เป็นเหมือนผมไหม เติมโซฮอล91แล้วแรงขึ้น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย worapetch, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่มีไรคับขำ ๆ ผมขับเร็วหน่อย ดิ๊บไฟขอทาง เค้ากดหนี เรากดตาม หนุกหนานได้ซักพัก ถึงจุดหมาย ยิ้มให้กัน แล้วก้อแยกกันไป:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2010
  1. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    สวัสดีครับผมขอออกความคิดเห็นครับ ผมว่าที่เครื่อง GA16 ของเรานั้น ใช้เชื้อเพิง 91 ,95 ,แก๊ส 100 + - , NGV 100+ แล้ววิ้งดีขึ้น หรือแย่ลง ผมว่ามันอยู่ที่ องศาไฟจุดระเบิด กับชนิดหัวเทียนที่ใช้มากกว่าครับ
    ผมขอยืนยันว่า ใช้ได้ทุกเชื้อเพิงละครับ ****ตั้งองศาไฟให้ดี กับจูนให้เหมาะเถิดจะเกิดผล***

2. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    อยากเติม โซฮอล 91 เหมือนกันครับ แต่เติมไม่ได้

อิอิ

3. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    ทำไมเติมไม่ได้ครับ

อิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้