สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Need For Sunny

Need For Sunny New Member Member

32
    1
    0
    เย้...มีชื่อแว้ว มะได้เข้ามานาน คิดถึงทุกคนเน้อ...:) :) :)

2. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    มีชื่อแล้วก็เข้ามา บ่อยๆนะครับ แล้ว อย่าลืมมามิตติ้งกันบ้างนะครับ

3. film_19

film_19 New Member Member

59
    10
    0
    มาครับ

4. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    อัพใหม่คร้าบ

5. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    โห สมาชิก ตั้ง ร้อย ก่า คน

ผมรู้ จัก แค่ 2 คนเอง

คน นั้น กะ คนนี้

6. ARTEK_CNX

ARTEK_CNX New Member Member

15
    2
    0
    ขอสมัครเข้าอยู่ด้วยคนนะคร้าบบบ:rolleyes:

7. NUM RE

2,001
    497
    0
    แล้วคนโน้น คนนู้น คนหล่อ หละไม่รู้จักเหรอ:cool:

8. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    สวัสดีพี่น้องทุกท่านน่ะคร้าบ

9. Sak-Korat

Sak-Korat Guest

0
    0
    0
    ขอสมัครด้วยคนคร้าบ.........

Sak-Korat B11.

10. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    มีแต่ชื่อคนหล่อๆ ทั้งนั้นเลย.....

11. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
  12. film_19

film_19 New Member Member

59
    10
    0
    ในเวลาต่อมา

:D ยังดีนะครับพี่น้องรู้จัก2คนกระผมไม่แน่ใจว่ารู้จักใครมั่งยังและมีใครรู้จักมั่งรึป่าวคร๊าบ:D

13. Aordy

Aordy New Member Member

5
    0
    0
    ขอเข้าร่วมด้วยคนได้ไหมครับ ต้องทำไงครับ

14. hart

hart New Member Member

4
    1
    0
    ขออยู่ด้วยคนครับ ทำไงมั่งอ่ะครับ

15. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0
    *+*+*+*+.....สมัครใหม่ค่ะขอเป็ฯสมาชิกด้วยคนคะ.....*+*+*+

16. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ตลก

ตลก

เดี๋ยว จะ โดน พี่มด เข้าให้

17. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    พี่น้องที่มาสมัครใหม่ แจ้งชื่อ, รถ, รายระเอียดของตัวเองด้วยคร้าบ

18. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    พี่น้องที่มาสมัครใหม่ แจ้งชื่อ, รถ, รายระเอียดของตัวเองด้วยคร้าบ

19. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ช่าย ช่าย เดินไม่เป็นเลยนะ จะบอกให้ :D :D :D :D :D :D

20. ARTEK_CNX

ARTEK_CNX New Member Member

15
    2
    0
    ชื่อ อาร์ทครับ ใช้ NISSAN sunny B14 ครับ เครื่องยนต์ SR20DET เดิมๆครับ
    อยู่เชียงใหม่ ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

21. Aordy

5
    0
    0
    ชื่อ ออครับ ใช้ Nissan Almera 1.8 (QG 18DE) สีบรอนส์เงิน ไม่ได้แต่งอะไรเลยครับ เดิมๆ อยู่กรุงเทพครับ แถวๆ นวมินทร์ ครับ ไม่ค่อยเก่งเรื่องรถเท่าไหรยังไงรบกวนด้วยนะครับ ตอนนี้อยากติดgas มากเลย ไม่ทราบมีอะไรแนะนำไหมครับ

22. Aordy

5
    0
    0
    ลืมบอกไป เป็นแฟน Liverpool ครับ อิอิ

23. NUM RE

2,001
    497
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาในบอร์ดบ่อยๆนะครับ

ในคลับน่าจะมี แฟนพันธ์แท้ หลายคนครับ LIVERPOOL THAILAND FAN CLUB:)

24. infinity

infinity New Member Member

5
    0
    0
    หวัดดีทุกๆท่านครับ ชื่อหลวงครับ ใช้ sunny B11 ครับ กำลังยกเครื่องใหม่อยู่ที่อู่ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 สิงหาคม 2006
  25. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    พี่น้องที่มาสมัครใหม่ แจ้งชื่อ, รถ, รายระเอียดของตัวเองด้วยคร้าบ ใครยังไม่มีชื่อ แจ้งด้วยน่ะคร้าบ ท่านประทานเราแก่แล้วอาจจะดูแลไม่ทั่วถึง อิ อิ

26. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    จะไปแอ่วเหนือ งานราชพฤกษ์ พ.ย. นี้

27. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ตามมาอัพใหม่
    พี่น้องที่มาสมัครใหม่ แจ้งชื่อ, รถ, รายระเอียดของตัวเองด้วยคร้าบ ใครยังไม่มีชื่อ แจ้งด้วยน่ะคร้าบ ท่านประทานเราแก่แล้วอาจจะดูแลไม่ทั่วถึง อิ อิ

28. infinity

infinity New Member Member

5
    0
    0
    หวัดดีทุกๆท่านครับ ชื่อหลวงครับ ใช้ sunny B11ครับ (ยังไม่มีรูปกำลังยกเครื่องใหม่อยู่ที่อู่ครับ

29. Oisco ํ ํ ํ

Oisco ํ ํ ํ New Member Member

1
    0
    0
  30. Sak-Korat

Sak-Korat Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิก

ชื่อ-สกุล สมศักดิ์ เกษมราช ( แซก )
    อายุ 30 ปี ที่อยู่ นครราชสีมา 044-704143
    รถ B11 กท-4102
    อาชีพ : Seagate Technology Thailand
    สถานภาพ ลูกสาว 1 คน
    Mail : [email protected] / [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้