ทำพวงกุญแจกันไหม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พี่แบงค์คับ เปงกำลังใจให้นะคับ

มีอาราย ก็เอาออกมาปรึกษากันในบอร์ด

แนวทาง รูปแบบ ตัวอย่าง อารายก็นำมาเสนอ

ให้ทุกคนในคลับ ได้ออกความคิดเห็น

ได้เหมือนว่าทุกคนช่วยกันคิดช่วยกันทำ

ให้มันเกิดขึ้นแต่สิ่งดีๆ ที่เปงเครือ่งจดจำว่า

เรารวมกันทำมันขึ้นมาเผือ่ทุกคนในคลับ

ปล. บาสอยุ่ฝั่งพระราม 3 มีอะไรให้ช่วยก็บอกกันได้เลยนะคับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

เอาใจพี่ไปเลยน้องชาย

3. คุล

1,056
    1
    0
    ขอเปงใจสาวๆ ชัยภูมิแทนได้ป่าวพี่ ใจพี่ไม่เอา เสียวสันหลัง 5 55 5 +

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

อ่าวเหรอ วันนั้นยังแอบบอกพี่อยู่นะบาส ว่าชอบจับมือผู้ชายอะ ตัวเอง คิคิ

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไรวะก้อง บวชเสร็จกลับมาเมิงค่อยโดน กุด่าใหม่แล้วกัน

6. คุล

1,056
    1
    0
    เอาหนักๆ เลยนะคับ พี่อ้อม ^ ^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2010
  7. punkskate007

3,546
    1
    0
    เจริญพร ญาติโยม คิคิ

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    5555555555 ขอชุดใหญ่นะพี่อ๋อม อิอิอิ

9. punkskate007

3,546
    1
    0
    อ่าวไอ้พวกนี้ เดี๋ยวเอาไม้แหย่ตูดซะให้หมด 55

10. คุล

1,056
    1
    0
    คนนะพี่ไม่ช่าย

ไก่ จะเอาไม้มา เสียบตูด - -

11. punkskate007

3,546
    1
    0
    ตูดจี้ ตูด

12. JAY_3S-GTE

JAY_3S-GTE New Member Member

52
    0
    0
    เห็นด้วยกับเรื่องพวงกุญแจครับ . . .

แก้ไขล่าสุด: 23 มีนาคม 2010
  13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สำหรับตัวผม คิดว่าเป็นการเริ่มที่ดี ที่มีคนที่รักคลับมาช่วยกันออกความคิดเห็น มาแชร์กัน มาช่วยกัน อยากให้ทุกคนเข้าใจด้วยว่า
    คลับไม่ใช่ของใคร ที่นี่เป็นแหล่งรวมคนที่รักและใช้รถรุ่น Civic Coupe เพื่อมาแชร์ความรู้กัน ช่วยเหลือกัน ก็เท่านั้น นอกจากเรื่องนี้ทุกๆคนก็มีหน้าที่ต่างกันออกไป
    ต่างพ่อแม่ ต่างสถาบัน ต่างกันในหลายๆเรื่อง ดังนั้นถ้าจะอยู่ด้วยกันได้ต้องเปิดใจ และฟังความเห็นของทุกคน เป็นประชาธิปไตย แล้วผมก็ทำแบบนี้มาตลอด
    แต่บางครั้งบางเรื่องถ้าต้องถามทุกคนในคลับหมด มันก็จะยุ่งยากมากเกิน จึงต้องมี Moderator ก็เพื่อที่จะคอยดูแลบอร์ด และ คอยดูแลเรื่องกิจกรรมของคลับ
    ซึ่งแน่นอนบางครั้งอาจจะไม่ถูกใจคนทั้งหมด บางครั้งก็โดนว่าลับหลัง บางคนน้อยใจก็มี บางคนเสียทรัพย์ก็มี ก็ต้องทำใจกันไป ดังนั้นพอจะมีการทำอะไรขึ้นมาสักอย่าง
    คนที่เคยทำหรือโดนมาแล้ว ก็ออกมาเตือนกัน ไม่ใช่ว่าไม่ให้ทำ ผมมองว่าทุกคนคงหวังดี ก็ขอให้เข้าใจกันด้วย ช่วยๆกันทำให้คลับน่าอยู่มากๆขึ้นต่อไป ขอบคุณที่อ่านกันครับ
    ปล. อาจจะมีคนว่าผมคิดมากไป ก็ได้แต่หวังว่าคิดมากไป ไม่อยากให้พวกเราทะเลาะกันครับ จากใจจริงๆ

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    พี่กอฟพูดแบบนี้ เบสซึ้งมากเลยพี่ พี่พูดแบบนี้ เอาใจเบสคนนี้ไปเร้ย ^____________________^ จุ๊บๆๆๆๆ

ทุกคนใน Si รักกัน โย๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. punkskate007

3,546
    1
    0
    รัก กันๆ โย้ๆ : )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้