update ข่าว max โคตรแสบเลย เอาของไป จ่ายเงินไม่ครบ ขโมยของอีก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 171 กล้วยๆ มาแล้วครับ, 11 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ครบเซต เชิดเงิน ขโมยของ

2. jack-za

jack-za New Member Member

43
    0
    0
    อยากเล่าบ้างครับ เจอคนดีๆก็มี
    พีดีผมโพสขายกล่องECUครับแล้วก็มีน้องคนนึงโทรมา ชื่อ โยครับ ขอเอ่ยชื่อเลยนะ เขาหากล่องตัวนี้อยู่เลยโทรมา บอกจะมาดูของแต่กล่องใบนี้ตอนผมใช้ช่างบอกว่ามันเสีย ก็เลยตกลงกันให้น้องเขามาลองเองเลย มาจากดอนเมืองมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด ผมอยู่สุวรรณภูมิ-ลาดกระบัง น้องเขามาวันอังคารประมาณ 2 ทุ่มผมก็ออกไป มากัน 2คนกะเด็กน้อยอีก 1 ก็เลยให้น้องเขาเอากล่องไปเสียบลอง แต่เพื่อนเขายืนอยู่กับผมนะครับ พอกลับมาบอกว่ากล่องไม่มีปัญหา แต่ผมก็ว่าทำไมใส่รถผมแล้วมันรวนไปหมด แต่น้องเขาบอกว่าใช้ได้เลย ผมก็เลยตกลงขายในราคา 2500 บาท แต่ผมก็กลัวถ้าน้องเขาซื้อไปแล้วมันเสียกลางทาง ก็เลยคุยกันแฟร์ๆเลยครับ ว่าวันเสาร์ไปงาน V-TEC มั้ยถ้าไปค่อยไปเจอกัน แล้วกล่องก็ใช้ไปก่อน ถ้าไม่มีปัญหา ค่อยจ่าย ถ้ามีปัญหาเอากล่องมาคืน พอตกลงกันเส็ด ก็คิดว่าถ้าน้องเขาไม่มา เราก็โดนแน่นอน แต่ก็ไม่ได้ตามนะ พอวันพฤหัส ก็โทรไปถามว่ากล่องใช้ได้มั้ย น้องเขาก็บอกว่าได้ ก็จบ พอวันเสาร์ น้องเขาโทรมาเองเลยครับ แล้วเอาเงินมาจ่ายด้วย แบบนี้สิครับ คนดีๆ ถ้าเจอแบบนี้ทุกคนก็ดีนะครับ ว่ามั้ย

3. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ไอ้พวกนี้สันดานโจร

4. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    เฮียได้ใจจริงๆ

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    "max จรเข้น้อย" ได้ใจๆสมชื่อครับ ระวังๆกันไว้

6. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    เสียใจด้วยครับกับสิ่งที่เกิดขึ้นกับคุณ...คนเราเดียวนี้ดูยากจริงจริงครับหน้าตาดี..แต่งตัวดี..พูดแต่สิงดีดี..ทำแต่สิ่งชั่วชั่ว...ขอให้มันไม่เจริญ แต่ผมคิดว่ามันคงอยู่ได้อีกไม่นานหรอกครับคนอย่างนี้ไม่โดนยิงกระบานก็ติดคุกแน่แน่กับสิ่งที่คนเลวคนนี้กระทำลงไป.....แค่สติกเกอร์ยังไม่มีปํญญาจ่ายแถงยังขโมยของเขาอีก...ปัญญาอ่อน..ควาคิดสั้น..แท้แท้

7. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ผมคิดว่าคนอย่างงี้คงจะไม่มีเพื่อนให้ฝากบอกแน่ๆๆครับ

8. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เลวมาก ทำไปได้นะเรื่องแบบนี้อะ

9. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    แค่สติ๊กเกอร์ยังขโมย = ='

ขโมยเป็นสันดานแล้วมั้งเนี่ย

10. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เอาใจช่วยครับพี่ ได้คืนไวๆเน้อ

แปลกนะคนเรา มีตังแต่งรถเป็นแสน

แค่ของราคาไม่กี่บาท ไม่ยอมจ่ายย

สังคมจอมปลอมม..

11. SeK _ToyoTires

SeK _ToyoTires New Member Member

29
    0
    0
    แย่มาก ๆครับ ผมก็คนค้าขายเห็นใจเจ้าของกระทู้ครับ ทำแบบนี้ไม่ดีเลย เสื่อมเสียไปหมด

เงินแค่นี้ไม่น่าเลย เสียหมดครับ

12. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  13. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    เลวมากคับ

14. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เค้าคิดอะไรของเค้าอยู่

15. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    เวรกรรมมีจริงคับพี่ เอก ไม่นานหรอกคับ ฟาดเคราะห์ไป .....
    ผม NEO ขาวคับ

16. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    พี่เอกโดนปล้น แย่จิงๆ อันตรายเหมือนกันนะคับ นัดลูกค้าที่บ้านเนี่ย

17. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    พักหลังงานเข้าบ่อยนะครับเอก เจอแต่ลูกค้าแย่ๆ คิดแล้วเซ็งแทนเลย
    คุยกะลูกค้ารายอื่นแปบเดียว โดนซะละ

18. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    แค่สติกเกอร์ มันยัง ขโมย

19. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ของแต่งเต็มคัน แต่ลักมาทั้งนั้น

20. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    up ให้ครับพี่

อยากลองเฮดเดิมบ้างอะครับ พี่เอก หาเฮดนอกไม่ได้ซักที สนใจเอามาเเลกกัน ลองของมั๊ยคร๊าบบบพี่อิอิ

21. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    เวรกรรม มีจริงนะครับ

22. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    จัดให้สักดอกสองดอก

23. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    สงสัย รถเค้าก็คงจะขโมยมาด้วยมั้ง

ไม่ไหว ๆๆๆ

24. อโฆสิกรรมเค้าไปเถอะครับ......เราได้บุญ...เค้าได้บาป
    กรรมมีจริง....เดี๋ยวนี้กรรมมันติดT88เดี๋ยวก้อตามทันสนองเค้าเองครับ ^ ^"

25. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    เงินไม่กี่บาทไม่น่าเลยเสียอนาคตไม่คุ้มเลย

26. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    นิสัยแย่จิง ๆ ไม่หน้าทำเลย

27. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    3 ทางเลย

28. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ไม่น่าเลยคุณ...

29. แบบนี้ผมจะยืนที่ไหน >>>>>>>ช่างกล้าถามเนอะ

ท่ายังอยากจะหาที่ยืนคงต้องถามตัวเองแล้วหล่ะว่าทำไปทำไม

ถ้าครั้งนี้ไม่ใช่ครั้งแรกผมว่าคงไม่ใช่นิสัยแล้วหล่ะมันคงเลยสันดรจนเป็นสันดาร

30. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    สันดานโจรจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้