### ประกาศ Meeting EK Group ครับ 9 พ.ค. 53 ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    Coupe ก้อมีจัดเรียนนะพี่ 1,500 บาท เผื่อ งบไม่ถึง

http://racingweb.net/forums/showthr...3%D1%BA%CA%C1%D1%A4%C3-Racing-Training-Course

2. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ขับซ่าๆกันหน่อยนะเดวน้าตามมะทัน อยากไปนั่งจิบเบียร์เย็นๆเอาบรรยากาศเก่าๆกลับคืนมาอ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2010
  3. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ไม่เห็นจะน่าเสียดายเลย หน้าตารถก็คล้ายๆกัน ถ้าเพ่สเป๊คไม่สูงมาได้อยู่แล้วคับผม แอบไปดูก็อย่าลืมมมาทักกกกันนะเพ่จะได้รู้ว่ามา

4. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ไม่มีรถ ไม่ได้อยู่คลับ แต่อยากไป นั่งจิบ เบีนร์ กับพวกพี่ๆ ทุกคนอ่ะคับ ^^

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:42:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:42:25 ----------

ไม่มีรถ ไม่ได้อยู่คลับ แต่อยากไป นั่งจิบ เบียร์ กับพวกพี่ๆ ทุกคนอ่ะคับ ^^

5. อยากไปเหมือนกัน แต่ไม่มีรถ ถ้าจะไปก็คงติดรถใครไปดีกว่า คิดซะว่ามากินเหล้ากับเพื่อน
    เปลี่ยนบรรยากาศขับรถไปกินเบียร์นครปฐมบ้างก็ดี เมื่อก่อนตีรถเข้ามากินเหล้า กทม
    บ่อยแล้ว

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    อย่าลืม ร่ม และเก้าอี้สนามด้วยน่ะครับ

เด๋วทางเราจะเตรียมน้ำแข็ง และน้ำเปล่า ไว้ให้เหมือนเดิมครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:22:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:22:22 ----------

อย่าลืม ร่ม และเก้าอี้สนามด้วยน่ะครับ

เด๋วทางเราจะเตรียมน้ำแข็ง และน้ำเปล่า ไว้ให้เหมือนเดิมครับ

7. musachi

2,336
    264
    0
    เอาเสื้อกันฝนไปเผื่อไว้ด้วย น๊า ขอให้ไม่ตกละกัน ไม่งั้น เซ็งแย่

ที่มา

http://www.tmd.go.th/province.php?id=50

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2010
  8. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    กรมอุตุนิยมวิทยา สำรวจภูมิอากาศให้นักแข่งทุกท่านแล้ว ขอบคุณคับน้า

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    กรมอุตุมาเองเลยนะครับ น้ากาญ เยี่ยมจริงๆครับ

10. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ใครว่างก็เชิญนะครับ มาขำๆไม่เรียนก็ได้จะนั่งเล่นนั่งคุย หรือจะอยากลงไปสัมผัสสนามแข่งดูสนุกๆก็ได้ครับ

11. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    จัดเรียนกันตามเดิมแล้วครับ แต่เห็นทางทีมงานแจ้งว่าเหลือรถเรียนกัน 10 คัน
    ใครที่จะไปวิ่งเล่นอยู่แล้ว มาลงเรียนเพิ่มกันไม๊ครับ...เป็นเพื่อนกันเยอะๆ...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2010
  12. sasit

sasit Member Member

140
    1
    18
    คอร์สเรียน Singha Racing School ..........สรุปว่า จัดตามเดิมนะครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2010
  13. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สอบถามล่าสุด สรุปมาว่า

ยังมีการเรียนเหมือนเดิมครับ สำหรับ Singha Racing School

และแน่นอน Meeting ของเรา ก็ยังจัดเหมือนเดิมครับ ตามกำหนดเดิม

14. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
  15. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    ปั้มนี้เป็นจุดนัดพบขาซิ่งทุกคืนวันพฤหัสใช่ป่าวคับ 5555

16. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    เด๋วแอบไปดูรถเพื่อนๆในคลับนะครับ อิอิ

ถ้าเห็นคนไป ด่อมๆ มองๆ ไม่ต้องกลัวนะครับ ผมเองงงงงงงงงงงงง

17. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    น่าไปจริงๆ

18. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ไม่ทราบว่างานครั้งนี้จะเลิกกันประมาณกี่โมงอ่ะครับ อ่านแล้วยังไม่มีคนมาตอบครับ พอดีเลิกงานสี่โมงเย็น กว่าจะออกจากลำลูกกาไปได้กลัวว่าเพื่อนๆจะกลับกันหมดซะก่อน ไม่อยากขับรถสวนกะคนอื่นเค้าอ่ะ...ครั้งที่แล้วก็ไม่ได้ไป เลยไม่อยากพลาดอีกครับ รบกวนบอกด้วยนะครับ อยากไปด้วยครับ....

ปล. อยากไปเห็นรถคุณก๊วยเจ๋ง@ASIMO ด้วยครับ (รถต้นแบบผม)
    :eek:

19. imp_nod

imp_nod New Member Member

26
    0
    0
    งานเลิกประมาณ 5-6 โมงเย็นอ่ะคับ

20. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    รีบตามไปให้ไวเลยท่าน

21. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    งานมีถึง 5 โมงเย็นครับ

22. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    เดี๋ยวผมจะสนับสนุนน้ำแข็งไปด้วยนะครับ

23. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    โอ้...เลิก 5-6 โมงเย็น....สงสัยงานนี้จะแห้วอีกแล้วแน่ๆเลยท่าน...ไม่รู้จะเร่งผู้รับเหมายังงัยเหมือนกัน ทั้ง PM หม้อแปลงไฟฟ้า
    กับระบบเมนไฟฟ้าทั้งหมดในคลังฯเลยอ่ะ...อุตส่าห์ไปไล่เปลี่ยนบูช,ลูกหมากช่วงล่างมาหมดทั้งคันแล้วด้วย....:cry::cry::cry:

พี่ REDHONDA มาสับกับผมคนละครึ่งวันได้มั๊ย? เช้าพี่ไป บ่ายผมไป ผมเซทพิกัดตัวพาหลง(GPS) ไว้พ้อมแล้วด้วย...:confused::confused:

24. kungking5

1,661
    287
    0
    ร้อนมากมาย

อบอุ่นดีครับงานนี้ กินเบียร์กันแทบไม่ลงเลย

ขอบคุณฮาร์ทมากครับ ที่เตรียมน้ำ และน้ำแข็งกระติกใหญ่มา

ธิ (Ka-Thi) สำหรับเครื่องมือครบครัน

และก็เพื่อน ๆ ทุกคนที่มาร่วมในประสบการณ์ วิ่งในสนามครั้งนี้

ได้นั่งหลายคัน คงมันส์กันน่าดูน่ะครับ

แล้วเจอกันงานหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤษภาคม 2010
  25. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ขอลูปด้วยครับ

26. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    จัดรูปมาเลยครับ รอชมจ้ะ

27. musachi

2,336
    264
    0
    ท่านที่ไปเรียนมา

เค้าสอนอะไรบ้าง อ่ะ ครับ

รอชมรูปสวยๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤษภาคม 2010
  28. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    อดไปเลย ต้อง ซักผ้าตากผ้าวันนั้นพอดี

29. งานใหญ่ คนเยอะ รูปแยะ ก็รอชมรูปกันนานหน่อย

30. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ผมเห็นมี DC2 ตามมาทีหลังตอน เกือบๆเที่ยงด้วย 2 คัน สวนกันที่ 4 แยก ซัดกันมาอย่างแรงเลย ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้