อยากถามพี่ๆที่เคยใช้เบนซิน 95 แล้วเปลี่ยนไปใช้แก๊สโซฮอล 95 ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 12 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ยังไม่เคยลองในโซฮอล์เหมือนกัน

เริ่มจะอดทนกับ เบนซิล 95 ไม่ไหวแล้วเหมือนกันครับ

2. [[[greddy]]]

[[[greddy]]] New Member Member

52
    0
    0
    ผมเปลี่ยนจาก95เป็นโซฮอล์ ก็ไม่มีปัญหาอะไรอ่ะครับ แต่มีพวกท่อยางน้ำมันอ่ะครับที่เปลี่ยนเป็นรุ่นที่ทนโซฮอล์ได้

3. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ผมก็ ใช้มาตั้งแต่เริ่มขายไม่เห็นมีปัญหานะครับ

4. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เติมโซฮอลผสม95ครับ วิ่งดีไม่มีปัญหาอะไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้