keng motorsport

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย keng strawberry, 16 เมษายน 2010

?

-

1. -

1 โหวต
    100.0%
  2. -

0 โหวต
    0.0%
หลายโหวตที่ได้รับอนุญาต
< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สุดๆๆๆๆเลยครับ อยากเห็นตอนเสร็จแล้ว เก่งสมชื่อครับ

2. เก่งจิงๆ

3. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    เสร็จยางหว่า

4. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    โห...มาดัดแปลก แต่เจ๋งด้วย

5. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    สุดยอดครับ สวยย ๆ

6. KUDOS

KUDOS New Member Member

4
    0
    0
    แวะมาดูครับ

7. noom_evo

noom_evo New Member Member

28
    0
    0
    จะเสดแล้วหรอคับ ติดตามมานานและคับ

8. KUDOS

4
    0
    0
    อู่ปิดมาตั้งแต่ต้นเดือน เกิดอะไรขึ้นครับ คุณเก่ง

9. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    สุดประเทศ..........เหลือรายละเอียดอีกเยอะมั๊ยอ่ะครับ

10. c g six

c g six Guest

0
    0
    0
    โดนกันทั่วหน้าครับ สำหรับอู่นี้ _ _" ปิดไปแล้วครับ ทำรถก็ยังไม่เสร็จ ปล่อยเกาะ ลูกค้าเห่อเห้อ ~~~ ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางอู่เขานะครับ

แต่ ข้อมูลจากเว็บอื่นเขาตั้งอู่นี้เป็น อู่ที่ต้องระวังแล้วครับ เห่อเห้อ (ผมก็เกือบจะทำ เห้อ)ดีนะไม่ได้ทำ

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รอชมครับผม หล่อๆ เลยอะ

Really Do you? อิๆ รอชมๆ

พอดีผมไป search มา ลองดุต่อกันครับ

http://www.kengmotorsportcar.com/index.php

12. bOatDeknon01

bOatDeknon01 New Member Member

19
    0
    0
    ฝีมือคนไทยสุดยอด

13. KUDOS

4
    0
    0
    ยังรออยู่นะครับ คุณเก่ง รึว่าจะเปลี่ยนอาชีพแล้ว:confused:

14. KUDOS

4
    0
    0
    ตามที่คุณเก่ง สั่งซื้อสี ใน นาม หจก.เก่งมอเตอร์สปอร์ตคาร์เซอร์วิส ตาม ใบกำกับภาษีเลขที่ IV5300671 ลงวันที่ 03/07/2553 และ IV5300870 ลงวันที่ 31/08/2553 ยอดรวมแค่
    3360 บาท แล้วทางบริษัท ได้ติดตามทวงถาม ไปทางคุณเก่งหลายครั้งนั้น ไม่ทราบคุณเก่งจะชำระบัญชีได้เมื่อไรครับ

15. jacklodder

jacklodder New Member Member

2
    0
    0
    โดน ไปอีกราย

16. jacklodder

jacklodder New Member Member

2
    0
    0
    ผมไม่ได้มีส่วนร่วมได้ส่วนเสียกับผู้เสียหาย
    แต่เพื่อนของผมเคยนำรถไป ทำที่อู่ Keng Motorsport นี้ แล้ว
    1. งานไม่จบ
    2. งานเละ มาก ไม่เนียน ทำชุ้ยๆ
    3. โม้ เกินบรรยาย
    4. profile ก็เอางานชาวบ้านมา ตัดต่อ ไม่กลัวโดนจับหรืออย่างไร (ทำแบบนี้แทนที่จะได้ผลงานคนไทยดี เค้ากลับมองเราแย่มากยิ่งขึ้น)
    5. เข้าไปดู เว็บเค้า ก็เหมือนคนไม่เป็นภาษาไทย (เกิดเป็นคนไทยแต่เขียนไทยวิบัติหมด) www.kengmotorsports.com ไปอ่านดู เด็กเขียน
    6. ดู youtube ก็กลัวโดนโจมตี Lock ระบบไว้หมด แบบว่า โกง คนอื่นไว้มาก
    7. ย้ายอู่เดิมที่มี มาเปิดอู่ใหม่ ริมถนน กาญจนาภิเษกตรงข้าม Night Speed ขออย่านหน้าร้านผมอีกเลย รถเสียก็ไม่ช่วยเข็นหรอกนะครับ
    8. รถที่เห็นๆ จอด มีหลายคนก็เห็นกันมาไม่ต่ำกว่า 5 ปีแล้ว คุณคิดว่า จะเป็นรายต่อไป ที่จะเอารถที่เรารักมาให้ เค้าถลุงเล่นอีกหรือครับ body ก็เอาเหล็กฉาก มากเจาะยึด
    9. ภาพ Skyline R35 ก็เอารถชาวบ้านมาตัดต่อ เลิกเสียทีเถอะครับ
    เลิกโปรโมท หรือใช้บริการ อู่สี keng motorsport นี่ และ Block เพื่อป้องกันผู้เสียหาย เพิ่มมากขึ้น
    จากผู้หวังดี
    J

17. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    เอ่อ...เกินคำบรรยายจริงๆครับ สงสารเจ้าของรถแทนจริงๆ

18. Piyanutza

Piyanutza Guest

0
    0
    0
    เลวมาก

ขอแจมด้วยคนคะ เพื่อนหนู ก็โดนหลอก สร้างภาพเป็นคนดี โดนผู้อื่นโกง และเป็นผู้ถูกกระทำ พวกหนูก็ช่วยกันโฆษณา หารู้ไม่ว่า แท้ที่จริงแล้ว อู่ Keng Motor ทำกับผู้อื่นไว้มาก และยังชอบโทรจีบหญิง หาวิธีพาไป ทำไม่ดี คงมีหลายคนที่เสียท่า คนๆนี้

ที่สำคัญ ไม่ว่านานเท่าไหร่ก็ยังมีรถคันเดิมๆ จอดสนิท ช่างก็เปลี่ยนไปเรื่อย จึงต้องทำงานเองอย่างที่ลงโพสไว้งัยคะ
    แล้วรถเพื่อนหนู เมื่อไหร่จะส่งคืนซะที จะหนีอู่ไปถึงไหน เงินที่ยืมไป ก็ไม่คืน ยังมาทำลอยนวล ประกาศอยู่อีก
    โทรไปก็ไม่รับสาย ปิดเครื่องหนี และยังมาด่าผู้หญิงที่เป็นเจ้านี้อีก ไม่รุ้จะเรียกว่าอย่างไร สัตว์ยังจะมีน้ำใจมากซะกว่าอีก

ช่วยกันประนามด้วยคะ
    keng motor เราไม่เอา

19. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0
    มารอชมตอนต่อไป

20. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    ชักจะดราม่า........^^

21. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ใจมากๆ

22. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0
    อู่นี้กลับมาและๆๆ

23. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พอดีผมไปเจอะมา ถึงกับต้องขอฝากพี่น้องตามด้วยนะครับ

เจ้าของอู่ผมอ่านจากในกระทู้ด้านล่างและการโพสต์ในเวปของเจ้าของอู่แล้วผมว่าแย่มากครับ ยังไงฝากพี่ๆใน Rcweb ช่วยบอกต่อด้วยนะครับ อันตรายอย่างยิ่งกับการนำรถไปทำที่อู่นี้นะครับ อันตรายจริงๆ

http://www.siamspeed.com/index.php/topic,176439.msg885500.html#msg885500

24. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    อ้าว ตอนจบไหงหนังคนละม้วนละครับ ไม่ออกมาแก้ตัวสักหน่อยหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้