สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณMax

2. ex-final

ex-final New Member Member

16
    1
    0
    สวัสดีครับ
    ขออนุญาติแนะนำตัวนะครับ
    ชื่อ POP ครับ
    วันนี้พายานพาหนะ คู่กายมาแนะนำตัวด้วย Sunny B14
    ได้รู้จักคลับนี้ก็ตอนกำลังเดินทางไป จ.สกลนคร ได้ไปเติมแก๊สอยู่ปั้มหนึ่ง มีคนมาแนะนำตัวว่าเขาอยู่คลับนี้แล้วก็ชี้ไปที่รถของเขา(ไม่ทราบชื่อต้องอภัยด้วยนะครับ)
    จะมีสติ๊กเกอร์คลับติดอยู่ แล้วชวนผมเข้ามาดูที่เว็บsunny-thailand.com, FB หลังจากกลับมาจาก สกลนคร ผมได้เข้ามาเปิดดูเว็บแห่งนี้ อยู่หลายวันครับ
    รู้สึกว่าคลับนี้มีเสน่ห์เป็นกันเองดี จึงตัดสินใจกดสมัครสมาชิกเข้ามา

ส่วนตัวผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลยยังไงก็ขอคำชี้แนะและฝากตัวด้วยนะครับ

- - - Updated - - -

สวัสดีครับ
    ขออนุญาติแนะนำตัวนะครับ
    ชื่อ POP ครับ
    วันนี้พายานพาหนะ คู่กายมาแนะนำตัวด้วย Sunny B14
    ได้รู้จักคลับนี้ก็ตอนกำลังเดินทางไป จ.สกลนคร ได้ไปเติมแก๊สอยู่ปั้มหนึ่ง มีคนมาแนะนำตัวว่าเขาอยู่คลับนี้แล้วก็ชี้ไปที่รถของเขา(ไม่ทราบชื่อต้องอภัยด้วยนะครับ)
    จะมีสติ๊กเกอร์คลับติดอยู่ แล้วชวนผมเข้ามาดูที่เว็บsunny-thailand.com, FB หลังจากกลับมาจาก สกลนคร ผมได้เข้ามาเปิดดูเว็บแห่งนี้ อยู่หลายวันครับ
    รู้สึกว่าคลับนี้มีเสน่ห์เป็นกันเองดี จึงตัดสินใจกดสมัครสมาชิกเข้ามา

ส่วนตัวผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลยยังไงก็ขอคำชี้แนะและฝากตัวด้วยนะครับ

3. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    ยินดีต้องรับครับคุณป๊อบ

4. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับว่างๆมิตติ้งกันนะครับคุณPop

5. neoguy77

neoguy77 New Member Member

5
    1
    0
    สวัสดีครับ มาใหม่ครับ ไม่รู้รถเก่าของใคร แต่ใหม่ของผมครับ ขอบคุณที่สร้างบ้านหลังนี้ ให้ผมได้ศึกษาข้อมูลครับ View attachment 1761610 View attachment 1761611

สวัสดีครับ มาใหม่ครับ ไม่รู้รถเก่าของใคร แต่ใหม่ของผมครับ ขอบคุณที่สร้างบ้านหลังนี้ ให้ผมได้ศึกษาข้อมูลครับ View attachment 1761610 View attachment 1761611

6. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณneoguy77

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยินดีต้อนรับ ทุก ๆ ท่าน นะคร้าบบ :D

ยินดีต้อนรับ ทุก ๆ ท่าน นะคร้าบบ :D

8. zakudoh

zakudoh New Member Member

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ โด้ ใช้ B14 ครับ :)

9. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณโด้

10. yoshimaru13

yoshimaru13 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ปอนด์ครับ

อยู่สาย 3 - อ้อมใหญ่

ใช้ Sunny B11 Coupe สีฟ้า ครับ

11. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณปอนด์

12. aek_EBB

aek_EBB New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ผม เอก ครับ
    อยู่ รามคำแหง 174 มีนบุรี
    ใช้ B 14 ปี 99 ครับ
    สมาชิกใหม่ครับ

สวัสดีครับ ผม เอก ครับ
    อยู่ รามคำแหง 174 มีนบุรี
    ใช้ B 14 ปี 99 ครับ
    สมาชิกใหม่ครับ

13. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    ยินดีต้อนรับคุณเอกนะครับ ปีใหม่ไปปาร์ตี้กันครับ :)

14. NezNaked

NezNaked New Member Member

9
    0
    0
    ถ้าขับ Sunny KHB310 [City Boy] จะขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน พอจะได้หรือเปล่าครับ :peace:

ชื่อเนสฮะ ปกติจะขับอยู่ระแวกสี่แยกสะพานควาย, สี่แยกเจริญผล

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :faint:

ปล.หรือผมควรจะไปกระทู้ NISSAN ( retro ) Sunny-Thailand หว่า :confused:

15. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับเลยดุณเนส ว่างๆมามิตติ้งกันครับ
    ติดตามที่กระทู้มิตติ้งประจำเดือนได้เลยครับ

16. BeeTSmOoTh

BeeTSmOoTh New Member Member

8
    0
    0
    ผม ชื่อ บีส ขับ ฺB11 สีน้ำเงิน คาฟฟ เด็กใหม่ คาฟฟ ฝากเนี้อฝากตัวด้วย นะ

17. BeeTSmOoTh

BeeTSmOoTh New Member Member

8
    0
    0
    ฝากด้วย นะ คาฟฟ ไม่สวยแต่แรง คาฟฟ

View attachment 1763660

ฝากด้วย นะ คาฟฟ ไม่สวยแต่แรง คาฟฟ

View attachment 1763660

18. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณบีส

19. NezNaked

9
    0
    0
    ขอบคุณที่ชวนฮะ แต่ทว่า Meeting วันเสาร์ที่ 12/01/56 ครั้งนี้ผมคงจะยังไม่ได้ไปนะฮะ พอดีรถผมเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อย

แล้วช่างทำสีแกนัดผมเข้าอู่ช่วงต้น ม.ค.ลากยาวถึงต้น ก.พ. เลยฮะ ไว้หลังจากครั้งนี้ มี Meeting ต่อไป ผมไปแน่นอนฮะ :teeth:

20. Oat40

5,652
    7
    38
    ไม่เป็นไร หายไวๆนะครับ แล้วเจอกัน

21. NezNaked

9
    0
    0
    งานนี้ผมดูทรงแล้ว คาดว่าน่าจะหายไวตามกำลังทรัพย์ของผมเอง และก็ฝีมือช่างอ่ะครับ 555+ ;)

22. JKdER

JKdER New Member Member

7
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ มาหาความรู้เกี่ยวกะ B11 ครับ เพิ่งได้มาตอนนี้ก็กำลังไล่เก็บงานอยู่ครับ ยังไงหวังว่าจะได้ความรู้จากทุกๆท่านนะครับ

23. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณJKdER

Sent from my iPhone using Tapatalk

24. Hipster1989

Hipster1989 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีค่ะ .. ชื่อ ต้า ค่ะ อยู่ พัทยา-บางแสน
    พึ่งเอารถพ่อมาใช้ค่ะ B14 สีฟ้าเดิมๆเลยย
    ปกติขี่แต่เวสป้าค่ะ
    ตอนนี้เริ่มอยากจะแปลงโฉม B14 ใหม่ทั้งคันแล้วละค่าาาาาาา
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าาาาาาาาา

25. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณต้า เสาร์หน้ามีมิตติ้งปีใหม่กัน ถ้าว่างก็เชิญนะครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

26. BenzGenJurO

BenzGenJurO New Member Member

3
    0
    0
    รายงานตัวไป แล้วอ่าครับไม่เห็นมีชื่อ ขึ้น อยากได้ สติกเกอร มา แป๊ะหลังรถอ่าครับ ผมขับ B14 ร่วม meeting ได้ เป็นบางโอกาสครับผม

27. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เข้าใจว่ารายชื่อไม่ได้ถูกอัพเดทนานแล้ว

1)ลองมามิตติ้ง หรือ 2)เข้ามาอ่านมาโพสกระทู้สัก3เดือน6เดือน เดี๋ยวก็เข้าใจเรื่องสติกเกอร์ครับ :)

28. iceloveonly

iceloveonly New Member Member

13
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อไอซ์ครับผม b14 ท้ายยาว 97 ga16dne M/T เดิมสนิททุกกระเบียดนิ้ว เพิ่งถอยมาครับ

หลังจากที่แอบอ่านบอร์ดนี้มา น่าจะครึ่งปีได้ ก็ได้มาเชยชมซักทีครับ ตัดสินใจอยู่นานจนลงตัวที่รุ่นนี้ ทั้งยี่ห้อ (ชอบ nissan) ราคา แนวทางการแต่งต่อไปได้ ค่อนข้างมี อะไหล่ราคารับได้
    ก็ตระเวณหาทั่วกรุงเทพจนได้มาครับ

อาจจะเคยแอบแอดใครไปป่วนถามคำถามโง่ๆไปบ้างก็ขออภัยนะครับ

ใว้ถ้าเริ่มไม่เดิมบ้างแล้ว ผมขอไปมิตติ้งด้วยนะครับ ตอนนี้รถเดิมสนิท เขิน ยังไม่รู้จักใครเลยด้วย

สวัสดีครับ ชื่อไอซ์ครับผม b14 ท้ายยาว 97 ga16dne M/T เดิมสนิททุกกระเบียดนิ้ว เพิ่งถอยมาครับ

หลังจากที่แอบอ่านบอร์ดนี้มา น่าจะครึ่งปีได้ ก็ได้มาเชยชมซักทีครับ ตัดสินใจอยู่นานจนลงตัวที่รุ่นนี้ ทั้งยี่ห้อ (ชอบ nissan) ราคา แนวทางการแต่งต่อไปได้ ค่อนข้างมี อะไหล่ราคารับได้
    ก็ตระเวณหาทั่วกรุงเทพจนได้มาครับ

อาจจะเคยแอบแอดใครไปป่วนถามคำถามโง่ๆไปบ้างก็ขออภัยนะครับ

ใว้ถ้าเริ่มไม่เดิมบ้างแล้ว ผมขอไปมิตติ้งด้วยนะครับ ตอนนี้รถเดิมสนิท เขิน ยังไม่รู้จักใครเลยด้วย

29. Oat40

5,652
    7
    38
    รถเดิมๆก็มามิตติ้งได้นะครับ จะได้ดูแนวทางการแต่งรถให้ไม่เดิมได้เห็นกันจะๆ ถ้าไปแล้วกลัวไม่รู้จักใคร โทรหาผมได้เลยครับ โอ๊ต 089 779 6903
    ยินดีต้อนรับครับคุณไอซ์

30. iceloveonly

iceloveonly New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุณครับผมคุณโอ็ต ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีมิตติ้งนัดเจอผมอาจจะขอไปด้วยนะครับ แต่เสาร์นี้ที่เห็นในบอร์ดผมติดงานพอดี ^^

ขอบคุณครับผมคุณโอ็ต ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีมิตติ้งนัดเจอผมอาจจะขอไปด้วยนะครับ แต่เสาร์นี้ที่เห็นในบอร์ดผมติดงานพอดี ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้