[+ถ้าจะจัด Racing Training Course ใครสนใจบ้าง+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

๊Up date ข้อมูลกิจกรรม ด้านบนสุดเลยคะ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สนใจครับ ว่าแต่ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ เงินมีน้อยนิด

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ติดสอบ ไปไม่ได้อะ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอสมัคร 1 คน จ้า

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ลงชือครับ

นาย ธนนนท์ เงาเฉลิมพงศ์ ภก 7451

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:27:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:27:22 ----------

ลงชือครับ

นาย ธนนนท์ เงาเฉลิมพงศ์ ภก 7451

6. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    สนใจอยู่คับ แต่เครื่องเดิมอึดๆ ไปได้ป่าว และงบประมาณเท่าไหร่คับ

7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    น่าสนใจดีครับ อยากทราบค่าใช้จ่ายเหมือนกัน

8. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

รายละเอียดทั้งหมด ย้ายไปปักหมุดข้างบนเวบบอร์ดแล้วนะคะ ทั้งวัน เวลา และสถานที่ รวมไปถึงค่าสมัคร

9. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    DC2 ไปด้วยคันนึง...

10. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

รายละเอียดการสมัครอยู่อีกกระทู้นะ คุณโบ๊ท วาปักหมุดไว้บนบอร์ดอะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้