แง้ๆๆๆ ป้าเบริด u12 ผมงานเข้า หัวฉีดพัง2หัวหาไม่ได้

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย colazaaa, 22 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อย่าพูดๆ ม่ะดีๆ มานทามร้ายยยจิตจายยยย :D

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;)
    แต่มันก็ไม่ค่อยจะเป็นกันนะ............

;);););)

3. A_Premium

A_Premium New Member Member

37
    0
    0
    ลองไปหาดูน่ะครับ
    แต่ผมเองก็มีน่ะครับ 2 หัวเลย พึ่งเปลี่ยนมามาด ๆ เลย
    รั่วเหมือนกันครับ สนใจมั้ยครับ .... อิอิ
    ล้อเล่นน่ะครับ

4. colazaaa

colazaaa New Member Member

9
    0
    0
    ความรู้ๆขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้