ใครทำshift light เองบ้างครับ บอกหน่อย

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย olan_revolt83, 12 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. olan_revolt83

olan_revolt83 New Member Member

2
    0
    0
    คือผมอยากทำshift lightแบบปรับได้ แต่ไม่รู้แบบวงจร เลยอยากรู้ว่ามีใครเคยทำแล้วบ้าง ช่วยตอบหน่อยคร้าบ ของคุณครับ

2. po_

po_ New Member Member

17
    0
    0
    ช่วยดันครับ อยากทำเหมือนกันครับ ตัวperk boots ด้วยคับ

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อยากรุ้ด้วย เคยเหนมีคนทำวงจร แต่หาไม่เจอ

4. mungkorn2

mungkorn2 New Member Member

12
    0
    0
    รอดูด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้