\\\LIVERPOOL Fanclub In HLC.///

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Redpanda, 6 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
  2. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    พี่คับ...........พี่รู้จักนกฟินิกส์ มะพี่ นกที่ไม่มีวันตายและจะฟื้นขึ้นมาโผบินอย่างงดงามทุกครั้งที่ตาย นั่นแหละพี่ หงษ์แดงหรือนกที่มะมีวันตาย หึๆๆๆ :cool: (เท่ชะมัดเลยตู อย่าแพ้นะมึงนัดชิง อายตายหอง)

:)

3. Redpanda

158
    1
    0
  4. Redpanda

158
    1
    0

มะต้องตกใจคับ พ่อมดเรากลับมาแว้วคับ คีเวลไงคับ แล้วยังมี มาคกอนซาเลส อีกคน พอพึ่งพาได้ :)

5. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    อีกแค่วันเดียวเท่านั้น หงส์แดงจะเป็นจ้าวยุโรปสมัยที่.................(เท่าไหร่แล้วหว่า) อีกครั้งรึไม่
    แฟนหงส์แดงพลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง ส่วนผมนั้น......zzzzzzzzZZZZZZZZZZZ

6. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ตื่นๆๆๆๆๆ..อย่าหลับ...

7. Redpanda

158
    1
    0
    อ้าวเดียร์ หลับได้ไง ตื่น ดิๆๆๆๆ เราต้องเชียร์เผื่อ สโมสรในอังกฤษทุกสโมสรเลยนะ อิๆๆๆ :)

8. mega fire

354
    7
    18
    :cry: :cry: :cry: มันน่าเจ็บใจจริงๆๆ ไว้ฤดูกาลหน้าค่อยว่ากันใหม่ใช่ไหมครับพี่น้อง

9. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    เสียใจด้วยละกัน นะคับ :D :D

10. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับแฟนหงส์ด้วยนะครับเมื่อคืนอยู่มิลานเป๋าตุงเลย....อิอิ

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ..ถึงยังงัย...พวกเราก็จะไม่มีวันเดินอย่างเดียว...We are the ....KOP......

12. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งและหาที่เปรียบไม่ได้ แต่ก็ขอขอบคุณคับที่ทำให้โต๋เต๋มีตังแต่งรถ

13. โต๋เต๋

590
    7
    0
    สงสัยงานนี้โต๋เต๋โดนฆ่าเเน่ๆๆๆๆๆๆ

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อ่าเจอแล้วครับคนที่เป๋าตุงรอบหน้ามามี๊ตติ้งจัดด้วยนะเหล้า1ชุด5555555

15. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    งั้นมาเลยโต๋เต๋มามี้ตติ้งรอบหน้านะจัดเรดมา1ขวดอะนะ5555555555

16. Redpanda

158
    1
    0
    หลังจากจบเกมส์ 90 นาที + 3 นาทีต่อเวลา บวกกับง่วงนอน บวกกับความเซ็ง บวกกับความเศร้า และคนรู้จักอีกหลายคนที่โทรมาแสดงความเสียใจ(ความจิงมานโทรมาเยอะเย้ยเจ็บใจเฟ้ย) สงสัยมานแพ้ได้ไงวะครึ่งแรกบุกอยู่ฝ่ายเดียว คิดไปคิดมา กองหน้ามานมะคมอ่า...... สงสังฤดูกาลหน้าป๋า ราฟา ซื้อกองหน้ากะกองกลางเพิ่มแหงม คิดแล้วเจ็บใจๆๆๆ แต่ฟดูกาลหน้าเอาใหม่ สู้ๆๆๆๆ:D

17. mega fire

354
    7
    18
    เสียใจอย่างสุดซึ้ง.....

18. Redpanda

158
    1
    0
    ผ่านไป 2 วัน ยังเซ็งมะหาย:mad:

19. โต๋เต๋

590
    7
    0
    จัดไปคับ

ถ้าไปเมื่อไหร่บอกแล้วกันคับถ้าให้ดีโทรบอกล่วงหน้านะพี่0840978987:D :eek: :sad:

20. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    หงษ์ สู้ๆๆๆ

21. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    สู้คับ We'll never lose alone...
    ฟังกันยังเพลง เป้ดย่างน้ำแดง :D :D :D :D

22. Redpanda

158
    1
    0
    ง่ะ มะช่ายเป็ดตุ๋น :cry: :cry: :cry: ช้ำจายยยยยยยยยยย

23. Redpanda

158
    1
    0
    ช่วงนี้ปิดฤดูกาลเจอกานใหม่ฤดูกาลหน้าคับ

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พี่บอกแล้วหงษ์ต้องปีกหักซักวัน หักตอนไหนไม่หักมาหักตอน รอบชิงอีกเฮ้อ
    (เจ็บใจเหมือนกันโว้ย)

25. Redpanda

158
    1
    0
    ไปมีตติ้งนอกรอบปั๊มJet......กินเหล้า...กับแกล้ม...เป็ดตุ๋นน้ำแดง....เจ็บใจโว้ยยย:cry:

26. Redpanda

158
    1
    0
    กลับมาแว้ว พร้อมกับ ตอเรสสสสสสสสส อิๆๆยิงกระจาย :D

27. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    เด็กหงส์อีกคนครับ

ถ้าเป็นแฟนของแท้ต้องแทงสวนครับ จะได้มากกว่าเสีย :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้