ไกล้จะถึงวันครบรอบก่อตั้งคลับแล้วนะคับ อยากขอความคิดเห็นทุกคนหน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 19 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

จัดไปครับพี่นะ เมาไม่แข่งครับ 55555 (สงสัยงานนี้ต้องจ้างพริตตี้มาเสริฟเหล้า+อาหารซะแว้ว)

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เหลืออีก 13 วัน แว้วคร๊าบ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ดันไป อีก 14 วันป่าว

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เอาผลไม้อะไรกันรึเปล่า

5. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    อยากกินทุเรียน เอาแบบ ไม่สุกจนเละมาก ไม่แข็ง แบบงอม สุด ๆ เอากำลังดี เผื่อจะได้ลองสูตรใหม่ อิอิ

6. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    จะผสมทุเรียนด้วยหรอครับ พี่นะ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

อ้าวลืมนับวันที่ 31 เฮ่อ ๆ ๆ ๆ ขอประทานโทษอย่างแรง เหลืออีก 14 วันแระครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:25:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:24:54 ----------

- มีมะดันเ ดัน ดัน ปล่าครับ คริ ๆ ๆ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    พี่นะคร๊าบ.........เดี๋ยวก็ได้ตาเหลือก หงายท้องเงิบ กันเป็นแถว ๆ นะคร๊าบ............

9. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    มะดันๆๆๆๆๆๆ

10. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มีอะไรก็เอามาเหมือนเดิมนะเอ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อย่าลืมของดีเมืองจันทร์นะท่านเอ อิ อิ อิ

12. TAM-BIG M

TAM-BIG M New Member Member

7
    0
    0
    อยากไปแต่ไม่รู้จักใคร

13. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    พาสาวจันทร์ มาฝากด้วยนะ

14. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ตามคุณน้องมาดันอิอิ

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งานนี้ใครที่อยากจะเป็นสมาชิก MTC ก้มาได้นะคับ ส่วนที่ว่าเราจะให้วิ่งรุ่นไหนได้บ้างค่อยว่ากันอีกที
    แล้วก็อยากจะขอความมร่วมมือ สมาชิกที่มีเสื้อของคลับรบกวนใส่มากันด้วยนะครับ

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยังไม่มีเสื้อคลับอ่ะดิ......งั้นถอดเสื้อไปแล้วกัน
    แต่ประเด็นหลัก แลเหมือนว่าไม่มีใครอยากกินผลไม้แฮะ

17. na046

983
    7
    18
    ครั้งแรก ๆ ผมก็ไม่รู้จักใครเหมือนกัน ครับ

18. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ทุกวันนี้ผมก้ยังไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไหร่เลยครับ

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ผมจำพี่นะได้คนเดียวครับ

20. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เอ้ย พี่อยากิล พวกน้องส้ม อารายพวกนี้ เอจัดได้ป่าว

21. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - ครั้งแรกก็อกกจะเขิน ๆ เป็นธรรมดาครับ เดี๋ยวพอเมาแว้วซี้กันเหมือนคบกันมาเป็นสิบ ๆ ปีครับ คริ ๆ ๆ
    - ท่านเอผลไม้อะผมกินเบื่อแระ อยากกินอย่างอื่นที่มันเสียว ๆ อ่ะ 55555

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แซนด์วิสกันไหมครับพี่น้อง หรือชอบแบบสวิง เอิ๊ก ๆ ๆ

24. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ไม่ต้องมาฟรอมเลย
    เอาเสื้อมาให้ผมด้วย
    อย่าลืมนะครับคุณพี่

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อย่าลืมปลาทูแม่กลองนะครับพี่นะ อิ ๆ ๆ

26. na046

983
    7
    18
    เออ ....... นี่มันงาน ประจำ ครึ่ง ปี หรือ ตลาด นัด ว่ะ เฮ้ย .....

ว่าแต่ เอ เอาทุเรียนมากินด้วยนะ อยาก มานานและ เอาไม่เละ ไม่แข็ง นะ แบบ ว่านุ่ม ๆ อะ เหดียว จัด พร้าว เผา แท้ ๆ ไปแลก อิอิ

เอ่อ ....... ท่าน น้อง ครับ ไม จำผมได้ คนเดียวอะครับ เพื่อน ๆ เรามีตั้งหลาย คน นะครับ ผมอุตส่าเก็บตัวอยู่เงียบ ๆ เหงา ๆ เศร้า ๆ อยู่ ลำพัง คนเดียว นะครับ แล้ว ชาวกาญ ฯ เอาไรมาฝากมั่งอะ รถไฟไม่เอานะ เหดียว แทรค เค้า จะเป็น รอยเอา อุอุ

ส่วนผม จำได้ทุก คน แต่ ...... ส่วนมาก จำชื่อไม่ค่อยได้ ครับผม อิอิ ต้อง ขออภัยด้วย ครับ

และก็ ดักไว้ก่อน เลย เหดียว จะมี เพื่อน ๆ สงสัย ว่า ทำไม ต้อง แก้ว กระป๋อง อีก จริง ๆ แล้วมัน เป็น โลโกของพวกผม ไปโดยปริยาย แล้วอะครับ และก็ ที่สำคัญ มันชง ทีเดียว อยู่ได้ นาน นิดนึง อิอิ เหดียว จะมีคำถาม เหมือน คราวที่แล้ว อีก
    ส่วนเพื่อน ๆ ท่านไหน เบื่อ แก้ว เช็งแล้ว อยากโดน สูตร กรีนทีกัน บ้าง ก็ จรัด กรีนที กันมานะครับ และต้อง ยูนีฟ สูตร ดั้งเดิม เท่านั้น ครับ ส่วน ท่านไหนอยากอัพ สเต็ป ก็ ลอง ยูนีฟ รสข้าวญี่ปุ่นนะครับ ผมกะเพื่อน ปู โดนกันมาแล้ว ........... ผลเป็น อย่างไร อยากรู้ ไปถามกันเองในหนาม หรือ เอาไปลองเองก็ได้ ครับ

และอย่าลืม เราจัดงานกันเพื่ออะไร .... จุดประสงค์ ของงาน ถูก ตั้งขึ้นมา ตั้งแต่ รู่นเก่า ๆ นานมากแล้วนะครับ ตั้งแต่ นัทตี้เป็นประธาน (ผมเข้ามาก็ เจอเค้านี่แหละ) ความสามัคคีกัน เพื่อนพี่น้อง ...... แข่ง อะ แข่งได้ แข่งแล้ว เข้าใจกัน มันก็ ไม่มีอะไร แข่งแล้ว มาคุยกัน เฮ้ย ไม วิ่ง ดี เออ ต้อง ทำไอ้ นี่ถึงจะไปดี ก็ว่ากันไป ไม่ใช่ กู แรงกว่า กูไม่คุย หรือ กู สู้ไม่ได้ กูไม่ ยอม งี้มันก็ แย่ ดิ ช่ายป่ะ พวกผม เต็ปเอ๊า อยาก รู้จักเพื่อน ๆ ชาว มินิ ทรัค ทุก คน มีเพื่อนไว้ ยังไง มันก็ ดีกว่า มีสัตรู นะ ผมคิดว่ายังงี้
    ไปก็ให้มันสนุกสนาน จริง ๆ ได้เพื่อน ได้ความรู้ ได้ฯลฯเพียบ
    แต่ แล้วแต่ แนวใครแนวมันนะ พวกผม มันมาแนว นี้อะนะ .......

.แล้ว พบกัน
    อีก 2 อาทิตย์ ข้างหน้านะครับ เพื่อน ๆ ชาว มินิทรัค ทุก ๆ ท่าน ผมพิมพ์ อยู่นี้ ไม่ได้ เมาหนา ครับ เพราะหมอ ห้ามอีกแล้ว ห้ามกู จัง เว้ย แล้ว คราวนี้ต้องเชื่อเสียด้วยซิ อิอิ

เจอกันครับ

27. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    แหม ก็พี่นะออกจะเปงตัวของตัวเอง............ไม่แคร์สื่อด้วยคริๆ

28. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    แหม ก็พี่นะออกจะเปงตัวของตัวเอง............ไม่แคร์สื่อด้วยคริๆ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    นับถอยหลังอีก 10 วัน แว้วคร๊าบ..............(กลัวว่าจะมะได้ไปจังเยอย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้