เตือน ภัย อู่ ROOKIE RACING SERVICE ใครโดนมาช่วยกันลงชื่อนะครับ เป็นประโยขน์กับผมและหลายๆฝ่าย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kantachit, 3 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kantachit

kantachit New Member Member

28
    0
    0
    ปวดหัวกว่าผมอีกนะเนี่ย

2. soulmatecinema

soulmatecinema New Member Member

23
    0
    0
    ค่ะน้องกิ๊ต ตอนนี้เครื่องพังไปเรียบร้อยแล้วตั้งแต่วันที่2 กันยาที่ผ่านมา เปลี่ยนเครื่องใหม่แล้วเพราะพังจน
    ซ่อมไม่ได้ขนาดวิ่งแค่60นะ ตอนนี่รถอยู่อู่อีกที่วางเครื่องใหม่ใช้เวลา1อาทิตย์ เสร็จเรียบร้อยตอนนี้รออะไหล่บ้างชิ้นที่อุ๋rookie
    ทำหายแล้วมาโทษว่าของเดิมไม่มี ซ่อมกล่องควบคุมระบบไฟที่rookieทำพัง เหลือเรื่องสีที่ตอ้งเอาทำใหม่
    เพราะสีลอกทั้งคันแล้วเห็นเนื้อสนิมเลยล่ะ นี่เขาบอกตัดผุทั้งคันแล้วนะ

3. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เปลี่ยนอู่อื่นบ้าง มีหาช่างไทยฝืมือเก่งไม่เก่งบ้าง จ่ายแพงหรือถูกกว่า ถ้าถูกกว่า แสดงว่า ทำประกอบไม่ดีเลย ดีบ้าง และ ถ้าจ่ายแพงกว่า บางที่ทำประกอบไม่ดีก็มีบ้าง

อัพเดทค่ะ

สรุปตอนนี้ iต่ายได้ยอมรับพร้อมลงลายมือชื่อไว้ที่ สน.บางมดแล้วนะคะว่าจะรับผิดชอบเรื่องสีให้

แต่ยังไม่วายบังคับให้ไปทำสีที่อู่มัน (ตอนนี้เปิดร้านหมูจุ่มตอนกลางคืนด้วย) คนแถวนั้นไปทานมาแล้ว

รสชาดครั้งเดียวลืมไม่ลงเหมือนฝีมือซ่อมรถค่ะ ส่วนเรื่องเครื่อง มันบอกว่าไม่รับผิดชอบ ทั้งๆที่มีหลักฐานทุกอย่างพร้อม

หน้าด้านค่ะ เกิดมาไม่เคยเห็นทำไรไม่เจริญหรอกค่ะ แช่งมันกันทุกวันทุกคนที่รู้เรื่องนี้ ให้มันทั้งตระกูลโดนคืนเป็นพันเท่าเลยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้