ใครเบื่ออะไร เซงอะไร อัดอั้นตันใจ พูดไม่ออก บอกไม่ถูก เชิญมาระบายที่นี้ครับ !!!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 14 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0

บอกแล้วว่าอย่าหักโหม.....อิอิ

2. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ทำเหี้ยไรกันวะเนี่ย

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    สัปดาห์นี้ทำงาน 6 วัน วัยรุ่งสุดเซ็ง

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หนาวโว๊ย หวยก็ไม่ถูก ออกเหี้ยไร100

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    55555 โรคหวยรับประทาน

6. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เรียนเช้ายันเย็นเลยวุ้ย เหนื่อยอิบอาย

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

เพื่ออนาคตที่ยิ่งใหญ่ครับท่าน

8. pandabank

2,427
    4
    0
    เบือวู้ยยยยยยยยยยยยยย เงินหาไม่ทันใช้

ขายตูดดีกว่า

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เปิดประตูหลังเหรอแบงค์

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไปแถว ๆ สุระวงค์,พัทยา, หรือตามบาร์เกย์ต่าง ๆ ดิ รับรองมิมีผิดหวัง 55555

11. pandabank

2,427
    4
    0
    อิอิ.....ตูดบานแน่เลยงานนี้

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อากาศน่านอนสุด ๆ ง่วงชิบ

13. pandabank

2,427
    4
    0
    นอนเลยพี่ อย่ากลัวสิก็แค่ เจ้านาย

14. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ตำรวจส้นตีน ขับช้าเสือกวิ่งขวา พอกุแซงซ้ายไปตั้งไกลๆๆๆ แล้วตบเข้าขวา ไอ้สัดหมามาหาว่ากูปาดหน้า

ปล.ขับช้า ทำไมต้องวิ่งขวาด้วยวะ

ปล.กูโคตรเกลียดตำรวจ ไม่รู้จะบรรยายยังงัยเลยคับ

15. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    สาดดดหมา สันดารเฮีย ออกกฎหมายทำห่าไรวะ จำกัดความเร็ว90ในทางด่วน ไอ้จรรลัย

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สนามนี้ถ้าพวกมึงโกงกูอีก กูเล่นแน่ไอ้พวกH_N_A

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ชีวิตมนุษย์เงินเดือนแมร่งก็ยังงี้แหละ อยู่ที่ปลายปากกา ว่าเราจะได้ขึ้นเงินเดือน โบนัส และตำแหน่ง กี่เปอร์เซ็นต์ เฮ้อ..........

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

จายเยนนนนนนนนนน ครับท่านจูเนียร์

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ข้อนี้ผมเห็นด้วยครับท่านเอ็ม เสียตังค์ค่าทางด่วน แล้วยังต้องมาเสียค่าปรับอีก แล้วมันจะมีไว้ทำมัยไม่รู้ท่างด่วนเนี่ย

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย ครับท่านเอ ใครทำอะไร แล้วได้มาโดยที่ไม่บริสุทธิ์ใจ ก็ปล่อย ๆ มันไปเหอะครับ อย่าไปมีเรื่องกันเลยครับ ผมถือว่าหลอกใครก็หลอกได้ แต่มิสามารถหลอกตนเองได้หรอกครับ ชัยชนะที่ได้มาแบบไม่ขาวสะอาด ก็ได้แค่ชื่อเสียง แต่ความภูมิใจหามิได้ครับท่านเอ ปล่อย ๆ มันไปเหอะท่านเอ เราทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุดก็พอแล้วครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:31:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:31:03 ----------

วันนี้แฮงค์ แล้วต้องมาทำงานอีก เซ็งไก่

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับพี่บี
    แต่ไอ้พวกนี้ต้องเดินเข้าชี้หน้าตามเต๊นท์ แล้วบอกใครชนกรูทิ่มแน่

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถ้าจะเล่นคืนจริง ๆ ก็ขอให้เล่นคืนในเกมส์การแข่งขันล่ะกันนะครับ อิ อิ อิ (เป็นห่วงนะครับ)

23. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    โหดๆกันทั้งนั้นเลย

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - ใครบอกว่าของใหม่เซียงกงดีเสมอไป ถ้าดีจริงเอามาให้ผมซ่อมทำไมครับ อะไหล่บางชิ้นผมใส่ของยกลงบ้านเราก็ยังสามารถใช้งานได้นานกว่าของใหม่เซียงกงซะอีก เพาะเห็นกับตาว่าของมันใช้งานได้จริงอยู่ ไม่ใช่เพราะใช้งานได้จริงเพราะลมปากคนขาย

- ขายให้ถูกกว่าเซียงกง ก็หาว่าผมเอาของมีปัญหามาขายให้หรือเปล่า ไมถูกจัง (ขนาดขายถูกแล้วยังจะมาต่อผมอีก)

- ต่อ แล้ว ต่อ อีก สุดท้ายไปซื้อเซียงกง ผลสรุปโดนบูสไป 30 ปอนด์ชักคันเร่ง แล้วดันคันเร่งใหม่ อาการหมาหอนตามมาติด ๆ รั่ว คลอน รุน ใบฟัดโข่งหน้า เอาไปเปลี่ยนที่เซียงกงเค้าก็ไม่รับคืนเค้าบอกว่า เทอร์โบคุณใช้งานมาหนัก (เค้าปัดบอกว่าขายตามสภาพ จบที่หน้าร้าน แต่ราคาเหมือนใหม่) โดนไปเต็ม ๆ อยากจะสมน้ำหน้า แต่อีกใจก็สงสาร เพราะโดนฟันไปเยอะ จัดไปให้แบบราคาขอค่าน้ำลายซัก 500 บาท

- คนประเภทนี้ต้องให้โดนซะบ้าง ถึงจะรู้สึก อิ อิ อิ

25. pandabank

2,427
    4
    0
    โหจัดหนักเลยหรอพี่บี

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มารอบนี้ไม่เซ็ง เพราะน้องได้เป็นแชมป์ประเทศไทย

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เมื่อเช้าตื่นไม่ทันรถรับ-ส่งของบริษัท ต้องขับรถมาทำงานเอง เซ็งเป็ด

28. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ทำไมตังค์หายไปไหนหมด ? อยากมีตังค์ซัก5หมื่น อิอิ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    วัน ๆ มีแต่ประชุม ประชุม แล้วก็ประชุม จะไม่ให้กรูนั้งทำงานที่โต๊ะทำงานเลยเหรอว่ะเนี่ย++++++

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โดน.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้