ถึงท่านพี่ เ ป้ ครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย na046, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    กล่าวคือ ..... ในวันที่ 3 4 เมษา ทางทีมงาน เต็ปเอ๊า มีโครงการว่าจะไปมีทกันที่บ้านท่านอ๊อด ฌ สัตหีบ ครับ ในคืนวันที่ 3 วันเสาร์ เห็นว่าท่านพี่ น่าจะวนเวียนอยู่ ระแวกนั้น หากไม่รู้ว่าจะไปไหน ก็ เข้ามาแจมกันนะครับผม

ตอนนี้ หมึก ตก สด ๆ สั่งแล้ว ตก วันที่ 2 ครับ สดจริง หนวดยังดูดมืออยู่เลย และ หอยเชล ครับ เรา สั่งกันเป็นถุง แถม ท่านแม่เปีย เจ้าบ้าน ไป นครพนม มา รู้ว่าเพื่อนลูกจะมาบ้าน จัด อุ จาก ครพนม มาอีก 2 ให ครับผม ........ ถ้าว่าง แวะมา พบกัน ครับผม : D :D และก็ พี่ ๆ ชาว ปิกอัพ ฟรีด้อมด้วยนะครับ สนใจก็แวะไป ครับผม :D :D

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอโทษด้วยครับ ตานะ ผมไม่ได้เข้ามาดูบอร์ดเลย ขออภัยอย่างสูงครับ

โอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่ คร้าบ...................!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้