ขออณุญาตินัด มีทติ้ง เสาร์ที่ 8/5/2010 นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปแน่นอนครับ มากันเยอะๆครับ แลกเปลี่ยนความรู้ครับ
    **ปล. งง ข่าวผ่านหูมาครับว่า มีเสื้อด้วยหรอครับ จอง1ตัวครับอิอิ(บอกก่อนเลยครับ)**
    ท่านแบ้งค์อย่าลืม ที่pmนะครับ เอามาด้วยอิอิ

1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สำหรับสมาชิกท่านใดว่างนะครับ วันเสาร์ที่1 ทางฝั่งรามอินทราจะทำการซ้อมก่อนมิตติ้งจริงนะครับ เพราะสมาชิคบางส่วนอาจจะมาไม่ได้ เนื่องจากติดแข่ง ที่สระแก้ว ท่านใดสนใจ ติดต่อ 083-926-2913 นัท ครับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เฮ้ย...มีนัดซ้อมก่อนด้วยหรอว่ะเนี่ย

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ปกติซ้อมทุกเสาร์อยู่แล้วพี่ อิ อิ

แต่มาโพสไว้เผื่อคนที่ยังไม่เคยมามิตติ้ง จะได้มารู้จักกันก่อน

พอมิตติ้งจริงๆ จะได้ไม่เขิน แฮะๆ

4. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  5. แฮ่ๆ มีซ้อมด้วย แต่วันที่ 8 รอบนี้จะไม่พลาดครับ คราวที่แล้วพลาดไปแระ คิดถึงพี่ๆเหลือเกิน อิอิ

6. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามนั้นคับ ใครว่างก็มานะคับ

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ถ้าว่างจะไปซ้อมด้วยคับ น้องนัท

8. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ซ้อมแล้วพออีกวันต้อง!!!!ซ่อมด้วยป่าว อิอิ

9. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    พูดเป็นลางนะโอ้ขาว อิอิ

10. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    อยากไปซ้อมด้วยจัง

แต่ไม่กล้าครับผมไม่รู้จักใคร.....อิอิ.....

11. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เอ้าน้าเอ๋ จัดชนงานแข่ง เอาไงดี

12. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    คืนนี้ สมาชิคที่จะมา ซ้อม ให้ไปเจอกันที่ สนาม คลอง5 เลยนะครับ

13. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    คืนนี้ผมติดภาระกิจนิดหน่อยคับ แต่สมาชิกที่ไปคลอง5 อาจจะได้พบกับ Step Out แน่นอนคับ

14. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    คุณเป็น ใคร ครับเนี่ย รู้ได้ไง ว่าทีม พวกผม จะไปคลอง 5 ครับ

15. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    ผมไปด้วยคนได้ไหมครับ

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ที่คลอง5เห็นมีSTEP OUT ไป2คัน

17. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18

แต่หลายคนนะ :D

18. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เฮ้ย ........ เจอกัน ไม่ไม่ บอกกันเลย ว้า น้าเอ ไอ้คุณน้อง นัท ก็ ไม่ยอม กิน เป็บซี่ กะผม เฮ้อออ .....

อย่างนี้ น่าจะมีซ่อม นะเนี่ย เหอ ๆ วันนั้น มี ผมปู แป๊ะเบิดอ๊อดเปิ้ล เพื่อนปูอีก 2 เพื่อนอ๊อกอีก 1 เพื่อน ๆ เรา อีกเพียบ ครับผม รถก็มี รถ อ๊อด แป๊ะ เบิร์ด และก็รถผม มาจากแม่กลอง แทนที่จะเอา เจ แกส ไป แมร่งงงงงงงงงง ดันเอา กระบะ บ้าน ๆ โบเล็ก ๆ อย่างรถผมไปซะงั้น อาย เลย

แต่ สงสัยว่า ทำไม ทีก็แคบ รถก็ติด ทิ้งคันได้ ก็แค่ช่วงสั้น ๆ ทำไม มันชอบกระชากออก กันจังหว่า มีคันนึง แม่ง เกือบทับเด็กแนะ ค่อย ๆ ปล่อย ครัช ไปเรื่อย ๆ ไม่ได้ ไง แค่ได้ยินเสียงเครื่อง เค้าก็รู้แล้ว ว่ารถ ใครมีโบ ไม่โบ แหมม กระ ชาก โดด ๆ ๆ แต่ก็ยังไปไม่ทั้นผมอยู่ดี เพราะ รถมันติด เฮ้ออออ .................... L200 สีขาว ไม่มีอินเตอร์ อย่างกะรถ ต่างหวัด ดูทะเบียน อ่าว กทม. นี่หว่า รถกรู ทะเบียน สมุทรสงคราม ยังขับ มีมารยาท กว่า คุณท่านเลย ครับผม เหอ ๆ .......... ยัง ๆ แน๊ ...... มันยังดันมาได้ที่จอบ ข้างรถผมอีก อาย ว่ะ

19. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    ตามพี่นะ เรย ขับได้ เฮียมาก

20. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    บอกแล้วว่าพูดเป็นลาง มอบทั้งคู่เลยไงละ

21. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ใครมอบคับคุน...อิอิ

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ได้คับผม

23. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    งานครบรอบ Minitruck ปีนี้น้าเอ๋บอกว่ามีจัด โค-โย-ตี้ มาร่อนโชว์ด้วยนะครับ 55555 (ขอบคุณล่วงหน้าครับน้าเอ๋)

24. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ใช่ครับ ทำไมในสนามมันไม่เร่งกันหว่า แต่นอกสนามแม่งเร่งกันจัง
    เสาร์นี้ไม่ได้ไปมีตครับ

25. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    นับถอยหลังครับ

หวังว่าคงมากันเยอะๆนะ

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    หวังไว้เช่นนั้นเหมือนกันคับ นายตี๋เข้ามาด้วยนะคับ
    ส่วนเรื่องรุ่นการแข่งขัน ผมจะสรุปคืนวันนั้นนะคับ

27. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  28. ไปคร้าบบบบบพี่เอ๋

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เจอกันอีก 2 วันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้