2010 FORMULA 1 CHINESE GRAND PRIX

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย AQDONUT, 18 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อ่าวเหรอ แหะ แหะ
    แต่เรื่องแบบนี้ก้อดีอ่ะ พวกเราจะได้หนุกหนานกัน ฮ่า ฮ่า
    เหมือนดูหนังต้องมีพระเอก ผู้ร้าย และพลิกไปมา

สัปดาห์หน้า รอ รอ

อยากขับแข่งบ้าง แคนคัพ คิดถึงฟิลล่ิงมันส์ๆ

2. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อ่าวเหรอ แหะ แหะ
    แต่เรื่องแบบนี้ก้อดีอ่ะ พวกเราจะได้หนุกหนานกัน ฮ่า ฮ่า
    เหมือนดูหนังต้องมีพระเอก ผู้ร้าย และพลิกไปมา

สัปดาห์หน้า รอ รอ

อยากขับแข่งบ้าง แคนคัพ คิดถึงฟิลล่ิงมันส์ๆ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เวรกรรมมีจิง....ทำดีได้ดี...ทำไม่ดี ทำไมมันชอบได้ดีหว่า....อิอิ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อยากแข่งต้องแข่งครับ จะได้มันส์ๆ อิ อิ อิ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อยากแข่งทุกวันอยู่แว้วไม่ต้องห่วงน้องเอ้ย....อิอิ

6. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    กลับไปต้องขอเริ่มรุ่นมือใหม่แหงๆๆ
    สนามสองวันไหนเนี่ย

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ระดับเฮีย ถ้าจะลงมือใหม่อะ ออกตังค่าสมัครเองนะ เราจะจัดเฉพาะมือก่าวววว......อิอิอิ... ฮิฮิฮิ...

8. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    ยังไม่เคยดูแข่งกระป๋องเลยคับ T^T

9. AQDONUT

677
    11
    0
    ว่างๆ เรียนเชิญเลยครับ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มาสมัครเลยท่าน....

11. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    สงสัยจะตกรอบตั้งแต่รอบคัดเลือก 5555

12. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    ไม่ต้องดูครับ มาแข่งเลยครับ อ้อ ไม่มีตกรอบคัดเลือกครับ ผ่าน Q1 Q2 Q3 ทุกคนคร๊าบบบบบบ

เห็นวันแข่งล่ะ 15 พ.ค. แอ่ะเลยยย ไปไม่ได้อีกแล้วครับ
    รอสนามสาม จะได้ลงมือใหม่ได้ ฮ่าฮ่าฮ่า (รอฝนด้วย คิ คิ คิ)

13. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    เสาร์ที่ 15 เหรอค้าบ ไปแอบดูดีมั้ยเนี่ย (จะว่างป่าวเนี่ย T^T)

14. AQDONUT

677
    11
    0
    มาไม่ต้องดูแล้วคับ ลงเลย เอาประสบการณ์

สมัครแข่งคุ้มกว่าเช่ารถขับเล่นอีก

15. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    ตามนั้นเลยครับ สมัครแข่งได้เลยครับ
    แล้วกติกาง่ายๆๆ ครับ เหมือน F1 ครับ เท่านั้นเอง
    แซงท่า ลีลา ใช้แบบ F1 ครับ ลงแข่งได้เลยครับโลด
    ไม่เอาแบบ DTM นะครับ แบบนั้นโหดไป ฮ่าฮ่า

สนามสองขอให้หนุกหนานกันนะครับ :)

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โห....เฮียบีไม่มาอีกและ.....ว้าาาา เสียดายจัง...
    น้องโดลงด้วยรึเปล่าสนามนี้......??????
    ฟลุคคับ พกตังมาเลยพันห้า เด๋วค่าน้ำพี่เลี้ยง...อยากให้ลงเเข่งมาก สนุกจิงๆ....อิอิ

17. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    อิอิ ค้าบ ถ้าว่างนะค้าบ แหะๆ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ระดับฟลุ๊คไม่ต้องมาดูแล้วซัดได้เล้ย....

19. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ซัดนี่ยังไงอ่าพี่ โดนซัดลงไปข้างทางอ๊ะป่าวนิ \0/

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ใครจะกล้าทำน้องฟลุ๊คแบบน้าน....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้