พี่เชื่อ........................

เอาตัง ไป20000 ซื้อเสรจตังหมดมัน ก้ หมด ค่า เหล้าก็มะมี แล้วทำไงล่ะ พี่ ง้วนเลี่ยง เต๋ยว หน้าบ้านหน่อย อยากกินอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้