สมาชิก NV ครับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย MR.JUNLANOP, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บางปูนคร2_NV

บางปูนคร2_NV New Member Member

7
    0
    0
    ปี 55 นี้ ชาว NV CLUB มีโครงการmeeting กันเมื่อไรคะ อยากไปพบปะเพื่อนที่นิยม NV อ่ะค่ะ

2. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    สวัสดีครับ

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    วันเสาร์นี้ไงครับ ตามกระทู้นี้เลย
    http://nvclub.thai-forum.net/t1375p75-topic#24987

4. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    สารภาพว่าไม่เคยไปมีตติ้งเลย แต่ก็พอรู้จักพี่เพื่อนบางคนที่เคยซื้อขายกันและเคยช่วยเหลือผม ช่วยเหลือกันและกันผ่านทางกระทู้ก็มี ผมจำพวกเขาได้แม่น (แต่พวกเขาจะจำผมได้หรือไม่อีกเรื่องหนึ่ง)
    สิ่งหนึ่งที่ผมคิดเหมือนพี่ VanX คือ สมาชิกใหม่ๆ ผมก็น่าจะหนึ่งในนั้น (แม้ว่าจะสมัครมานาน) ไม่กล้าไปมีตติ้งเพราะ บางครั้งดูเหมือนมีการจับกลุ่มกัน (อย่างที่สมาชิกบางท่านบอก) อีกอย่างผมไม่ค่อยกินเหล้า ไม่ค่อยมีตังค์ ก็เลยไม่ค่อยกล้าไปมีตติ้ง
    แต่ผมเข้ามาดูบอร์ดบ่อยๆ ดูได้จากรูปนี้
    ผมตั้งเป็น Favorite เลย
    ถ้ามีโอกาสดีๆผมอยากไปมีตติ้งบ้าง ถ้าเป็นมีตติ้งการกุศลหรือไปทำประโยชน์แก่สาธารณะก็ยิ่งดี
    และไม่ว่ายังไงผมก็ยังอยู่ในบอร์ดนี้ต่อไป รถคันแรกผมก็ NV คันที่สองก็ยังเป็น NV (VAN) ซึ่งแสดงให้เห็นความชอบของผมที่มีต่อ รถรุ่นนี้

5. worapetch

275
    2
    0
    โทษทีเน็ตค้าง กระทู้ซ้ำเลย *_*

6. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    รอบนี้ไปป่าวล่ะคุณเพชร ผมก็ไม่เคยไปเลย อยากเปิดซิงสักทีเนี่ย เราอยู่ใกล้ ๆ กัน ไปด้วยกันไหมล่ะผมก็ไม่ดื่มเหล้าเหมือนกัน

7. worapetch

275
    2
    0
    จัดไปครับ ถ้าจะไปบอกผมด้วยนะ เบอร์ใหม่ 081-9827152

8. บางปูนคร2_NV

บางปูนคร2_NV New Member Member

7
    0
    0
    ปี 55 มีโครงการรวมพล NV กันบ้างรึยังคะ

9. บางปูนคร2_NV

7
    0
    0
    เห็นแล้วจัด meeting ปีใหม่กันวันเสาร์ 28 ม.ค.55 ที่บริษัทก็จัดเที่ยวประจำปีวันที่ 28 - 30 ม.ค.55 go to โคราช .......เสียดายยยยยย

10. worapetch

275
    2
    0
    บริษัทอยู่แถวไหนเหรอครับ ของผมจัดเที่ยว 25 - 27 กุมภา

11. มามิตติ้ง ไม่ได้จำเป็นต้องมาตั้งหน้าตั้งตากินเหล้า เมามายกันคับ เราเลือกได้คับ ผมก้อคนนึงที่ไม่กินเหล้า แต่ไปแทบไม่เคยขาดใกล้ ไกล ไม่สน ถ้าไม่ติดธุระ จิงๆ

12. GODFIER

675
    0
    0
    คราวนี้ที่บ้านป๋าอ๊อดก็ไม่ได้ไป T_T

13. GODFIER

675
    0
    0
    แต่เดี๋ยวส่งค่าน้ำประสานมิตรไปแทนก่อนแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้