แวะมาบอกภัยเพื่อนๆเรื่องเวลาดูรถสาย1คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MazDa N/A, 19 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ม่ะสองอาทิดที่แล้วก็โดนคับรถเดิมๆ Camry ไปกะเพื่อน Bluebird วาง SR กับกระบะเน่าๆคันนึง

ไปแว่บอยู่แม็คแปบดียว กำลังจะกลับ โดนจับใต้ยูเทอร์นแม่งให้ไป สน. เอออยากให้กูไปกูก็ไป พอไปถึงจะเอาสองพัน

ข้อหาสนับสนุนการแข่งขัน ปล.กุไปสนับสนุนตอนไหนแค่ไปซื้อแม็ค แล้วก็ Ready ขวดนึงใน 7/11

เพื่อนเอานามบัตรลุงมันให้ดู นามสกุล เปาอินทร์ ลดเหลือ 500 แล้วจะปล่อย ตัวผมก็ไม่ยอมจ่าย

มันไม่ใช่เรื่อง ก็เลยต้องเดือดร้อนให้พ่อผมซึ่งยศสูงกว่าพวกมันทั้งโรงพักมา ไม่เหงจะมีคัยกร่างสักคน

ติ๋มแม่งหมดทั้งโรงพัก ทีกะกูกร่างจัง พอกูไม่ยอมกูกร่างใส่มั่งก็จะเอาตังกู รู้จักกูน้อยไปแล้ว สาดดดด

สรุปวันนั้นเอาออกได้หมดสามคัน ไม่เสียตังสักบาท

2. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0

......วุ้วๆๆๆ ไอตูนไปอีกเด่ เอาเซฟ ไปเร้ย ห้าๆๆ

3. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    สมัยนี้น่ากลัวจิงๆ ไม่รู้จิงหรือปลอม

4. ไม่รู้จะพูดยังไงโดนไปตามๆกัน

5. kwaw_69

kwaw_69 New Member Member

211
    12
    0
    ไปสนามปลอดภัยกว่าครับไม่ต้องกังวนใดๆ

6. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ตั้งแต่ผมโดนเซฟิโร่ชน ผมเลิกไปเลยสาย 1 กลัวครับ!! อิอิ

7. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ไม่ได้ดูนานแล้ว...ไม่ค่อยได้ไปแถวนั้นแล้ว..กลัว...

8. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    กลัวรถพังอย่างเดียว ตำรวจผมไม่เคยกลัว

9. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    สถานการณ์คับขันอ่ะ มันลำบากใจคับ

10. weerapong sansiri

weerapong sansiri New Member Member

3
    0
    0
    คันนึงตั้งเป็นหมื่น แล้วเงินไปเข้าไหนหว่า อิอิ

11. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ซวยไปเลยเซงแทน...

12. opor.NAKA

opor.NAKA New Member Member

44
    0
    0
    โดนเหมือนกานครับไปโรงพักจ่ายถูกกว่านะไม่เกินพันบาทต่อคันแล้วแต่คุยนะคับจอดดูไม่โดนมากหรอกครับ

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เหมือนโจรในเครื่องแบบนะ

14. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0

พี่นิ เเน่จิงๆ เเจ๋วจิงๆ ปรบมือให้คะ..

15. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    "ตำรวจ หรือ โจร ความหมายเดียวกันครับ"

16. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    แถวเลียบทางด่วนก็ต้องระวังนะครับเด๋วนี้ตำรวจเยอะ

17. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    น่ากลัว มากๆครับ

ก็บอกไม่ได้มาดู ไม่ได้มาดู ก็ไม่เชื่อ

...... มาแข่ง ..........

18. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    งั้นเอาค่ากับแกล้มมาเลย 3 หมื่น!! :)

19. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    ระวังตัวกันด้วยครับ เปนห่วงทุกคน

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ฟาดเคราะห์ไปหว่ะ แอ๊ดเอ็ย.... คิดว่าหมามันแดก.....

21. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ไม่ได้ไปนานแล้วครับ หันมา ขี่เสือภูเขา รถกลายสภาพเป็นรถขนจักรยานไปแล้วครับ

จริงๆก็เคยโดนปิดนะ ตั้งแต่ปิดที่ เจ็ทใหม่ ใต้ทางด่วน ตอนนั้นก้อปิดเลย เรานั่งอยู่ใน ศาลา ดูเค้าชุลมุนกัน ซักพัก ก็เดินไปถามตำรวจว่า มีไรกันคับ
    เค้าก้อบอกมาจับรถซิ่ง เรามาดูหรือปล่าว ผมก้อมึนๆไป บอกเพื่อนชวนออกมาซื้อของกินกัน จะกลับไปเล่นเกมต่อ เนี่ย เสร็จก้อเดินไปขึ้นรถ ขับไปทางออก เค้าก้อขอค้น ค้นเสร็จก้อปล่อย

ตอนนี้อะมาเล่าได้ แต่ตอนนั้น ขาสั่นเหมือนกันกลัวไปหมดเลยครับ

22. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ระวังหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้