สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YuisY

YuisY New Member Member

22
    0
    0
    สาหวัดดีครับ
    พอดีเพิ่งสมัครอ่ะครับ
    ผมขับ B14 ปี 2000 อ่ะ
    พอรุ้เรื่อง B14 นิดหน่อย
    รบกวนช่วยชี้แนะ ด้วยนะครับ

ปล. 1. ส่วนใหญ่จะMeeting กันแถวไหน ช่วงไหนบ้างครับ
    2. ฝากตัวด้วยน่ะครับ

2. chattingfly

chattingfly New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีฮ่ะ ขอเข้าทีมด้วยได้ไหมฮ่ะ
    ชื่อแชทฮ่ะ ใช้B14 อยู่แถวแจ้งวัฒนะฮ่ะ
    ไม่ค่อยรู้เรื่องรถมากนัก ยังงัยก็ช่วยชี้แนะด้วยนะฮ่ะ
    ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะฮ่ะ
    ขอบคุณครับ

ปล. ว่าแต่สมัครเข้าคลับยังงัยฮ่ะ ต้องกรอกใบสมัครยังงัยที่ไหนไหมฮ่ะ...อิอิ

3. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    สวัสดีครับ ชื่อเบสท์ครับ

พอดีกำลังจะได้ Sunny B14 Supersaloon ปีเก้าหก เครื่องพันหกมาไว้ในครอบครอง เลยแวะมาหาข้อมูลหน่อยนะครับ

ยังไม่ทราบข้อมูลเลยว่าเป็นตัวไหน อะไร ๆ ยังไง

ทั้งนี้ก็ขอสมัครสมาชิกด้วยเลยแล้วกันนะครับ รถมาเมื่อไรแล้วจะถ่ายมาให้ พี่ ๆ ชมกันอีกทีนะครับ

4. boodemon

boodemon New Member Member

4
    0
    0
    ฺบู ค่ะ อยู่ จ.ตาก

Sunny B11 มรดกจากแม่ค่ะ

5. 5Eping

5Eping New Member Member

5
    0
    0
    View attachment 1596679 ดีครับพวกพี่ๆๆ ผมชื่อปิง b13 ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าผมเข้าตอนไหน แต่พ่อผมบอกว่าเขาสมัครไว้ให้ ชื่อคุณนพดลอะครับ ขอแนะนำตัวให้พี่ๆๆรู้จักหน่อยนะครับ

6. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ยินดีตอนรับครับทุกคน

7. eddy191

eddy191 New Member Member

9
    0
    0
    เอสดี้ B11 ร้อยเอ็ดค๊าบฝากตัวด้วย

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ทุก ๆ ท่าน น่ะครับ

เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ ติดตามข่าวสารเรื่อง meeting ในบอร์ด
    ว่างและสะดวก มาจอย กันน่ะครับ :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:07:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:07:28 ----------

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ทุก ๆ ท่าน น่ะครับ

เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ ติดตามข่าวสารเรื่อง meeting ในบอร์ด
    ว่างและสะดวก มาจอย กันน่ะครับ :D

9. eddy191

eddy191 New Member Member

9
    0
    0
    เอสดี้ขับ b11 ค๊าบฝากตัวด้วยน่ะค๊าบ อยู่ร้อยเอ็ด

10. dewz

dewz New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมดิว ขับรถ b14 ขอร่วมวงเป็นสมาชิกด้วยคนครับ แต่ตอนนี้รถกำลังซ่อมอยู่ที่อู่ยังเอารูปมาโชวไม่ได้ครับ

11. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ว่างๆเข้ามาเล่นๆ มานัวๆ กันที่บอร์ดบ่อยๆนะคร๊าบ อิอิ

12. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    aummor
    อั้มครับ ใช้ B11ครับ กำลังทำสี
    รายงานตัวครับ
    [email protected]
    อยู่สกลนครครับ

13. bank8888

bank8888 New Member Member

1
    0
    0
    bank8888 คับ sunny neo ฝากตัวด้วยคร้าบ

14. Callmelonewolf

Callmelonewolf New Member Member

30
    0
    0
    หวัดดีด้วยคน
    มาใหม่ๆ

15. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน ^^

16. Boyz_B14

Boyz_B14 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ

เพิ่งสมคัรวันนี้ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ผมบอยครับผม !!

17. ..

ชื่อ เอ็มครับ ขี่ b11 อายุ21
    อยู่แถวนน นะครับ เมล์คุยกัน [email protected]

18. bugnet

bugnet New Member Member

1
    0
    0
    รายงานตัวครับ มาใหม่สดๆ บิ๊ก B14 พะเยาคับ อยากได้ เบาะนั่งคู่หน้า สะอาดๆ สักคู่หนึ่งคับ ไครมีบ้าง แนะนำหน่อยคับ แบบว่าเดิมๆอะคับ [email protected] แถวพะเยาหรอไกล้เคียงคับ อยากได้ด่วนๆคับ

19. bank10230

bank10230 New Member Member

16
    1
    3
    แบงค์ค้าบบ B12 สีน้ำเงิน แรงด้วยสปอย์เลอร์Nismoแท้ ที่เหลือเดิม เกียร์5รูด เข้าแล้วเด้งหลุดเอง วิ่ง4เกียร์

แซงFerrari F360สีขาวคาดเส้นดำคู่ทะเบียน360บนทางด่วนมาครั้งนึง ด้วยความเร็ว160 ณ ไหล่ทาง ด้วยเกียร์4

รอบเครื่องไม่เคยทราบเพราะเปลี่ยนจานจ่ายมา สัญญาณคนละแบบไม่ได้ติดเพิ่ม

"โมโหแล้วรถมักจะเสียการควบคุม(โดยสติ เหลือแต่สัญชาตญาณ) อาการจะมีเสียงยางบดถนนเขณะล้อเริ่มหมุน และขณะล้อหยุดหมุน"

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยินดี ต้อนรับ ค้าบบ :D

21. SODA_B11

SODA_B11 New Member Member

3
    0
    0
    SODA_B11 ครับ
    ขับB11
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

22. 3500us

3500us New Member Member

3
    0
    0
    สวัดดีครับ

nana B11
    [email protected]
    ขับมาได้ 2 วัน

รังสิต ครับ

23. earthnfs

earthnfs New Member Member

78
    0
    0
    เอิร์ธ วัตถุไปไว B14 TAXI ถอดป้าย

ขับมาแล้ว 2 ปี ครับ

24. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    เบสท์ครับ

N16 ปี2004 1.6MT

รบกวนด้วยครับ

25. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    น้องใหม่มารายงานตัวครับ

ผมชื่อ กอล์ฟ นะครับ ขอเป็นส่วนหนึ่งของ Club Nissan ด้วยนะครับ

พอดีผมพึงได้รถ Nissan B14 มาแล้วผมก็พึงรู้จักเวบนี้จาก Google

พอผมได้ลองอ่านรู้สึกได้ความรู้มากๆเลยครับ และดูพี่ๆในคลับเป็นกันเองมาก

ผมอยู่แถว บางบัวทอง ถนน เส้น กาญจนาภิเษก นะครับ

E-Mail [email protected] พี่ๆเพื่อนๆที่อยู่โซนเดียวกับผมช่วย แอดเมลหาผมด้วยนะครับ

ผมมีหลายๆเรื่องๆที่อยากจะสอบถามมากๆเลยครับ ทั้งร้านขายของแต่ง เรื่องอู่ซ่อมต่างๆ ><"

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนมากนะครับ ^^

26. ทัศน์ชวนชม

ทัศน์ชวนชม New Member Member

12
    0
    0
    ทัศน์ ชวนชม ครับ ใช้ B 11 อยู่แถวสนามบินน้ำครับ

27. ทัศน์ชวนชม

ทัศน์ชวนชม New Member Member

12
    0
    0
    B 11 ครับ ทัศน์ชวนชม[​IMG]

28. kapong b11

kapong b11 New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อ ป๋อง b11 น้องใหม่รายงานตัวครับ(น้องใหม่จากอุบลราชธานีครับ)

29. prakobsin

prakobsin New Member Member

1
    0
    0
    เตอร์ เด็กใหม่ไร้เดียงสา รายงานตัวคับ พี่น้องชาวSunny thauland ทุกท่าน B14

30. llwS LuCiFer

llwS LuCiFer New Member Member

8
    0
    0
    น้องใหม่ขอรายงานตัวค่ะ...แพร B14 Ga.15 สีเขียว โซนบางบัวบอง นนทบุรี ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้