ไปทำบุญกันครับพี่น้อง "บ้าน บางปะกง" หรือ"สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพบางปะกง" วันที่ 29 พ.ค 53

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย singcoohteam, 11 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ประมาณ 80 กิโล จาก พัทยา

SR20VE ชั่วโมงเดียว ก็ ถึง

:)

2. gluay

gluay New Member Member

125
    2
    0
    พรุ่งนี้แล้วสินะ อิอิ เร็วจัง ว่าจะเลยไปเที่ยวแถวระยองด้วย ใครอยู่ระยองช่วยแนะนำที่เที่ยวหน่อยนะค่ะ ไม่เคยไปเลย พาเจ้าตัวเล็กไปด้วยค่ะ

slimant ถูกใจสิ่งนี้
  3. แหลมแม่พิมพ์...สวนสน....หาดแม่รำพึง.....สวนสุภัทรทรา....บ้านเพ.....เกาะเสม็ด..ค่ะ

4. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    อืมน่าสนใจ ระยองฮิ บ้านจ่า bossapp ล่ะกัน

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :p:pขอบคุณสำหรับผู้ใจบุญทุกท่านที่ติดตามข่าวคราวมาตลอด ผมเชื่อว่าในนี้มีพี่น้องที่มีน้ำใจอีกมากมาย ผมและป๋าหนุ่มในถาแนะที่เป็นเจ้าของสถานที่และการมิตติ้งครั้งนี้จะไม่สำเร็จเสร็จสิ้นถ้าไม่มีพี่น้องที่ใจบุญ บางท่านมาไม่ได้ก็ใช้การโอนเงินมาร่วมทำบุญ ผมก็จะขอใบอนุโมทนาบัตรเก็บไว้ให้ในมิตติ้งหน้านะครับ ส่วนบางท่านที่ไม่ได้มาหรือไม่มาหรือไม่รับรู้ข่าวสารในการมิตติ้งครั้งนี้ผมก็จะขอส่งบุญให้กับทุกๆท่านด้วยนะครับ ในโอกาศนี้ก็ถือโอกาศลาเวปหน้าแดงใว้ ณ.ที่นี้เลยละกันนะครับ ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงง:cry:
    :cool:พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง:sad:

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    สลิปครับพี่อ๊อด...:eek:

7. bfouteen

bfouteen New Member Member

100
    0
    0
    พรุ่งนี้เจอกันครับ มีของใช้ที่จำเป็น เสื้อผ้า เเล้วก้อสตางค์ ไปช่วยอีกแรงนะครับ

8. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ขอบคุณ คุณโต้งและสมาชิกขอนแก่นครับ ได้รับได้รับเงินทำบุญแล้ว
    2900 บาท ขอบคุณครับ เชิญดูบรรยากาศรับมอบเงินครับ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ทำไมป๋าโต้งเราซึ้งจนถึงขนาดนั่งหลับคาวงเลยล่ะครับ โหยยยย ป๋าหนุ่มทำงี้ได้ไงเนี่ย555

10. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มิน่าโทรหาตอนเย็นลิ้นรัวล่ะ :D:D:D:D

11. singcoohteam

5,303
    108
    0
    :eek:รวมยอดเงินบริจาคทั้งหมด 20,399 บาท ขอบคุณสำหรับผู้ใจบุญและผู้มีจิตศรัทธาทั้งหลาย ที่ช่วยทำให้งานนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี ขอบคุณพี่ต่อและแฟน,พี่ม๊อกและครอบครัว,พี่โต้งพี่เฮงแห่งเอ็นวีขอนแก่น,พี่หนุ่มคอบบร้า,พี่นก+บี,พี่แจ๊ค+โม,พี่เป้และครอบครัว,พี่ธิต161,พี่เอ๋+กุ้ง(AE80),พี่ม๊อกและครอบครัว,,พี่เบิ้มแวน,พี่เอ๊กซ์แวน,พี่เล็ก(คนเลี้ยงแมว),คุณเก๋(อชิรยา)และครอบครัว, น้องอุ๊บและครอบครัวมาพร้อมกับ น.ส.วันดี ฟูแสง(พยาบาลC.C.U ศิริราช),คุณกล้วย,คุณแอม,ตาเค+ภรรยา,ฟิชโช่+พี่เอ๊กซ์+พี่กล้วย+พี่ทิดรวบรวมเงินเพิ่มเติมทีหลังจนครบและพี่รงค์เพชรบูรณ์โอนมาตอนบ่ายอีก ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจในครั้งนี้ผมซึ้งใจมากครับ ไว้โอกาศหน้าทริปใหม่ผมจะไปโรงเรียนในถิ่นทุรกันดาน แล้วจะมาบอกข่าวนะครับพี่น้องงงงงงงงงงงง:cry:ดูรูปนะครับ

12. singcoohteam

5,303
    108
    0
    พิธีการต่างๆครับ[/COLOR]

13. singcoohteam

5,303
    108
    0
    มีอีกครับ คุณเก๋ อชิรยาและครอบครัวครับ

14. singcoohteam

5,303
    108
    0
    พี่ MOG nv VAN และครอบครัวครับ

15. singcoohteam

5,303
    108
    0
    พี่ยะและภรรยาครับ

16. singcoohteam

5,303
    108
    0
    พี่ต่อครับ รายนี้มาบริจาคของใช้ด้วยและยอดเงิน5000บาท ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

17. singcoohteam

5,303
    108
    0
    คุณกล้วย,คุณแอร์และครอบครัว พระราม2ขายอะไหล่เชียงกงครับ

18. singcoohteam

5,303
    108
    0
    แจ๊คกี้ทูโทน+น้องโม

19. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หน้าตาอิ่มบุญทุกคนเลย:D

20. singcoohteam

5,303
    108
    0
    อิ่มบุญอุ่นรักอีกต่างหากครับพี่เฮง

21. bfouteen

bfouteen New Member Member

100
    0
    0
    แจ่มครับ

22. thruonline

thruonline New Member Member

131
    1
    0
    พี่อ๊อด ทริปใหม่นี่น่าสนใจคับ พอดีเป็นคนรักเด็กคับ

23. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ตามไปดูอีกหน้านึงเรื่อยๆนะครับ

24. ....แว้กกกกกกกกกก ป๋าหนุ่มทำกันได้ ต้องมีล้างตาครับแบบนี้ 2 ตุลานี้จะไปอีกอยู่ ครับ ( ปกติหงายหลังไปแล้ว ) คราวหน้าถ้าป๋าอ๊อดจะไปโรงเรียน (ของหนู)บอกล่วงหน้านานๆนะครับจะได้มีเวลาเก็บตัง ครับ

25. NooM Cobra

771
    32
    0
    555...ขำๆ น่าคุณโต้ง

26. nv1020

3,195
    302
    83
    อิอิ

27. ตุลามีล้างตาแน่ครับ จะไปหลองวันเกิดตัวเองที่ระยอง

28. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ขอขอบพระคุณอย่างสูง ที่รวมใจรวมพลังกันในครั้งนี้ ชิมิ

29. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ไม่เป็นไรอะจึ๊กอะจึ๊ก

30. NooM Cobra

771
    32
    0
    ได้ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้