ประตูปีกนก D I Y ขำขำ ติชมกัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 17 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เก่งมากครับ...รอชมครับ....

ตกลงไม่รับทำเหรอครับ....อิอิ...

1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รับทำแต่ตาเอ๊กขอเวลาหกเดือน555

2. พี่ครับผมอยากจะขอแบบพี่บ้างอะครับ

พี่ครับผมอยากจะขอแบบพี่บ้างอะครับ คือผมอยากได้แบบที่พี่เขียนอ่ะครับ อยากจะมาลองทำดูบ้าง เพราะดูจากราคาท้องตลาดแล้วแพงเวอร์เลย ถ้าได้ผมวานพี่ช่วยส่งแบบได้ไหมครับ นี่ E-Mail ผม [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

3. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    สุดยอดความพยายามเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้