ฺBonanza Circuit สนามเเข่งใหม่

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ถ้าบวชแล้วจะมาแจ้งทำไมอ่ะคับ อิ อิ แต่ถ้าบวชแน่ๆอ่ะแจ้งอย่างเป็นทางการเลยคับ หลังจากบวชแล้วรับกิจนิมนย์นอกสถานที่ป่าวคับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    บวชวัดชลประทาน ได้เรียนรู้พระธรรม เป็นศิยษ์หลวงพ่อปัญญา
    ใครได้บวชเรียนที่วัดชลประทาน ผ่านมาแล้วถือว่ายอดเยี่ยมมากครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ ไว้วันบวชแจ้งด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้