MEETING MR2 Touring Trip Bangkok-Rayong on 27-28 March 2010. (ยอดรวม 23 คัน)

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 9 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    งานนี้คงมันแน่ๆ

แข่งกันใครเปิดก่อนคนนั้นชนะ แต่จิ๊บคงขับแบบเจียมตัว:confused:
    ฝากรูปด้วยครับโจ้ ทำมาเล่นๆ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไอคนที่บอกว่าขับแบบเจียมตัวเนี่ยแระน่ากลัวสุด 55555

รูปสวยดีครับจิ๊บ ว่าแต่สรุปเราจำเป็นต้องทำธง ทำแบนเนอร์ ไปในงานในวันอาทิตย์ด้วยมั้ยอ่าครับ เหอๆๆๆ

3. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ไปร่วมเชยๆก็แล้วกัน หรือไม่ก็ทำแบบพี่ยอดบอกไปเลยปริทแล้วเคลือบเจาะรูร้อยเชือก

4. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    สวัสดีครับชาวmr2 ผมไม่ได้ใช้mr2แต่มันคือคันต่อไปแอบดูมาหลายปีห้องนี้ ผมทำงานที่ระยองเนียละงานที่ทำไม่เหมาะที่จะใช้สปอร์ททุกชนิดหรือแม้แต่รถเก๋ง เศร้า
    รูปที่es ไปถ่ายก็หาดpmyเส้นเดียวแหลมเจริญนั่นละ ถ้ามีโอกาศจะไปแจมน่ะครับไปดูหนึ่งในนั้นอาจเป็นรถผมก็ได้อิอิ

5. ยินดีครับ มาแจมได้เลยครับ เป็นกันเองทุกคน มาดูๆ เก็บข้อมูลไว้ก่อนก็ได้ครับ ไม่แน่ อาจได้ซื้อวันนั้นเลย เห็นมีหลายคนจะขายอยู่ 555

ยังไงรบกวนแนะนำสถานที่ น่าสนใจหน่อยได้ไหมครับ จะได้มีข้อมูลสถานที่ที่น่าขับ ไปเที่ยว กินลม หรือ ถ่ายรูปอ่ะครับ ขอบคุณครับผม

6. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ถ้าหนีงานได้ก็จะไปแจมครับขอบคุนที่ชวนถึงไม่ชวนก็จะหน้ามึลไป อิ อิ ส่วนสถานที่เท่าที่ดูจากตารางที่ทำกันไว้ตามนั้นก็กินลมถ่ายรูปได้สบายเลยแต่สถานที่หลักๆถ้าไปเวลาจะไปพอละมั้ง
    ส่วนที่esถ่ายนั้นสวยครับแต่ออกจากแหลมเจริญสามโมงเย็นแดดโครตๆเลยเกรงว่าจะไม่สวยไปถ่ายเอาดาบหน้าแถวที่พักนั่นละครับ

7. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อีก 5 วันแล้วเท่านั้น ยังไงใครมีกล้องถ่ายรูป เอามาถ่ายได้เลยเต็มที่นะครับ แล้ววันนั้นผมจะเอาโน๊ตบุคส์ไปด้วย อาจจะขอโหลดรูปลงเครื่องผมเย็นวันนั้นเลย เพื่อเตรียมย่อรูปเอามาลงในเว็บนะครับ ใครมีกล้องวีดีโอ เอามาด้วยก็ดีนะครับ จะได้ถ่ายวีดีโอตอนพวกเราวิ่งกันเป็นฝูงๆ อิอิอิ

8. pookpui

1,304
    6
    38
    เด๊ยวพรุ่งนี้จะมาอัพเดตรายละเอียดอีกทีนึงนะครับ อย่าตกใจ ว่าทำไมช่วงนี้ดูเหมือนเงียบหายย 5555555

9. pookpui

1,304
    6
    38
    หมายเหตุเพิ่มเติม
    0. งานนี้ใครต้องการเมา ได้เมาสมใจแน่นอนครับ เพราะทาง GTO แจ้งผมมาแล้วว่า เค้าจัดเตรียมเหล้า Johnny Walker Red label มาให้พวกเราได้เมากัน เป็นจำนวน 1 ลังครับ เตรียมร่างกายให้พร้อมนะครับ อิอิอิ

1. สำหรับคนที่จะไปเจอที่นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว ก่อนจะออกเดินทางไปพร้อมกัน ให้มาถึงก่อน 9.30น. ประมาณซักสิบนาทีนะครับ จะได้ไม่เสียเวลามาก สำหรับคนที่จะพาเพื่อนๆ ไปจากที่จุดนัดพบนี้ คือผมเองครับ ใครไปไม่ถูกวันนั้นให้โทรหาผมเลยครับ ที่เบอร์ 0897646067 (คนที่จะไปเจอกันจุดนี้นะครับ มี โจ้ จิ๊บ พี่หนุ่ม พี่ณุ และกลุ่มเพื่อนๆ ชาว GTO and FTO บางส่วน)

2. สำหรับคนที่จะไปเจอกันที่พักระหว่างทางบนมอเตอร์เวย์ ให้ไปถึงที่นั่นก่อน 10.30น. นะครับ สำหรับคนที่ดูแลจุดนัดพบตรงนี้คือ พี่ยอดนะครับ ถ้าถึงแล้วไม่เจอใครให้โทรติดต่อพี่ยอดที่เบอร์ 0818077700 นะครับ (คนที่จะไปเจอกันที่จุดนี้เลย มี พี่ยอด พี่บอย ชิ้ว และกลุ่มเพื่อนๆ ชาว GTO and FTO บางส่วนอีกเช่นกัน)

3. ใครมีกล้องถ่ายรูป รบกวนเอามาแล้วช่วยถ่ายให้เยอะๆเลยนะครับ ไม่ต้องกลัวว่า Memory จะเต็มแล้วจะถ่ายรูปต่อไม่ได้ เพราะวันนั้นผมเอาโน๊ตบุ๊คส์ไปด้วย ถ้า Memory เต็มปุ๊บ ก็ถ่ายข้อมูลมาลงในคอมผมได้เลย ใครมีกล้องวีดีโอ ยิ่งดีเลยนะครับ จะได้ถ่ายวีดีโอตอนพวกเราวิ่งกันเป็นกลุ่มๆ ด้วย

4. สำหรับคนที่อยากจะมาร่วมสนุกด้วยในทริปนี้ แต่ยังไม่ได้ลงชื่อที สามารถแจ้งความจำนงค์ได้ในกระทู้นี้ หรือไม่ก็โทรติดต่อผมโดยตรงด่วนเลยนะครับ จะได้รีบจองห้องพักให้นะครับ

ยังไงเตรียมร่างกายตัวเองให้พร้อม เตรียมรถตัวเองให้พร้อม เติมน้ำมันรถให้พร้อม แล้วมาสนุกกันนะครับ ทริปนี้เป็นของเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ หวังว่าคงได้รับความหรรษาจากทริปนี้กันทั่วหน้านะ อิอิอิอิ

อีก 2 วันแล้วววววววววววววว

แก้ไขล่าสุด: 25 มีนาคม 2010
  10. pookpui

1,304
    6
    38
    วันพรุ่งนี้แล้วนะครับ:cool::cool:

(ว่าแต่ทำไมเหลือผมอยู่คนเดียวเลยเนี่ย 5555 มาทักทายกันหน่อย กลัวโดนผีหลอกครับ อิอิอิ):teeth::teeth:

11. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    เสียดายครับไม่ได้ไป รถยังนอนอู่อยู่เลยครับขอให้สนุกและปลอดภัยกันทุกคนนะครับ

12. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    งานยุ่งมากเลยครับ.......แต่ไปแน่นอน

13. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    รถไม่เสร็จอ่ะคับ เร่งสุดๆแล้ว เศร้าๆๆ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ เทียวเผื่อด้วยนะครับ จะรอชมภาพสวยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้