เตือน ภัย อู่ ROOKIE RACING SERVICE ใครโดนมาช่วยกันลงชื่อนะครับ เป็นประโยขน์กับผมและหลายๆฝ่าย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kantachit, 3 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    เปลี่ยนอู่เลยครับ

ของผมก็เปลี่ยนอู่เหมือนกันครับ อู่เดิมที่วางให้เสียทุกอาทิตย์ = ='

2. kantachit

kantachit New Member Member

28
    0
    0
    พวกมาสะแล้ว อยู่หนองแขมหรอครับ แถวไหนเอ๋ย ผมอยู่ เพชรเกษม116

รอคนโดนอีกจะมีไหม

3. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    แบบนี้น่าเห็นใจครับ ท่าทางจะบานไปหลายตังอยู่

4. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ผมก็แนะนำ Noi 11 ครับราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับ

5. ยัยตอแหล๋~

ยัยตอแหล๋~ New Member Member

55
    0
    0
    Yes....That Right แรง จบ ไม่หมก

6. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ย้ายอู่เถอะคับ...Please

7. เข้ามาให้กำลังใจ.....และคิดว่าควรเปลี่ยนอู่ใหม่ดีกว่าครับ

8. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    เอาใจช่วยครับผม

9. SUYAKI

SUYAKI New Member Member

43
    0
    0
    อู่ดีๆมีอีกเยอะครับ เข้าใจความรู้สึกครับ

10. opor.NAKA

opor.NAKA New Member Member

44
    0
    0
    ดูด้วยคน

11. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ทางอู่เงียบจังไม่ออกมาชี้แจงหน่อยเหรอครับ....เปลี่ยนอู่ดีกว่าเดี๋ยวเสียเงินเยอะกว่าเนี่ย

12. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เจอแบบนี้เซงแทนเลยครับ สู้ๆ

13. maniyom

maniyom New Member Member

16
    0
    0
    เวงกำ เซ้งแทนเจ้าของรถครับ

14. jack-za

jack-za New Member Member

43
    0
    0
    ผมว่าเปลี่ยนอู่แล้วไม่ต้องจ่ายค่าแรงเลยดีกว่าครับ ขนของกลับเลย ผมเคยไปทำอ่ะครับ แค่เปลี่ยนประเก็น แล้วเขาลืมเจาะแค่รูเดียว รถผมรวน เอาเข้าไปแก้ รื้อใหม่หมด ค่าแรงไม่เสียเลย เขาถือว่าแก้งาน จนทุกวันนี้ ทุกอย่าง ทำอู่นั้นหมดครับ มีรถหลายคัน ที่โดนฟันมาจากที่อื่นก็มาจบที่อู่นี้ครับ และไม่แนะนำให้เปลี่ยนอย่างเดียว นอกจากไม่ไหวจริงๆครับ เพื่อประหยัดค่าใช้จ่าย อะไรจะเปลี่ยน ช่างจะโทรถามก่อนว่าจะเอาไง

15. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    คนเล่นรถผมว่า
    ดดนกันมาทุกคนเหละ
    มาก-น้อยต่างกัน
    กว่าจะหาอู่ถูกใจมันยาก มันเหนื่อย
    ยังไงก็ขอให้รถจบไวๆ

16. เซงแทน เจองานตามใจช่าง

17. KOZO FATBOY

KOZO FATBOY New Member VIP

702
    2
    0
    ง่ หน เดียว ดีกว่า โง่ หลายหน

หนแรก เป็นบทเรียน อย่าฝืนต่อไป กัดฟันเอารถออกมาจากอู่นั้น แล้วมาสืบหาอู่ที่ชำนาญทำเครื่องรุ่นนั้นแล้วท่านจะสบายใจ

ผมโดนมาและ อู่ที่เก่งแต่ปาก ไอ้นั่นกูรู้ กูทำได้ พอทำจิงๆ ผลงานน่าเอาตีนตบปาก!!

18. kantachit

kantachit New Member Member

28
    0
    0

ตอนนี้รถพังเรียบร้อยแล้วครับ

19. ย้ายอู่เลยครับแล้วก็ไปแจ้งความข้อหาฉ้อโกงเลยครับ เอาให้เข็ด

20. avs-thailand

avs-thailand New Member Member

27
    2
    0
    โฮะ เจอแบบนี้ก็แย่เหมือนกัน

21. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    เปลี่ยนอู่เถอะครับ....

22. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    แย่เลยเจอแบบนี้ ไม่รับผิดชอบเลยหรอครับ

23. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    เอาใจช่วยครับ

24. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เอาใจช่วยนะครับ

อู่ไม่ดี ไม่ต้อง อุดหนุน ย้ายอู่เถอะครับ

25. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    รถพังแล้วเหรอครับ แล้วจะเอาไงต่ออ่ะครับ เซ็งแทนเลย เฮ้อ!

26. sitnonXtreme

sitnonXtreme New Member Member

27
    0
    0

ทามจายคับ ><"

27. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    เคยเข้าไปครับดีที่ไม่ทำ

28. WANZA

WANZA New Member Member

25
    1
    0
    ระวังอู่ไอ้ช่างต้น t@t แถวบางนานะแม่งมั่วสุดๆคงจำได้นะว่าเมิงทำรถผมพัง กะไอ้b16กับลูก84 ของป๊าเมิงน่ะอ้ายต้น

29. Mr.ChaiKarn

Mr.ChaiKarn New Member Privilege

316
    2
    0
    ย้ายเถอะครับอู่
    จะทนให้มันรวยเหรอครับพี่น้องครับ

ถ้ารถคุณพูดได้ มันคงบ่น หน้าดู...

30. soulmatecinema

soulmatecinema New Member Member

23
    0
    0
    เข้ามาเจอกระทู้นี้ช้าไปโดนนนนนซะเเล้วครับทำ BMW E34 หมดไป 5 แสนกว่าบ้านเเทบแตกยังไม่จบเลยครับกำลังเดินเรื่องฟ้องร้องอยู่ สน.บางมดใครที่โดนไปแล้วขอเข้ามาร่วมกันฟ้องครับ
    -เสนอราคามา 1แสน2 ตัดผุ+ทำสีทั้งคันนอก ใน+ติดแก๊สหัวฉีด+ทำภายใน+โอเวอร์ฮอลเครื่อง 1 JZ แต่ตอนนี้ 5 แสนกว่าแล้วเครื่องยังไม่สมบูรณ์ สีมีปํญหา ระบบไฟภายในเสีย เบรกแล้วสั่นทั้งคัน ซันรูฟน้ำรั่ว อื่นๆอีกมากมาย แล้วสรุปไม่รับผิดชอบครับไปนั่งกินเบียร์เฉยปล่อยให้เจ้าของรถแก้งานเอง เพราะกรูเก็บตังไปหมดเเล้ว เซ็งครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้