Meeting ประจำเดือนพฤษภาคม 2553 วันอาทิตย์ที่ 30 พฤษภา ร้านอาหารสวนกุหลาบ ถนนนครอินทร์-สะพานพระรามห้า

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ถ้าๆไม่ติดไป ต่างจังหวัด เด๋วไปด้วยครับ ใกล้บ้านเลย

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่โจ้ครับ ลงชื่อพี่แป๊ะด้วยครับ ถ้าฝนไม่ตกแกไปงับ

และถ้าฝนตกทำไงอ่ะ ช่วงนี้ตกบ่อย จัง

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

สำหรับทำไงให้ฝนไม่ตกวันนั้น ไม่ยาก ให้ทัดปักตะไคร้ก่อนตอนเช้าวันนั้น รับรอง แดดดี อากาศแห้งแล้ง ร้อนทั้งวันชัวร์ 55555555555

4. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    พูดจาทำร้ายจิตใจนะครับพี่โจ้
    สงสัยวันมีทติ้ง นอกจากติ้กเกอร์ที่เอามาเผื่อผมแล้ว คงต้องเอาสาวมาฝากซักคนด้วยแล้วคร้าบบ
    อ่ะคริคริ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เด๊ยวจัดกระเทยตัวล่้ำเหมือนพวกแบกเจ็ตสกีมาให้ละกัน ซักสองสามคน 55555

6. pookpui

1,304
    6
    38
    พรุ่งนี้แล้วนะคร้าบบบบบ

ใครดูแผนที่แล้วยังไปไม่ถูก โทรมาถามผมก็แล้วกานนะครับที่เบอร์ 0897646067 ยังไงขอความร่วมมือให้มาถึงภายในเวลาสี่โมงเย็นหรือก่อนหน้านั้นนิดหน่อยก็ได้นะครับ ส่วนตัวผม คงไปถึงตั้งแต่สามโมงครึ่งครับ เพราะต้องไปเตรียมนู้นเตรียมนี่ที่ร้านนิดหน่อยก่อน

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เจอกันงับ ๆ พี่โจ้
    อย่าลืมเรื่องฉาว ๆ นะ
    อ่ะคิกคิก

8. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    เย็นๆเจอกันคับ....................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้