### ประกาศ Meeting EK Group ครับ 9 พ.ค. 53 ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ว้าวผมอยู่นครปฐมเด๋วไปด้วยค๊าบบบบบบบ

แต่ไม่รู้จักใครในคลับเลย T_T

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    สมัครเรียนSingha Racing Schoolอด้วยคนครับ พอดีจะขึ้นไปทำธุรที่ กทม. ด้วย

Login : MugenTypeR
    ชื่อ : พฤหัส ฆังคะมะโน
    เบอร์ติดต่อ : 081-2745500
    E-mail : [email protected]

3. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ใกล้ดีครับ สะดวกเลย :D

4. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    ไปด้วยๆๆๆ ได้ข่าวว่า ทางเข้าสนามทำดีแล้ว ด้วย

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ใครสนใจจะลงวิ่งในสนามแบบขำ ๆ อย่าลืมดูเรื่องความร้อน , เบรค และ ยาง นะครับ ถ้าน้ำมันเครื่องหลายพันโลแล้ว ถ่ายใหม่ก่อนก็ดีครับ

6. dumie

dumie New Member Member

13
    0
    0
    พี่นัดเจอกัที่ไหนคับใช่ร้านกาแฟ ในซอยวิภา64ป่ะคับ ถ้าใช่เอาผมไปด้วยนะคับ

7. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เงียบ เกิน คาด

พอไม่มีกิจกรรม ก้อบ่น

พอมี ก้อเงียบ

กิจกรรมนี้ไม่ได้ บังคับ ว่าคนที่ไปต้องลงวิ่ง

ใครที่จะไป ร่วม meeting ก้อไปได้

แสดงตัว กันหน่อย

คนหาดใหญ่ ยังเอารถขึ้นมาเลย ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2010
  8. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    มารายงานตัว แต่ไม่พร้อมลงนะครับกะว่าจะไปนั้งจิบเบียร์เย็นๆ

9. noo-d

noo-d New Member Member

52
    2
    0
    * วุ๊วๆ

10. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    ตกลงงานนนี้มีใครไปบ้างเนี่ย

11. อยากไปจังคร้าบ...
    แต่ต้องกลับไปทำงานที่ชะอำแล้ว
    เลยไม่ค่อยสะดวก
    เอาไว้โอกาสหน้าแล้วกานครับ...

12. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    รถยังซ่อมสีอยู่เลยคร้าบบบบ....สงสัยจะแห้วววว

13. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เงียบจัง... ขอดันหน่อยนะ

14. Bowkii~naka

Bowkii~naka New Member Lady Member

14
    0
    0
  15. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    งานนี้ใครไม่ว่างไม่ว่ากันครับ เพราะเน้นไปขับรถเล่นกันมากกว่าคร้าบ

16. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    แล้วตกลงว่าจัดเจอกันที่ไหนก่อนครับโอ๊ตได้วิ่งไปด้วย

17. Boat@Asimo

Boat@Asimo New Member Member

9
    2
    0
    คุณโอ๊ตครับพอดีเอา EK เข้าอู่เอา EG ไปแทนได้ไหมครับ

18. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ได้เรยโบ๊ท ของงี๊มันไม่ใช่เรื่องใหญ่อยู่แล้วอย่าทำให้เป็นเรื่องน่า...สบายๆ55 ใครที่ว่างอยากได้ฟิวขับรถเล่นตามๆกันไป ชานเมือง ใกล้ๆไม่วิ่งก็ไม่เป็นไร เปลี่ยนบรรยากาศนั่งคุย นั่งทานเบียร์ดูรถวิ่งไปด้วยชิลๆ น่าสนุกไปอีกแบบนะคับ

19. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    สนามนี้ผมว่าน่าจะใกล้กว่าที่แก่นกระจานอีกนะ ค่าเรียนก็ไม่ได้ถือว่าแพง ทำไมมีคนสนใจน้อยจัง ผมอยู่สงขลายังขับขึ้นไปเรียนเลย (ถือว่างานแรกเหมือนกันที่เข้าร่วมกิจกรรมที่ EK จัดขึ้น)

ยังไงใครว่างก็ไปกันนะครับ

20. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    น่าไปด้วยจัง

21. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    เกียร์ auto ลงได้ป่าวครับ

22. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ลงได้ครับ ว่าแต่ลงรึเปล่าวละจะได้เป็นเพื่อนกัน

23. imp_nod

imp_nod New Member Member

26
    0
    0
    ผมก็ถือโอกาสร่วมmeetingด้วยละกันเดี๋ยวผมไปจัดงานรอ...แล้วเจอกันที่สนามคับสมาชิกทุกท่าน

24. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ใกล้วันแล้ว....

25. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    เดี๋ยวผมว่าจะหาสเบียงน้ำแข็งกะน้ำเปล่าไปสนับสนุนนะครับแต่คงจะไม่เยอะเท่าไหร่นะ
    แล้วตกลงว่านัดเจอแล้ววิ่งไปพร้อมกันที่ไหนเวลาเท่าไหร่ครับ

26. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -หายไปไหนมา ยัยหมวยรองเท้าแดง...........

27. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -รากผมไปด้วยนะครับ คุณพี่เครืองมันไม่รักดีอะ.................

28. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    นั้นแน่ ระวังมีหลักฐานมัดตัวนะ เอ

29. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สำหรับคนที่จะไปมีตติ้ง หรือไปขับรถเล่น

นัดเจอกันตอน 09.30 น. วันอาทิตน่ะครับ ที่ปั้มเจ็ท ดิจิตอล ถนนกาญจนาภิเษก ล้อหมุนเวลา 10.30 น.

คือถ้ามาจากทางปิ่นเกล้า พอเลยพุทธมณฑลสาย 1 จะเจอแยกที่เลี้ยวเข้าถนนกาญจนาภิเษก ให้เลี้ยวไปทางบางแคครับ

แล้วจะเจอปั้มเจ็ท (ตอนนี้คงเป็น ปตท. แล้ว) ซ้ายมือ ที่นั่นเลยครับ

ส่วนสำหรับผู้ที่ไปเรียน ให้ยึดตามกำหนดการณ์ของผู้จัดเป็นหลักครับ น่าจะต้องไปแต่เช้า

ตามแผนที่ ตำแหน่ง 1801 น่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2010
  30. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    งานนี้น่าไปๆ เสียดายที่ไม่มี EK ขับแล้ว เด๋วแฟนกะลังจะซื่อ EK เร็วๆนี้ไม่รุทันป่าว ถ้าทันจะแอบๆไปดูนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้