มีใครอยู่เชียงใหม่บ้างครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ri, 5 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phuri

phuri Guest

0
    0
    0
    สงสัย

พี่ปิงประกาศขายรถเหรอครับคันไหนเหรอครับใช้สีชมพูของพี่หรือเปล่าถ้าใช่ละก็น่าเสียดายจัง

2. tiple A

tiple A New Member Member

15
    0
    0
    เงียบจังเพื่อนๆ เชียงใหม่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2008
  3. jackloso

jackloso New Member Member

58
    0
    0
    ป๊ะ เอ ไปร้าน V-TEC ไฟร์เบอร์กัน อยากใส่ลิ้นแล้ว คร๊าบ......

4. อู่สีเชียงใหม่

อู่ทำสีรถยนต์ เชียงใหม่ ดีพีการาจ
    www.dpthai.com

5. ชื้อ จา ครับ กำลังทำ KE70 อยู่ยังไม่เสร็จครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ไว้จะเอารูปมาลงให้ดูครับ

6. dark_side

dark_side New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อปอครับ ผม ใช้ DX 2ประตู อยู่แถวๆแยกแอร์พอร์ต รายงานตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้