ใครเบื่ออะไร เซงอะไร อัดอั้นตันใจ พูดไม่ออก บอกไม่ถูก เชิญมาระบายที่นี้ครับ !!!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 14 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ก็ยังไม่ได้สตารท์เครื่องรถอยู่ดี

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    กุญแจรถหาย...........เหลือแต่กุญแจห้องเด็ก

3. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    แฮง สาดๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ได้สตารท์เครื่องแล้วครับวันเสาร์ ได้เรื่องเลยดิฟท์บนทางด่วนบูรพาวิถีขาเข้าชลบุรีตอนดึก และฝนตก รถพังยับเพราะว่าบังคับรถไม่อยู่ รถเลยฟาดเข้ากับการด์ทางที่เป็นปูนกัน กระบะด้านขาวพังยับ ดันมากระแทกตรงแค็ปยุบอีก เซ็งยังไม่หายเลยครับตอนนี้

5. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    พี่บีมิดหรอครับ

แล้วตัวพี่เป็นไรมากไหมพี่

6. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่บีมิดหรอครับ

แล้วตัวพี่เป็นไรมากไหมพี่

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอบคุณครับที่เป็นห่วง ตัวผมเองไม่เป็นไรครับ แต่เจ้าลูกรักนี่ดิอาการค่อนข้างหนัก ฮื่อ ๆ ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2010
  8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อดไปสัตหีบ..................ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตูดบานเลย.........แล้วใกล้เสร็จยังครับ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เบื่อว่ะ ไอ้เอไปสัตหีบไม่ได้ อย่างงี้พวกเราก็อดตัวอ่อนกันดิว่ะ

10. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ตัวอ่อนอีกแล้วว 555

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตามมาเซ็งกะน้าเอ๋ด้วยครับ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ขาดกันไม่ได้เลยนะ3เวลาหลังอาหาร.......อิอิ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไปมิตติ้งด้วยกันดิตาเอ อยากให้ไปด้วยกันมาก มาก มาก เลยอ่ะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:53:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:53:27 ----------

ส่วนเรื่องตัวอ่อนเดี๋ยวเอาไว้หาข้างหน้าก็ได้ตาเอ อิ อิ อิ

14. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เป็นหวัดกันเยอะจังช่วงนี้ ยังกะแฟชั่น

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คิดถึง TFR สุดโปรดของผมครับ ไม่ได้เห็นหน้ามาหลายวัน

16. 4D56T

1,903
    0
    0
    ไม่มีตังทำรถเลยเว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อยากโดนแบบขาวอวบ อิ อิ อิ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อยากให้จัดมีตฯตรงกับวันหยุดงานอ่ะ

19. pandabank

2,427
    4
    0

เดี๋ยวจัดให้พี่เอ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อย่าลืมตัวอ่อนนะครับตาเอ อิ อิ อิ

21. คันข้างบนปกติชอบแบบตัวแข็งไม่ใช่เหรออิอิ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ชอบอารท์ตัวลูกครับ อิ อิ อิ แต่เซ็งกับ อารท์ตัวแม่ครับ เฮ่อ...................

23. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    หมดอนาคตจนได้เลยรุ่นน้องผมเสือกยิงโดนเด็ก

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มิน่าเลยครับ สงสารเด็กอ่ะ

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    น่าจะคิดก่อนทำ

26. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ช่ายเลยครับมันน่าจะคิดก่อน
    คนไม่รู้เรื่องเขาเดือดร้อน

27. 4D56T

1,903
    0
    0
    อืม...ปัญหาเด็กอาชีวะ

28. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ทำไมเด็กช่างต้องตีกัน

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แฮ็งค์ครับ

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เบื่อพวกชอบกินงบประมาณบ้านเมือง บ้านเมืองเราถึงไม่เจริญ ฝนตกทีไรน้ำท่วม ถนนก็เป็นหลุมเป็นบ่อไม่ทำซักที การจราจรแออัด วางผังเมืองไม่ดีตั้งแต่แรก เดี๋ยวขุด เดี๋ยวกลบ เดี๋ยวเจาะ ทำมันอยู่แบบนี้เรื่อยไป (งบประมาณหายไปไหนหมดครับเจ้านาย มาไม่ถึงประชาชนตาดำ ๆ ที่เค้าเดือนร้อนจริง ๆ ) เอาเงบไปนั้งจิบไวท์ ฟังเพลง ซัดหญิง ซื้อรถแพง ๆ ซื้อที่ดินป่าสงวน และอื่น ๆ จะสร้างบารมีกันไปถึงไหนครับ รู้ไหมว่าท่านกำลังมีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น แล้วจะมีการเลือกตั้งกันไปทำไม เลือกให้มันเข้ามากินภาษีที่ประชาชนต้องเสียไปทุกเดือน ทุกปี เฮ่อ............. ( อยากเจอผู้บริหารประเทศแบบลูกผู้ชายตัวจริง บ้านเมืองจะได้เจริญกันซักที )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้